Trang 9/12 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 115

Mặc định Re: Bao giờ mới ra SV moi đây

Quote Nguyên văn bởi Kông_fu_PandA Xem bài viết
    vấn đề sv mới là cái gây chết của game đơn giản chỉ có vậy
    nói thế khác nào về sv thiên sơn cho rồi,ra sv mới cùng cấp độ cùng đồ đánh vui,sv cũ toanf mấy cha đồ vip bao giờ mới bằng ngta,loãng game.........nói thế tự nói mình là game cùi à

Mặc định Re: NPH nên mở SV mới....

Ông nào muốn hiểu cảm giác chơi sau thì vào mà chơi, đảm bảo không tức không ức tôi không làm người luôn. Nhìn 1 lũ Lăng Vân Tiềm Long rồi thậm chí là Ngạo thế chỉ muốn đập máy, rồi đi BC TVP Truy nã không ai pt, may ra được cái vận tiêu, còn vào tộc ấy à? Chắc là viễn tưởng, đời nào nó cho 1 thằng mới chơi chân ướt chân ráo như bạn vào trừ khi bạn đập nhiều vnđ vào là ok hết. Hầu hết các hoạt động quan trọng thì bạn phải vào tộc mới làm được, thế thì thọt càng thêm thọt thôi

Dù gì thì gì cũng mong NPH ra 1 cái SERVER MỚI trong thời gian sớm nhất cho anh em được thỏa chí mong đợi chứ không giờ họ cũng bị rơi rụng khá nhiều qua các game khác rồi điển hình là kiếm tiên 2.

Thân!

tui đồng ý zới bạn này nè. hum bữa tạo thử 1 acc chơi o sv Hoa Son len duoc 7x nhưng mà chan lắm. viec lv từ 1->69 thi dể nhưng mà lên 7x thì TC 1 ngày 2 lần làm gì len 1 lv. zới lại làm gi 7x pt đi đâu được. tụi nó thấy 7x là cười vào mũi rối chứ ở đó mà pt.cũng giống như bân kia nói "việc xin vào tộc chắc là viển tưởng". pt mà nó còn k cho chứ ở đó mà zô tộc. acc tui lên 7x rồi chơi zui lém--> ban được 1 hảo hữu rất là thân( sai đi dầu là làm nv đó cho mình ha--> rất là ok'"-->thế là ngày ngày tự kỷ vào gia viên chơi 1 mình với e gái hảo hữu chân dài tới nách kia--> rồi chay ra dánh mấy con woai -> rồi chạy vong vong chơi--> hết ngày --> zui k --. wa là zui đi chứ

chờ đợi mệt mỏi wá rồi .... http://gamethu.vnexpress.net/gt/sap-...-tai-viet-nam/ sap ra mat moi ng ai chơi.....

Anh em nen lap 1 cai topic keu goi NPH mo sv moi di @#@

Mới lập cái Topic kết quả sau 4h cũng chưa đc duyệt

NPH cứ kêu đợi xem trang chủ, xem nửa tháng rồi mà hok thấy gì, tình hình là NPH chả thấy động tĩnh gì, chắc là thấy đủ sever rồi nên thôi hok cần mở thêm nữa

NPH làm như thế để ae nản thôi đợi hơn 3 tuần rồi còn thằng nào nói chơi chậm hơn 3 tuần mà kịp vào thử đi tui nó di BC TVP hay BC thử di rồi sẽ biết cảnh ức chế như thế nào

Ve` sever cu~ choi ... bong dung thay boss xuat hien tren bang do` >40 chay xuong 5x san phat hien 1 con .... dang danh ngon lanh` xuat hien 2 anh ngao the' ds ve` thanh .... deo muon luyen nua

chơi sau thì phải như thế ae nào qua kiemtien2.vn không game ít hút máu 25/10 là open Chính thức nhé đợi game này nản rồi qua game mới chơi lun