Trang 2/10 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

VD mà chê ah, Trâu như xe tăng của Đức ấy, Giết VD cùng khiên hợi bị khó đó Trừ khi 1 phát quy tiên, nếu không là k có cửa cù cưa với VD

HS TL VD mình đều chơi qua.HS là ổn định nhất về độ trâu + pk và hội đồng.
    Còn VD mà trâu thì mấy bạn chưa cầm VD bao h.Thủ cũng thuộc dạng yếu như DM,chĩ cần sơ hở 1 chút là lên đường liền.
    Cầm acc gần ỷ thiên mà đi TK ăn tí dame là chết ngay.

Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả

Mình đang chơi HS và mình cũng công nhận 1 vài điều thớt nói nhưng cũng k hoàn toàn đúng vì khắc hệ ăn khắc hệ k có gì là lạ cả

Minh cũng đang chơi HS nè-- VD bằng CL thì ko nói- bạn mà Gap VD hơn bạn CL thì rất khó kết thúc VĐ-- Nhìu khi Sơ ý còn bị họ đanh CM die nua!!!!!!!!!!

mình thì mình ko biết VD có trâu hay ko chỉ là lỡ dại chạm ngay anh VD chí tôn đánh ảnh thì dc 300-350 máu crit thì dc 900-999 ảnh vỗ mình nhẹ nhàng rẻ thì 8k nặng thì ôm thủ khố ko thấy dc máu mất.........
    nói chung nếu ngang công lực thì kỵ hệ nói lên tất cả còn bị bỏ xa quá tầm 80 công lực thì kỵ hệ cũng chả làm ăn dc j ngũ hành sinh khắc lúc đó chỉ có lợi cho người có công lực cao hơn thôi.....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Ngũ hành tương khác thì phải chịu thôi , như em chơi DHD gặp các bác VD em cũng ghét cay ghét đắng , nhưng nói thật là chưa bao giờ nãn khi bị giết nhé , mà đi CT mấy bác VD vs2 HS cũng chết vs em hơi bị nhìu á . còn solo vs VD và HS thì em chấp nhận kèo dưới

Mình cũng vđ ở linh giang , cl khoảng 300 đi ct trừ khi gặp 2 3 hs hội sơn hội đồng thì thua còn 1 1 thì chưa xin nhê bao h , thớt xem lại cái

Quote Nguyên văn bởi NhấtTrung Xem bài viết
    Mình cũng vđ ở linh giang , cl khoảng 300 đi ct trừ khi gặp 2 3 hs hội sơn hội đồng thì thua còn 1 1 thì chưa xin nhê bao h , thớt xem lại cái
    Em là em ghét anh nhất nhé Anh Trung , đang chém giết ngon lành toàn chết dưới tay Anh , đang ức Anh mà chưa có dịp nói nè !

P/s : ức do chết dưới tay ỷ thiên

nhất trung nói vậy cũng kg đúng,acc ông cũng thuộc hàng top trong server rồi thì mấy ẽm HS lía mía đánh ông ăn thua gì nhất trung thử đánh với MDQuangts coi 1 hit kg hay đánh voi may thang thua ông nữa khiêng thôi coi thế nào,mình kg tức VĐ cái gì hết chĩ tức là đánh với hệ thủy thôi đanh mà chã kết thúc nhanh dc nguoi ta,còn mấy phái khác khắc hệ thì 1 F là teo mẹ rồi,tuong lên 100 skill có tiến triên ai dè vẫn bị động như truoc,tuy rằng ăn 1 combo cua VD thì 1 ôm kho 2 cũng xịt khói bõ chạy,mà nguoi ta nhãy 1 cái đánh trật lất hết lấy éo gì combo ma giet nguoi.

Toàn những topic rất nhảm và nhạt.
    Cái gì nó cũng có thời thôi. HS đông thì hệ Kim sẽ đông. Vào CT mà toàn TL vs TV xem có thằng HS nào kịp ngáp ko ?
    Chơi game đến giờ này vẫn còn nói HS bá đạo thì thực sự về nhà mà chơi game off cho nhanh.
    Phái nào đầu tư tiền vào phái đấy sẽ khỏe, sẽ vip, sẽ top CT. Đặc điểm của mỗi môn phái khác nhau. Ko phái nào là bá đạo ở cái game này.
    Ếch ngồi đáy giếng.
    Chơi game tâm huyết với phái nào thì chơi phái đó. Kêu ca từ biệt, vĩnh biệt. Nhảm quá.