Trang 10/10 ĐầuĐầu ... 8 9 10
Hiện kết quả từ 91 tới 94 của 94

Mặc định Re: Lời khuyên về cường hóa

Quote Nguyên văn bởi ParkDang Xem bài viết
    Sau Bao năm trời chơi game online, rút ra được 1 kinh nghiệm Xương Máu về đập đồ:
    Chuẩn bị 1 món đồ rác: đập món đồ đó trước, cứ để tỉ lệ khoãn 30-40% đập món đồ đó từ 0 lên khoãn +5
    Nếu nó miss 3 lần liên tiếp thì lôi món đồ Chính cần đập ra để khoãn 40-45% là lên cái vèo
    Còn nếu đập món đồ rác lên đến +5 mà nó vẫn chưa miss 3 lần liên tiếp thì tháo + ra bán vào trung tâm giao dịch => lời được Vàng Khóa.
    Ví Dụ: bạn muốn đập vũ khí từ +11 lên +12
    bạn chuẩn bị 1 cái ngọc bội chưa cường hóa
    bắt đầu để thủy tinh vào cường hóa ngọc bội, để ít ít thôi cho tỉ lệ rớt càng cao càng tốt( ví dụ 32%)
    canh lúc nó rớt 3,4 lần liên tiếp thì lấy nó ra để Vũ Khí Lên để tỉ lệ cao hơn 1 tí (khoãn 45%) đập là lên cái vèo.
    Tui đã làm thử rất nhiều lần, làm 10 lần thành công đến 9 lần, bây h vũ khí tui +15 rồi đó, ko tin các bác cứ làm thử
    Vì game nào cũng vậy cho dù để tỉ lệ ít cỡ nào cũng không bao h cường Hóa bị rớt 4,5 liên tiếp đc đâu
    ban nay noi hay ta vay ma' minh dap kai dai thui ti le 64% ma' xit 5lan lien tuc chua len

Nguyên 1 set đồ lên +14 mà không có cái nào >50%, đập vậy mới có cảm giác mạnh

Quote Nguyên văn bởi ZzVoDanhzZ Xem bài viết
    ban nay noi hay ta vay ma' minh dap kai dai thui ti le 64% ma' xit 5lan lien tuc chua len
    hôk bị 4 5 lần mà 7 8 lần thôi