Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 76

Mặc định Re: Game thủ Việt - Xấu xí từ suy nghĩ cho đến cách chơi!

1 lần nữa cái câu Giang Hồ Hiểm Ác lại lên ngôi !!

Quote Nguyên văn bởi KoNgaiVaCham Xem bài viết
    bạn ảo tưởng quá rồi đấy , cái gì là " Nghĩa Khí Giang Hồ " gì gì đấy , mình thấy bạn ảo tưởng quá rồi , bạn đã chơi game nhập vai bao giờ chưa , chắc chưa nhỉ , đây là game 2D , không phải là thế loại nhập vai mà cứ " Nghĩa Khí Giang Hồ , Đồng Đạo " nhé

Bạn nói NKVS là game nhập vai á , chắc bạn là nhà văn hã , bạn có 1 cái đầu óc khá là phong phú , game nhập vai lên game 3D Ví dụ : GTA Offline , GTA online , sống như đời thật , ở đời thật bạn có bay như chim không , có báo để cưỡi không hay là nó thịt bạn luôn , bạn nói chuyện mình thấy hài hước lãng mạng , tâm lí tình cảm quá

bạn nói thế là không đúng rồi đấy nhé
    Ở Đâu cũng có anh hùng , ở đâu cũng có người khùng người điên
    Bạn thử vào AVA Mỹ hay SEA đi , bạn vừa lập acc , vào room chơi thử xem nó có kick không
    Giúp đở ??? , hay là xỉ nhục vậy , bạn nói người nước ngoài giúp đỡ á , xin lỗi 1 câu , không có đâu
    Xin lỗi chứ, bạn nên về học lại đi nhé. Đã dốt lại còn bày đặt nói chữ. Buồn cười với thể loại trẻ con này quá đi mất

Xin mời google tìm hiểu RPG là gì, và NKVS có phải là 1 trong những game RPG hay không. Còn nếu ko biết cách google như thế nào, thì đây http://gamek.vn/game-pc/tim-hieu-ve-...0872164128.chn .Đọc đi, rồi rút kinh nghiệm. Biết thì thưa thốt, ko biết thì húc cột cho chết đi Cái gì mà 2D với 3D ở đây, buồn cười quá Đây là game 2D nên ko phải là game nhập vai

Xin lỗi chứ, có vấn đề về đọc hiểu??? Biết tại sao như thế ko ??? Là tại vì văn hóa chơi game của VN đấy, và vì thế mà đi đâu cũng bị kỳ thị, bị kick room đấy. Cái đấy nó ko phải là giúp đỡ hay sỉ nhục gì, mà là kết quả tất yếu mà những kẻ ngu dốt và phá hoại đã đem lại cho cả 1 cộng đồng gamer chân chính đấy. Có hiểu bản chất vấn đề ko ?? Hay vẫn chưa thủng ???

Nói thì có vẻ hay, thực chất là rỗng tuếch, chả biết khỉ gì

Quote Nguyên văn bởi KoNgaiVaCham Xem bài viết
    bạn ảo tưởng quá rồi đấy , cái gì là " Nghĩa Khí Giang Hồ " gì gì đấy , mình thấy bạn ảo tưởng quá rồi , bạn đã chơi game nhập vai bao giờ chưa , chắc chưa nhỉ , đây là game 2D , không phải là thế loại nhập vai mà cứ " Nghĩa Khí Giang Hồ , Đồng Đạo " nhé

Bạn nói NKVS là game nhập vai á , chắc bạn là nhà văn hã , bạn có 1 cái đầu óc khá là phong phú , game nhập vai lên game 3D Ví dụ : GTA Offline , GTA online , sống như đời thật , ở đời thật bạn có bay như chim không , có báo để cưỡi không hay là nó thịt bạn luôn , bạn nói chuyện mình thấy hài hước lãng mạng , tâm lí tình cảm quá

bạn nói thế là không đúng rồi đấy nhé
    Ở Đâu cũng có anh hùng , ở đâu cũng có người khùng người điên
    Bạn thử vào AVA Mỹ hay SEA đi , bạn vừa lập acc , vào room chơi thử xem nó có kick không
    Giúp đở ??? , hay là xỉ nhục vậy , bạn nói người nước ngoài giúp đỡ á , xin lỗi 1 câu , không có đâu
    Thật sự bạn đến với NKVS với mục đích gì? ))))))))))))
    Cái gì mình biết chắc chắn thì hẵng nói, mà nói những điều người khác ko biết mới gọi là giỏi, nói những cái họ biết rồi thì là tầm thường.Riêng thể loại ko biết gì mà cứ diễn giải thì gọi là ngu dốt, rất tiếc phải nói bạn thuộc top người này

Phi thiên Vũ 111 lên nhận hàng nhá, chuyên cướp tiêu

Mình ở sv Trường Giang cái vấn nạn đào bảo mình ko nói nhưng mình chỉ đưa ra cái vấn nạn mấy thằng cho mình là Vip sv ( Lực chiến nó cao, bang nó mạnh ) mình xin nói cụ thể ở sv mình là thằng ó PhiThiênVũ111 nó chặn cửa ở Thiên tâm cốc ko cho ae vận tiêu làm ae rất ức chế, bị ae chửi cho như ó trên kênh TG, rồi cả việc lót tay lừa đảo của mấy ông có máu mặt của sv lúc kêu kênh TG thì thằng BC phán 1 câu " mày ngu thì bị lừa " đúng là pó tay.com ( ở sv mình cụ thể là bang Thích ). Rất may la bang nó cũng đeck tồn tại dc lâu và h đã chính thức gặp quả báo

