Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 47 của 47

Mặc định Re: [Hoa Sơn] Vô Địch Phái

Quote Nguyên văn bởi Tử Di Xem bài viết
    HS vô địch mà Fapper giờ đã chuyển sang ĐM
    Thế á
    Mấy bạn chơi HS mà tâm huyết kiểu như Fapper thì đừng có vô box Hoa Sơn lập pic giật tít tung hô như vậy rồi lại chuyển qua phái khác, xấu hổ thay tên Fapper này

xấu hổ cho box hs , em cũng là 1 phan trung thành của hoa sơn, tuy nhiên em cũng sắp sang DM, gió chiều nào em theo chiều đấy, thằng nào trả tiền mạng cao hơn em theo thằng đấy .

Topic hot spam cho len tren vay

Spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!!!!!

Quote Nguyên văn bởi _Rồng_ Xem bài viết
    xấu hổ cho box hs , em cũng là 1 phan trung thành của hoa sơn, tuy nhiên em cũng sắp sang DM, gió chiều nào em theo chiều đấy, thằng nào trả tiền mạng cao hơn em theo thằng đấy .
    Sang phái nào là tùy sở thích bạn thôi, nhưng tâm huyết kiểu tung hô HS lên mây rùi lại chạy sang phái khác thì mới đáng lên án
    Công nhận ĐM dạo này bá vãi, 2 con ĐM đi vs nhau nó phát huy hiệu quả ghê gớm, ko con này thì con kia làm tê đảm bảo đối thì bị tê dí dị ko chạy đc và chờ chết, làm mình liên tưởng sức mạnh song mã trong 1 ván cờ
    ĐM lên ngôi sẽ làm gia tăng ĐHD- rồi VĐ lại tăng trị bọn ĐHD- rồi HS lại trị VĐ và cứ thế luẩn quẩn, mà mỗi lần đổi phái tốn ghê gớm

quan trọng là đồ đạt + kỷ năng pk thôi mà. khắc hệ đồ ngan cũng die

Spammmmmmmmmmmmmmm Spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm