Trang 9/9 ĐầuĐầu ... 7 8 9
Hiện kết quả từ 81 tới 82 của 82

Mặc định Re: ĐM pk NM cùng khiên, NM ăn hành :v

Quote Nguyên văn bởi Mr Trí_Thái Sơn Xem bài viết
    bạn nên xem thằng ĐM nó trang bị kháng như thế nào??? thời buổi này ko có kháng hỏa thì vứt nhé nữa combo cũng chết nói gì,ngày xưa vào CT lao vào chả sao nay mà lao vào chả có kháng hỏa thì chết tại chỗ.và bạn xem nó có F ko nhé

ĐM sẽ chết nếu dính combo 4 skill của HS cơ bản là biết cách để dính nó ko thôi
    Soi đồ nó có khảm kháng chứ đâu phải không,mà cho dù không có,với chênh lệch quá nhiều CL như thế 1 combo sấp thì...
    Mình pk toàn F luyện công bạn ạ

Mặc định Re: ĐM pk NM cùng khiên, NM ăn hành :v

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Soi đồ nó có khảm kháng chứ đâu phải không,mà cho dù không có,với chênh lệch quá nhiều CL như thế 1 combo sấp thì...
    Mình pk toàn F luyện công bạn ạ
    đó là lí do tôi nghĩ NKVS tại vì có quá nhiều người treo máy và ko có ai đánh nhau
    p/s lúc còn chơi hình như ngoài time ăn tu châu x2 đi train thì đa phần cấm ở map giết người,train lên 1 tí exp thôi ủy thác đủ rồi hơi nào train cho hư máy )))))))))))))))))))))))))))))))

khoe tí từng đánh giải NKVS tổ chức cầm hoa sơn 10 game chết 1 lần do thằng kia gian lận ko có phái yếu chỉ có người cầm acc đó yếu ko thôi
    Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết
    chắc cũng là 1 pro pk HS,chứ đánh solo vs HS chả bao giờ HS cùng khiên ngang CL mà ôm trọn đc combo vào người t
    bắn bắn thấy HS dính tê cái là tiễn HS lên đường = combo

giờ cao thủ pk còn mấy ai,mấy ông Top hiện nay cũng toàn mạnh dựa vào việt nam đồng thần chưởng