Trang 2/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 82

Mặc định Re: ĐM pk NM cùng khiên, NM ăn hành :v

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Nếu 2 acc đều ngang nhau cấp, CL .....
    thì Solo và CTruong giữa Hs và Đm ai tốt hơn z ĐTam ?
    Khi Solo cho dù HS hơn công lực, hơn 1,2 cấp, hơn 2,3 khiên so với ĐM thì HS cũng ko ăn được ĐM. Vì HS là phái đánh cận chiến còn ĐM đánh xa, ĐM lại có skill nội tại giảm tỉ lệ né của HS, HS có mạnh tới đâu nhưng k chạm đc vào ĐM cũng như ko.
    Còn trong CTrường HS có tỉ lệ né cao nên ko dại dột chơi lại HS có khiên cao, công lực cao giữa 1 đám đông mà dụ nó chạy theo ra khoảng trống rồi bem, còn lại với ~ ng cùng công lực khác cứ chơi tuốt ko phải xoắn.
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 31-10-2013 lúc 09:32 AM

Có cả skill nội tại giảm né ..Thánh LOL

Bật né + khinh công + lướt combo rồi skill 100..DM nằm

minh choi DM cl 252, khien 9,3 solo voi hoa son cung khien chưa bao giờ biết thua
    đơn giản là cứ dính trọn combo là hoa sơn chết
    solo với hoa sơn khien 11m cl 275 thì 1 : 1 vì nó khảm ngọc xịn quá, bắn rát cả tay mà nó không chết.
    theo mình nghĩ trong game nay đường môn rất mạnh, nếu pk pro thì không gì là không thể.
    nhưng mình danh nga my thì rất mệt, nga my ngang do khong giet duoc mình, mình cũng giết được nó, vì nó có chiêu hóa giải trang thai xau, hơn nữa cứ thay minh chuan bi combo là no bom mau nhoi ( ngoi ke ben ) hehe. cuoi cung minh het mau truoc.
    nếu duong tam co bi quyet gi thi chỉ cho minh cách giết nga my nhe ( rieng dao hoa dao ngang đồ ban cho te khói ).

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Có cả skill nội tại giảm né ..Thánh LOL

Bật né + khinh công + lướt combo rồi skill 100..DM nằm
    Mớ ngủ hả pa, HS gặp t là xác định ko thể làm j đc, cái skill 100 coi như vứt đi, họa may có trúng cũng chả thấm tháp, ĐHD adc bật né 100% còn ko thoát vs ĐM nữa là HS ad

Quote Nguyên văn bởi Pains Xem bài viết
    minh choi DM cl 252, khien 9,3 solo voi hoa son cung khien chưa bao giờ biết thua
    đơn giản là cứ dính trọn combo là hoa sơn chết
    solo với hoa sơn khien 11m cl 275 thì 1 : 1 vì nó khảm ngọc xịn quá, bắn rát cả tay mà nó không chết.
    theo mình nghĩ trong game nay đường môn rất mạnh, nếu pk pro thì không gì là không thể.
    nhưng mình danh nga my thì rất mệt, nga my ngang do khong giet duoc mình, mình cũng giết được nó, vì nó có chiêu hóa giải trang thai xau, hơn nữa cứ thay minh chuan bi combo là no bom mau nhoi ( ngoi ke ben ) hehe. cuoi cung minh het mau truoc.
    nếu duong tam co bi quyet gi thi chỉ cho minh cách giết nga my nhe ( rieng dao hoa dao ngang đồ ban cho te khói ).
    Thấy NM bật khiên thì đánh bể khiên ngay vì khi đó nó + dmg, ko đứng gồng máu vô ích vs NM, pải né đòn đủ tư thế chờ hồi skill, 60s NM mới hồi khiên còn ĐM chỉ cần 30s là hồi combo rồi
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 31-10-2013 lúc 10:28 AM

Ủng Hộ bạn ĐườngTam hết mình dõi theo bạn từ AT1 đến h có gì share ae nhé bạn ( thực chất vào cmt lấy bài viết cho đủ còn đi lấy code )

Bạn DM nói chuẩn về cách pk với NM r, bất cứ là mình chơi acc gì, khi đánh với NM bao giờ cũng là gồng máu - nhảy- né dame và dame chay vào shield, bao giờ thấy vỡ shield của NM thì F để combo thì mới có khả năng thắng :v chứ cứ bấm F đọ máu với NM thì chắc phải hơn 2 30 công mới khả thi :v

bất khả thi.......................

hên xui may rủi, pk chiến trường khó đánh NM lắm

kị hệ mà còn như thế thì cúng nó đua nhau chơi ĐM à
    thằng NM pk ngu thôi

Quote Nguyên văn bởi HelloMoto99 Xem bài viết
    kị hệ mà còn như thế thì cúng nó đua nhau chơi ĐM à
    thằng NM pk ngu thôi
    Kị hệ thì nàm thao, cũng như HS ăn TL, TV vậy, ko phải NM này pk ngu mà tại mình quá pro
    Acc này nạp đúng 10k lúc tạo nhân vật rồi chơi tành tành đến h, vài ngày thôi mà mình cũng lên ỷ thiên cho = ae r