Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 35

Mặc định Re: Vấn đề về phái hs

thi nhau chuyển qua HS đến khi phái khác đồ đạc lên ko đánh chết ai lại kêu,thế khi trước HS hoành hành ai kêu cho các phái khác@@.Ai biểu chuyển phái qua HS cho lắm giờ ngồi than^^

Éo thể hiểu đc..Cứ mạnh chuyển hết sang HS..HS nói thật là cả solo lẫn hỗn chiến đều rất bá đạo )...Bá thì bớt chút bá đi 1 tý cho game nó cân bằng thì có làm sao ..mà bác nào bít NPH fixx sao thì chỉ ng ta fixx mấy phái ngon lên giùm cái..ví dụ như Côn lôn chả hạn )..điều chỉnh time hồi skill invi tầm 1 2s cho nó thix

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    Hơ mình xin lỗi sao pác nào cũng thế nhỉ? hễ phái mình đang chơi yếu đi 1 tý thì phản hồi là tại NPH sửa này sửa nọ. còn nhìn sang phái khác mạnh lên 1 tý là lại bảo sao phái đó bá đạo thế mạnh như thế? Nói thực nếu là về việc Kinh Doanh thì NPH chả ngần ngại mà công bố sửa skill của từng phái để mỗi phái mạnh bá đạo mỗi thời điểm >> người người phụ tu; nhà nhà đổi phái thay đổi ngọc nghiếc liên tục>> tăng lợi nhuận cho NPH liên tục >> việc j họ phải dấu âm thầm sửa đổi skill từng phái?

mình chưa từng phàn nàn về NM phái mà mình đang chơi ví dụ như skill Trích Thủy Thành Băng: skill này khi 25% máu sẽ kích hoạt nhưng có xác suất ra chứ ko phải 100% xuất hiện. tuy có mạnh thiệt ( tăng công tốc 20 điểm) nhưng để so với các phái khác như TV thì thọt hơn rất nhìu vì skill này ko cho phép nhân vật di chuyển và vẫn bị ăn các dame đánh từ trên trời xuống hay hiệu ứng bỏng của CB vẫn làm mất máu thậm chí chết trong băng.
    Hey Leynet à, ý của bác Ngạo Thị Quần Hùng nói là chiêu Thần Tiêu Giáng Khuyết không còn active nữa, bác ý nói cũng đúng, thà không có skill chứ có skill mà không active thì làm skill đó làm chi, phản ảnh cũng đúng vì nếu có fix thì cứ công bố, ai thích HS thì vẫn chơi chứ âm thầm làm là không tôn trọng gamer. Đó là những người nhiệt huyết nên tôn trọng, còn những thành phần phản đối ở trên toàn là đầu đất chơi game mà có để ý cái éo gì đâu.

Đúng là mình test chiêu đó dường như ko hổ trợ thì phải.
    NPH có can thiệp thì phải thông báo chứ.Dạo này HS lao vào chết nhiều hơn trước

Quote Nguyên văn bởi DuongTang Xem bài viết
    phải đòi lại công bằng cho HS---> để còn có người chơi HS --> TL va TV mới có đất dung thân ---> các phái khác ---> thế mới đồng điều trong game. còn mà fix skill như thế này thì mọi người k chơi HS nửa. thôi NPH cứ fix thoải mái đi -> rồi bỏ phái HS lun đi cho mấy con gà kia khỏi la nửa. những con gà mà lên đây la lói đòi fix HS là những thành phần phá game (những cái đầu ĐẤT và những con mắt bị mù). NPH mà nghe những lời kiêu thang của mấy con gà kia thì NPH cũng k khác gì.(srry nếu mình nói sai . mong thông cảm vì 1 game hay ma để trình trang này xảy ra nên minh bức xúc nên nói thế)
    Đòi lại công bằng cho hoa sơn là ntn bạn , để còn có người chơi hs là như thế nào bạn ? bạn có biết trong chiến trường bây giờ cứ 5 người thì 3 hoa sơn không ! Cứ lo bò trắng răng , mình thấy hoa sơn quá mạnh so với quy định thì có ! Hệ kim khắc chế hoa sơn nhưng hệ kim đi hoạt động vs boss vất vả nên vẫn ít người chơi thôi

thực trạng bây h

Lần sửa cuối bởi Sĩ Tiến; 24-10-2013 lúc 01:26 PM

Quote Nguyên văn bởi PrincePersia Xem bài viết
    Đòi lại công bằng cho hoa sơn là ntn bạn , để còn có người chơi hs là như thế nào bạn ? bạn có biết trong chiến trường bây giờ cứ 5 người thì 3 hoa sơn không ! Cứ lo bò trắng răng , mình thấy hoa sơn quá mạnh so với quy định thì có ! Hệ kim khắc chế hoa sơn nhưng hệ kim đi hoạt động vs boss vất vả nên vẫn ít người chơi thôi
    Vấn đề không phải là ai chơi HS hay không vấn đề là có skill mà bị deactive bạn có hiểu không ta? vấn đề nữa là có deactive thì nên thong báo minh bạch, về phần mình thì cho dù có gì mình vẫn chơi HS, đơn giản là thích cách PK của HS thế thôi. còn vấn đề mạnh hay yếu là do $$$$$$ bạn có hiểu không ta?

Đúng là skill này ko có tác dụng nửa.Lao vào chết hoài @@.Skill nó cũng chả hiển thị như xưa

Quote Nguyên văn bởi TànKiếm Xem bài viết
    Vấn đề không phải là ai chơi HS hay không vấn đề là có skill mà bị deactive bạn có hiểu không ta? vấn đề nữa là có deactive thì nên thong báo minh bạch, về phần mình thì cho dù có gì mình vẫn chơi HS, đơn giản là thích cách PK của HS thế thôi. còn vấn đề mạnh hay yếu là do $$$$$$ bạn có hiểu không ta?
    Vậy mấy pro cho hỏi lúc trước đánh vào HS như đánh vào không khí là do skill nào thế ? Mấy bạn chắc chắn là skill thay đổi ? Chắc chắn vì điều mấy bạn cho là làm HS íu đi và tuyệt chủng ? CŨNG VÌ NGÀY XƯA HS QUÁ KHỦNG , ĐÁNH VÀO HS NHƯ ĐÁNH VÀO KK NÊN MÌNH MỚI CHUYỂN VỀ LẠI TVB , mà ai k thix hs nữa thì chuyển phái chứ sv TD châu giang h lắm HS chắc do vì HS nó yếu nên nhìu người chuyển qua HS

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp Xem bài viết
    chứ sv TD châu giang h lắm HS chắc do vì HS nó yếu nên nhìu người chuyển qua HS
    Like mạnh câu này, mình thì ko chơi HS nên ko rõ, nhưng trc và sau vấn đề fix skill HS thì mình vẫn thấy HS trâu như ngày nào, ĐM k9, pk nói chung tạm, gặp HS là koi như xác cmn định về nhà uống trà cùng thủ khố..!