Mình train toàn pt 3 acc rồi cho 1 acc chip đứng ở thành chính or map khác ! Mở tự đồng ý tổ đội bọn đào bảo tặc có vào pt cũng chịu chết vì k làm gì được !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Quote Nguyên văn bởi MaziaOzawa Xem bài viết
    Mình ở sv Trường Giang cái vấn nạn đào bảo mình ko nói nhưng mình chỉ đưa ra cái vấn nạn mấy thằng cho mình là Vip sv ( Lực chiến nó cao, bang nó mạnh ) mình xin nói cụ thể ở sv mình là thằng ó PhiThiênVũ111 nó chặn cửa ở Thiên tâm cốc ko cho ae vận tiêu làm ae rất ức chế, bị ae chửi cho như ó trên kênh TG, rồi cả việc lót tay lừa đảo của mấy ông có máu mặt của sv lúc kêu kênh TG thì thằng BC phán 1 câu " mày ngu thì bị lừa " đúng là pó tay.com ( ở sv mình cụ thể là bang Thích ). Rất may la bang nó cũng đeck tồn tại dc lâu và h đã chính thức gặp quả báo
    Tính ông Vũ thế rùi bạn, ông ấy có niêm vui duy nhất là cướp tiêu thôi, thực ra nó cũng là 1 nét hay của game, vận tiêu ko ai cướp, boss ko ai tranh thì chơi lâu dài hơi chán, mất cái tiêu hi vọng bạn ko cay cú quá
    Mình cũng nhìu lần đi cướp cùng ông ấy đây, hjhj, nhưng chạy trong Thiên tâm cốc mà gặp ai yếu đi 1 mình bị 2-3 thằng quây mình cũng lao vào giúp giữ tiêu, đánh tụi kia chết rùi ngồi canh chờ chủ nó lên vận típ. cướp tiêu thì bị chửi, làm người tốt đi cứu tiêu thì bị mấy thằng cướp tiêu nó chửi" đkm thằng chó ghẻ, ngu vl"
    Thế mới biết làm ng xấu cũng bị chửi, người tốt cũng bị chửi, chung quy lại là cứ can thiệp vào hoạt động của ng khác là bị chửi, chỉ có mình mình làm gì thì làm cấm động chạm người khác mới yên ổn, game online mà như vậy chán chết

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Tính ông Vũ thế rùi bạn, ông ấy có niêm vui duy nhất là cướp tiêu thôi, thực ra nó cũng là 1 nét hay của game, vận tiêu ko ai cướp, boss ko ai tranh thì chơi lâu dài hơi chán, mất cái tiêu hi vọng bạn ko cay cú quá
    Mình cũng nhìu lần đi cướp cùng ông ấy đây, hjhj, nhưng chạy trong Thiên tâm cốc mà gặp ai yếu đi 1 mình bị 2-3 thằng quây mình cũng lao vào giúp giữ tiêu, đánh tụi kia chết rùi ngồi canh chờ chủ nó lên vận típ. cướp tiêu thì bị chửi, làm người tốt đi cứu tiêu thì bị mấy thằng cướp tiêu nó chửi" đkm thằng chó ghẻ, ngu vl"
    Thế mới biết làm ng xấu cũng bị chửi, người tốt cũng bị chửi, chung quy lại là cứ can thiệp vào hoạt động của ng khác là bị chửi, chỉ có mình mình làm gì thì làm cấm động chạm người khác mới yên ổn, game online mà như vậy chán chết
    Niềm vui cướp tiêu ) khổ nhưng mạnh k cướp toàn cướp của người yếu thì cái niềm vui đấy ko hay ho tý nào đâu ông ạ ! Sống làm sao thì sống chứ để cả sv rủa cho thì ko đáng đâu , cướp tiêu , đồ sát train phá nhiệm vụ !!!!!!!

đâu phải vấn đề đó mấy đứa vì một số lợi ích nhỏ mà đi lừa người khác dú nó ko đáng bao nhiêu , lừa xong nó còn chửi mình ngu bản thân mình thì ko lẻ vì một chút mà nó lừa nhưng sự thật lại là vậy, và thành phần đó ngày càng nhiều game the thiện 1 phần bản chất con người ngoài đời

có mấy ypu bảo chủ thớt này no dung là chủ thớt có hoi vơ đủa tí nhưng các ban nghi kỉ lại tí đi bây giờ game bao nhiu đứa xấu , chơi game là để giải trí có 1 số người họ tốt thật sự vào game giúp đở này nọ tới khi họ bị lừa có thể là buồn là bức xúc họ nói mấy câu ....vvv lại bị một số người chủi nếu bạn là họ bản cảm thấy sao , chơi game sao ko từ trong game mà sống tốt ngoài đời ma sao càng chơi game tui cang thấy game làm xấu ngoài đời , nào là lửa đảo nào la giết người nghỉ kỉ lại ko phải 1 phần do game mà là do các bạn chơi game ko có i thức thôi , một chuyện nhỏ nhiều lần thành 1 chuyện to, lừa đảo game nghỉ là dể ăn nghỉ là nhiều thằng ngu dần dà củng lừa ở ngoài thôi
    Lần sửa cuối bởi xxPQxx; 04-11-2013 lúc 01:16 PM

ghi cho đũ 30 ki tự để kiếm cái code