Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 13 của 13

Mặc định Re: Khi nào có tính năng chuyển Server ? Ai cùng ý kiến góp gió thành bão nha

Như PheThuoc nói thì các bạn trong Bang thật là "sướng" không phải lo đi làm kiếm tiền.
    1 là được cung cấp
    2 là may mắn làm chủ gì đó

Các bạn đặt ra quy định như thế thì các bạn thật sự mạnh trong game nhưng các bạn có biết đang bỏ phí thời gian hay không ? Đến 35 tuổi đi các bạn sẽ biết thời gian là gì

Mặc định Re: Khi nào có tính năng chuyển Server ? Ai cùng ý kiến góp gió thành bão nha

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Như PheThuoc nói thì các bạn trong Bang thật là "sướng" không phải lo đi làm kiếm tiền.
    1 là được cung cấp
    2 là may mắn làm chủ gì đó

Các bạn đặt ra quy định như thế thì các bạn thật sự mạnh trong game nhưng các bạn có biết đang bỏ phí thời gian hay không ? Đến 35 tuổi đi các bạn sẽ biết thời gian là gì
    nó là tiêu chí thôi,giống như các công ty Việt nam tuyển ng ấy mà, chứ tùy hoàn cảnh mà thông cảm cho nhau, chứ mấy ai thỏa mãn hả bác , bận thì nói vs tộc trưởng off 1 tuần thoải mái
    tối thì e rảnh,e đi làm may mắn chiều đc nghỉ ca gãy log chơi vs anh em
    tộc có mấy ku thấy online cả ngày hoạt động, tốn time qua phải nghỉ game, nghĩ mà thấy buồn
    e thì chỉ ham hố TDLT+ boss thôi pk nhau ầm ầm, cái nào ủy thác gia viên đc ủy thác hết, số lượt tích lũy CT và TTL acc e lúc nào cũng full ,hoạt lực quả chỉ hái đc quả sôi nổi 40 . hồi mới chơi cũng ham hố thức đêm full hoạt động vs chúng nó, giờ ngẫm ra ko đc cái tích sự gì nên chơi điều độ rồi

cũng ở trường giang, trước có acepentakill hay đánh lol mà giờ không thấy đâu nhỉ