Trang 5/10 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 96

Mặc định Re: Tạm biệt võ đang bởi vì quá ức chế chiêu né của Hoa Sơn Vô Song

phái HS là một con bosss do game thủ điều khiển đó bạn! hôm bữa đi chiến trường thấy 1 đống đánh thằng hoa sơn ỷ thiên mà nó vẫn nhởn nhơ đi dạo trong lòng địch!

chưa gì đã nản @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Tui thấy VD vẫn là 1 phái rất mạnh trong game, việc kỵ hệ thua là chuyện đương nhiên chẳng lẽ lại muốn phá ngũ hành tương khắc. Nếu có nói thì tội nhất là Côn Lôn, game này làm CL yếu quá, yếu quá mức tưởng tượng. Thứ 2 game này chú trọng hệ Mộc mà lại bỏ rơi hệ Kim. Thiên Vương Bang từng là 1 con trâu tanker trong hầu hết các game kiếm hiệp vậy mà trong game này uy lực giảm hẳn ngược lại HS lại là 1 phái tanker thiệt là khó hiểu. Nói chung chỉ ko hài lòng về Côn Lôn, và làm hệ Kim quá lưu mờ

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết
    Mình chơi bên server Linh Giang, cấp 100 cùng lên dc ngạo thế như đại đa số. Vào chiến trường hay hỗn chiến, so lo quá ức chế với chiêu né của Hoa Sơn. Thèng bạn chơi Hoa Sơn đầu tư cũng cỡ mình , vao top chiến trường thường xuyên, ỳ thiên bay vào bem ầm ầm muốn giết nó cũng là 1 vấn đề. Game rất hay nhưng mình chưa từng thấy phái nào bái đạo như hoa sơn. Thật sự là game này nhà phát hành quá ưu ái cho Hoa sư gần như bật chiêu né là bất tử, dame chí mạng thuộc loại khủng , đầu tư chút tiền vào ( ko full VND) thì pk cũng vô đối. Bây giờ vào chiến trường linh Giang ôi khủng khiếp toàn là Hoa sơn dẫn đầu hổ báo, tiềm long cũng xung phong . Nhà nhà hoa sơn , tộc của mình hơn phân nửa là hoa sơn . Quá kinh dị, bang chủ bang mình cũng ức chế Hoa sơn nên chuyền qua hoa sơn chơi luôn. Vào đấu phái thấy vắng đi rất nhiều chỉ còn lại một số thích võ đang nên cố gắng bỏ ức chế. Hôm nay quá ức chế , con hoa sơn tiềm long công lực 190 , nó đang chết queo đồ cũng thường thoai, quá kinh dị . Thui tạm biết mi2nhc ũng qua hoa sơn, hoặc đường môn cho đỡ ức chế.
    Bài viết chả có giá trị gì ngoài tự đánh giá giá trị của bản thân bạn ^^
    Lợn Lòi

Quote Nguyên văn bởi CuoiNhat Xem bài viết
    Võ đang chỉ đc hồi <8x càng về sau càng thọt , thật đáng buồn
    ban noi' cang ve sau cang thot lam toi ti' te' ghe' ................... cap 113 van choi vo dang ...va chang thay thot so voi phai nao ca

Quote Nguyên văn bởi NgoKyLongTL Xem bài viết
    ban noi' cang ve sau cang thot lam toi ti' te' ghe' ................... cap 113 van choi vo dang ...va chang thay thot so voi phai nao ca
    Nhìn đồ bác thế kia thì còn thọt với phái nào , hơn nữa đã lên đến chí tôn rồi cái khoảng cách về khác hệ cũng ko quá nhiều . tôi thấy 1 ông VD chí tôn đứng tanks 1 NM ỷ thiên + 1 HS chí tôn đây , tất nhiên là acc VD vẫn chết nhưng 2 acc kia đánh cũng mỏi tay
    -------------------------

Quote Nguyên văn bởi CenterVictory Xem bài viết
    Nhìn đồ bác thế kia thì còn thọt với phái nào , hơn nữa đã lên đến chí tôn rồi cái khoảng cách về khác hệ cũng ko quá nhiều . tôi thấy 1 ông VD chí tôn đứng tanks 1 NM ỷ thiên + 1 HS chí tôn đây , tất nhiên là acc VD vẫn chết nhưng 2 acc kia đánh cũng mỏi tay
    Võ đang là phái mạnh về late càng về sau càng trâu bò ... mình cung đã test thử nhiều phái rồi cũng test với nhiều người bằng đồ thì thấy hiên giờ nga mi và võ đang là trâu nhất ...đánh team tốt pk 1vs1 cũng

võ đang đánh cũng đc mà, kỵ hệ thì phải vậy thoy chứ @@

kỵ hề mà, thấy hoa sơn thì sách dép chạy đi

Nói chung là chủ thớt muốn bỏ vd thì nên bỏ đi. Đung len đây kêu trời kêu đất. Ức chế cái éo j ở đây ko bik nữa. Ức chế là quá phái làm mình ức chế. Vkl. Nói người khác thế này thê nọ. Vậy bạn nên nhìn lại mình ntn đi đã. Còn nhiều người ức chế lắm đây. Chứ éo phải có mình bạn đâu. Nếu bạn ko muốn ức chế. Bạn bỏ tiền ra lam 1 game offline và chơi. Lúc đó bạn ko ức chế và lại còn bá cmn đạo đấy chứ. Bỏ thì bỏ mẹ đi. Như đàn bà kêu than. Lập tôpic vớ vẩn