Trang 2/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 47

Mặc định Re: [Hoa Sơn] Vô Địch Phái

đúng rồi đồ khủng phái nào cũng khủng hết

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Mình là chủ con đường môn cùi bắp khiên 10 CunXinh cũ ở Thái Sơn (giờ đã bán acc). Bạn Fapper tự tin như vậy nhưng ko biết bao nhiêu lần bị "gãy súng" trên thiên tầm cốc mà solo 1/1 vs mình ấy nhỉ . Tự tin đéo phải nối.
    P/s: Từ ngày chơi ở Thái Sơn mình biết mỗi Vô Danh Khách là số má thôi. Fapper còn trả bao giờ thấy có trên tóp CT

Bạn ấy múa lửa xoay xoay cái kiếm thì mình lướt lăng ba vi bộ . Bạn ý độc cô cửu kiếm thì mình khinh công ) Đánh chả trúng phát nào mình quay lại cho 1/2 combo đã thấy hiện thông báo. "Fapper bị bạn đánh trọng thương"
    Bạn ấy bị chấn thương tâm lý nên tạm thời quên đi cái quá khứ đau buồn ấy mà, hôm nay bạn nhắc lại chắc bạn ấy sẽ ko quên nữa đâu

đánh nhau chỉ thua HS đồ quá khủng hơn 2 3 khiên thôi do khiên cao khá trâu đánh lâu dài dễ nhầm tay chứ cùng khiên thì combo xong là HS đứt rồi

Fapper chuyên đi cắn trộm lúc người ta treo acc thì biết, Top CT thì chưa nghe

xàm !!! hoa sơn mà chém nhằm thiếu lâm trong chiến trường thì đi beo. còn solo gặp thiên vương cũng đi beo.được cái bang vô đám đông mà không có thiếu lâm thì trâu thôi !!!

HS càng chơi càng nãn,1 1 thì chả ngán ai,chiến trường top 300 CL như Mr trí cũng top ầm ầm=]] game riết càng ngày càng nãn.
    Fapper sida=]]

Cún Xinh verison gốc là VD chứ ĐM gì Thái Sơn chỉ có VDK với Hoa Kiếm Anh là có số mà còn lại xếp sau Mr trí hết=]]

bạn bảo Fapper k thấy top CT bao h thì mình ngĩ bạn chắc ngỉ game vài tháng r ))))

dạo này hoa sơn cứ nhan nhản ra @@

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    ĐM thua đồ thua công lực, thua 2,3 cái khiên vẫn combo chết HS như thường nhé
    mày kiếm con nào kiên 7 đánh với hoa sơn khiên 9 của tao này

mày kiếm con nào khiên 10 đánh với hs k9 của tao này

hoa sơn mà chém nhằm thiếu lâm trong chiến trường thì đi beo. còn solo gặp thiên vương cũng đi beo.được cái bang vô đám đông mà không có thiếu lâm thì trâu thôi !!!