Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Mặc định Re: Các Bạn Cho Ý Kiến Về Bang Thiên Ăn Boss SV Trường Giang nhé

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Bang Thiên được ThapTamNuong thành lập, người này chơi được lắm nhưng về sau thu nạp người mạnh nên đầu trâu mặt ngựa nhận tuốt miễn có gán mác công lực cao Y Thien là nhận.

Lại không có chuyện liên minh bang hội nên Thiên hầu như thống trị Trường giang . Hồi đó mình cũng ở bang Thiên nhưng không tham gia hoạt động thường xuyên mặc dù có nói chuyện cũng vui nhưng kích là kích lý do không hoạt động chứ đừng nói ae gì ở đây

Ko lau nua thi se chang con ai choi tot o Truong Giang ma con lai dau trau mat ngua choi voi nhau. gan day chui qua troi tren kenh the gioi
    bạn bảo thiên ko Liên Minh ah . thế ngày trưo71c ko biết ai liên minh với BlackRaven đánh với thích đây ta . bây giờ thích giải tán rồi thế là bỏ Liên minh quay sang đánh BlackRaven

Bang nào cũng thế thôi , được một thời gian hoàng kim rồi lại đi xuống ! Không có sự quản lý tốt + thanh lọc thành phần lừa đảo phá hoại thì sớm muộn gì cũng tàn !!!!!!!!!!

hihi. mình là kiếm tông đây . Những ngày cuối cùng vs hiện tại mình cũng đang còn ở thich . AE chơi với nhau vì tinh cảm ko lẻ vài con boss lương vài trăm vàng nhảy sang bang khác để lãnh nhưng đồng lương đấy
    bạn bảo thiên ko Liên Minh ah . thế ngày trưo71c ko biết ai liên minh với BlackRaven đánh với thích đây ta . bây giờ thích giải tán rồi thế là bỏ Liên minh quay sang đánh BlackRaven
    Acc KiếmTông ingame mình thấy đang trong bang Thiên mà, ko rõ bạn Kiếm Khách hay Kiếm Tông ở trên là chủ của acc đó nhỉ
    trên diễn đàn thấy vẫn ủng hộ Thích sao ingame lại zậy nhỉ

ko có ý troll chứ bá đạo quá 1 mình 1 cõi thì mau chán lắm cho xem

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Acc KiếmTông ingame mình thấy đang trong bang Thiên mà, ko rõ bạn Kiếm Khách hay Kiếm Tông ở trên là chủ của acc đó nhỉ
    trên diễn đàn thấy vẫn ủng hộ Thích sao ingame lại zậy nhỉ
    Minh ban acc kiem tong roi . nen gio ko bit nam trong bang nao ca . Nghi game roi lau lau len dien dan xem thong tin ma thoi

Một hôm nào đó cái tôi của từng Vip sẽ vùng dậy , và thốt lên 1 câu : " Một rừng không thể có 2 hổ " . Lúc đó sever lại nảy lửa , không khéo lúc đó chiến tranh cả sever đó.