Trang 3/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 76

Mặc định Re: Game thủ Việt - Xấu xí từ suy nghĩ cho đến cách chơi!

cái này bạn nên đào bảo max trong ngày đi và để auto ptthằng nào mà có muốn đào bảo mà mình max rồi thì cũng đào k đk

Chuẩn..Mở thêm chức năng đào bảo cả pt phải đứng gần nhau mới đào đc..Chứ vấn đề này khá nhức nhối....H ai cũng vì cái lợi trước mắt đi đào bảo 1 mình...Chắc ko lâu nữa sẽ chẳng có ai rao " đào bảo vào pt" nữa .
    Và việc lập acc clone rồi đào bảo đang là vấn đề khá khó chịu..1 ngày đi đào cũng thu đc 1-2 vạn vàng )..Thảo nào các pro nạp 10k suốt ngày khoe khoang thành tích...Làm như vậy NPH thiệt thòi mà cả những ng nạp thẻ đều đều như chúng tôi cũng rất thiệt thòi...Rõ ràng nạp tiền chơi bình thường..ko bỏ sót 1 sự kiện gì..Mà vẫn thua thiệt và còn bị nghe những thằng " thú tinh" nó chửi )...Là " chơi ngu"." chơi ko có oc"..bla bla... ---> bac nay noi chinh xac

đó cũng là 1 quy lực tự nhiên, ng có tiền ng có sức.. Việc trên hết là đề phòng trước khi bị lợi dụng...

Cho phép mình để lại bãi nước bọt vào mặt thớt 1 phát.

Thứ 1 bạn bảo người khác là animal thì bạn cũng đồng loại và đừng sủa thế.
    Thứ 2 bạn bị như thế chứng tỏ bạn là loại động vật còn ngu người bạn nói. Có rất nhiều cách để bạn không phải vào pt của người đào bảo.
    Thứ 3 chắc bạn đ' bao giờ xem phim kiếm hiệp. Kẻ xấu luôn luôn thọ lâu nhất và có nhiều tiền, địa vị ....
    wWw.WapNinhBinh.Net - Wap tải game cho điện thoại di động hay nhất!

Quote Nguyên văn bởi TuanT2 Xem bài viết
    Cho phép mình để lại bãi nước bọt vào mặt thớt 1 phát.

Thứ 1 bạn bảo người khác là animal thì bạn cũng đồng loại và đừng sủa thế.
    Thứ 2 bạn bị như thế chứng tỏ bạn là loại động vật còn ngu người bạn nói. Có rất nhiều cách để bạn không phải vào pt của người đào bảo.
    Thứ 3 chắc bạn đ' bao giờ xem phim kiếm hiệp. Kẻ xấu luôn luôn thọ lâu nhất và có nhiều tiền, địa vị ....
    Thưa bạn, tuy cùng là đồng loại, nhưng con người ta khác nhau nhiều lắm, có kẻ phần người bị phần con lấn át hết cả, sống ko mang lại điều gì tốt đẹp cho người khác, chỉ giỏi phá hoại đồng loại. Vì thế, đừng đánh đồng tất cả với nhau.

Thứ 2, tôi nhớ là tôi ko xúc phạm gì bạn, nhưng những gì bạn làm ko khác gì đang xúc phạm tôi. Thế nên, tôi nghĩ bạn chắc cũng thuộc loại đào bảo nhờ kia, nên bạn mới đứng ra nói lên những câu khó ngửi như vậy. Ko ai cấm thể loại như bạn kiếm lợi, nhưng đừng làm người khác phải mệt mỏi vì lúc nào cũng phải đề phòng những kẻ gọi là đồng loại kia làm hại!

Thứ 3, con người luôn có cách đề phòng và chống lại những gì làm hại đến mình, nhưng ko có nghĩa là ko cần đến pháp luật. Nói như bạn, pháp luật sinh ra là để làm gì ?? Trong game cũng vậy, cũng cần phải có luật lệ của nó!

Thứ 4, phim kiếm hiệp nào mà kẻ xấu luôn thọ lâu nhất và có nhiều tiền địa vị vậy ??? Trình độ văn hóa đã lùn, trình độ hiểu biết còn lùn hơn trình độ văn hóa!

Thôi thì, thưa bạn TuanT2 và đồng bọn đào bảo nhờ của bạn, tôi xin trả lại bãi nước bọt đó vào mặt bạn!

giang hồ hiểm ác thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhìu

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết

Thứ 4, phim kiếm hiệp nào mà kẻ xấu luôn thọ lâu nhất và có nhiều tiền địa vị vậy ??? Trình độ văn hóa đã lùn, trình độ hiểu biết còn lùn hơn trình độ văn hóa!

Thôi thì, thưa bạn TuanT2 và đồng bọn đào bảo nhờ của bạn, tôi xin trả lại bãi nước bọt đó vào mặt bạn!
    Chưa biết thằng nào văn hóa lùn. Mình nhổ nước bọt vào mặt bạn xong chạy đi chứ đứng lại cho bạn nhổ à
    Cái điểm này bạn ngu hơn mình rồi đấy.
    wWw.WapNinhBinh.Net - Wap tải game cho điện thoại di động hay nhất!

cho mình hỏi bạn game thủ nước nào vậy
    bạn cũng là người Việt , đây đâu phải game nhập vai đâu bạn
    Mình nói thẳng với bạn , sợ bị mời vào pt thì lập 1 pt riêng , tắt từ chối nhóm đi . Và đừng bao giờ lên đây bôi nhọ , khóc ré như con nít nữa , bạn tưởng 1 mình bạn bị à ?
    Giang Hồ Hiểm Ác
    Không Bằng Mạng Lag Chiến Trường

Thien Lang Nha oi , sam` wa ban ah , s.n 1 cach noi thang ra la nao~ fang? day' . bay dac lap topic . nuc cuoi`

1 like cho To Giang

1 câu thôi, " hãy tập thích nghi".