Trang 8/8 ĐầuĐầu ... 6 7 8
Hiện kết quả từ 71 tới 76 của 76

Mặc định Re: Game thủ Việt - Xấu xí từ suy nghĩ cho đến cách chơi!

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Ủa ai thế này, 1 thời chơi cùng thì phải nói tên họ chứ
    e chơi vs bác từ AT2 chắc bác k biết e ở sv châu giang e tên là Romeo ^^

Đến tôi đi boss Thủ Lĩnh trong pt hẳn hoi, boss gần chết nó đá khỏi pt ăn 1 mình nó, cũng chẳng thèm chửi bới hay pk lại. Loại đấy tốt nhất cạch mặt mà tránh giá trị nhân cách của nó cũng bèo đến thế thôi

tại vì số ng` xấu k ít nên chúg ta luôn ngi kỵ và cảnh giác ...điều đó khiến cho việc tin tưởng người qá khó khăn ...mình chả tin vào người tốt mà chỉ tin vào chiến hữu

Tự lập team train.. cắm thêm con NM 9x vào buf .. để auto pt cả đêm chả mất 1 lượt đào bảo nào cả
    Thường thì mình treo đêm chỉ cần hô len 1 tiếng kiểu gì chẳng có vài ba mạng cùng Tộc hay cùng Bang treo cùng, sao phải sợ

nếu nói về đào bảo thì phải cải tạo lại là đồ rơi theo cơ chế chia đều các thành viên pt ở cùng map , đồ của pt này đào, người ở pt khác sẽ k đc nhặt và khi vào hầm là cấm thao tác tổ đội
    làm đc những cái trên thì sẽ giải quyết đc vấn đề đào bảo nhờ , đào bảo clone

Topic hiện đang đi lạc vấn đề, không mang tính xây dựng hay góp ý mà các bạn toàn vào đối đáp gây lộn nhau nên mình xin đóng topic tại đây.
    Thân.