Trang 2/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 76

Mặc định Re: Game thủ Việt - Xấu xí từ suy nghĩ cho đến cách chơi!

Tao K10 rồi mà.Dạo này bận việc

1 lần nữa kêu gọi NPH Fix đào bảo là phải cả pt đứng gần mới được đào. Tình hình này ban đêm chạy xong PB kiếm pt khó quá. mà kiếm có thì sáng mai cũng ngắm cảnh.
    P/s các Bạn có thời gian Online khuya. Hãy hỗ trợ hết 10 lần rồi mới cắm chuột như thế dân đào bảo hết làm ăn

công nhận mấy bác chơi game mà eo biết suy nghĩ, gọi là ngu ý :
    thứ nhất : đào trong cùng 1 map >> pt 1 acc chip rồi đứng ở thành ( tha hồ auto pt)
    thứ hai : pt acc lv thấp hơn so với map train ( ví dụ : train map 9x pt acc lv 8x train cùng )
    Coi tụi nó xin vào đào kiểu gì với 2 cách trên.

Giờ lập pt train ko auto đồng ý đơn xin, thì cả đêm train đc 3 acc với nhau, chẳng may ra 4,5 lửa, có anh đi qua thấy ngon xin vào đội ko đc, ngứa mắt a ấy cho cả lũ nằm. Ăn ko được thì đạp đổ. Khốn nạn thay 1 số thành phần!Auto pt thì sáng ra đứng chơi, tệ hơn nữa là nằm chơi rồi dis mạng với lũ chó lợn đào bảo nhờ. Đi xin pt train cũng khó, vì nhiều người đề phòng nên ko auto pt. Xin được slot train vs người auto pt rồi, thì sáng ra lại đứng chơi vì lũ chó lợn đào bảo nhờ...
    Đúng là quá khổ
    e đào bảo chỉ log 3 acc pt nhau, chả bao giờ chơi trò bẩn thế, hoặc pt bừa 1 hảo hữu, có pt rùi thì sút nó ra ngay, 1 mình 1 pt đào
    Hiện nay một số thói xấu nữa là lừa đảo lót tay, thằng đi lừa thì ko nói làm gì nữa, thằng bị lừa thì... ôi thôi cay cú vài trăm vàng mà cũng mất hết văn hóa: ko thèm nói ai lừa đảo, lên kênh thế giới chửi địt cha địt mẹ cả bang kia lên, cả nhà bang đó chêt..v.v..
    các bạn vơ đũa cả nắm có biết cảm xúc người chơi chân chính khác không, họ tâm huyết với bang, khi nghe như vậy dù không có tội gì nhưng cũng thấy bị xúc phạm ghê gớm, bị ai lừa thì chửi người đó, chửi càng cay cú càng đc nhưng cây nào rào cây ấy, đừng vơ đũa cả nắm chửi ông ổng lên như 1 thằng điên mất hết văn hóa

Quote Nguyên văn bởi Gavl Xem bài viết
    công nhận mấy bác chơi game mà eo biết suy nghĩ, gọi là ngu ý :
    thứ nhất : đào trong cùng 1 map >> pt 1 acc chip rồi đứng ở thành ( tha hồ auto pt)
    thứ hai : pt acc lv thấp hơn so với map train ( ví dụ : train map 9x pt acc lv 8x train cùng )
    Coi tụi nó xin vào đào kiểu gì với 2 cách trên.
    Mọi phương pháp chỉ là chống cháy, còn bản chất vấn đề thì chưa được giải quyết. Lúc nào cũng phải làm vậy thì mệt mỏi lắm.
    Cứ fix là xong, mọi ng kê cao gối ngủ, chẳng phải hay hơn sao ?

Fix rồi nhe mấy bạn. Tui đã làm thử và nó đã fix. Khi train tránh xa cái chỗ đào kho báo ra. NPH nen ra thếm chức năng chết thì auto quay lại cho auto.

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Mọi phương pháp chỉ là chống cháy, còn bản chất vấn đề thì chưa được giải quyết. Lúc nào cũng phải làm vậy thì mệt mỏi lắm.
    Cứ fix là xong, mọi ng kê cao gối ngủ, chẳng phải hay hơn sao ?
    Bản chất hay do cuộc đời đưa đẩy Vấn đề này tui đã lập 1 2pic kiu fix thì đã fix đâu nào . Đã k fix đã đành bọn framer còn làm nhiều hơn . Thui thì " Ta thà phụ người, chứ không để người phụ ta "

tớ nghĩ là chỉ 1 vài thành phần thôi - không phải ai cũng thế đâu ! từ VLTK hay KT bản thân tớ đều thích giúp người khác - mong sau này qua game mới ng khác giúp mình ! thế thôi - ở hiền gặp lành !
    còn mấy bạn sáng nay mình đang vận tiêu test bên sv cũ thì cứ giết - chẳng hiểu các bạn ấy đc lợi lộc gì ! chẳng quan tâm !
    Suy cho cùng - game nào cũng có kẻ mạnh bắt nạt kẻ yếu ! Thắng làm vua - thua làm giặc ! không quan trọng thắng kiểu gì - thắng là thắng ! người có tiền thì tất phải nhanh - kẻ không có ắt phải chậm vì đi đường vòng !
    Lẽ đơn giản khi chơi game là sở thích : Người ta thích giết thì người ta giết ! người ta thích phá người ta phá ! thế thôi !
    Mai mở sv mới anh em nào qua thì pm NhinGiTao nhé

lợi dụng lỗ hổng game để phá hoặc trục lợi là chuyện bình thường. Có phải giữ, không có cũng phải giữ
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

Thiên Lang Nha vẫn trung thành với Châu Giang à - qua sv mới phẩy tí k bạn yêu