Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Ad ơi sao vào phần cline cập nhật nó thất bại hoài thế

Nên pm teamview qua tài khoản FB , YH v.v.... Chứ đưa ntn khó hỗ trợ lắm vì khi đọc được id và pass tv của bạn thì có lẽ bạn off mất rồi

Mặc định Vào game là bị đứt kết nối máy chủ ?

Admin ơi ! cho hỏi tại sao down game về update xong tạo nhân vật xong lúc vào game thì cứ báo là Đứt kết nối với máy chủ, hoài???
    2 ngày rồi vẫn y như thế

Mặc định Re: Vào game là bị đứt kết nối máy chủ ?

Quote Nguyên văn bởi Lặng Bước Xem bài viết
    Admin ơi ! cho hỏi tại sao down game về update xong tạo nhân vật xong lúc vào game thì cứ báo là Đứt kết nối với máy chủ, hoài???
    2 ngày rồi vẫn y như thế
    Bạn coi lại đường truyền xem sao,lúc trước mình cũng từng bị như bạn vậy,đường truyền mà ổn định thì game cũng hoạt động bình thường thôi chứ không phải lỗi đâu.

Quote Nguyên văn bởi Lặng Bước Xem bài viết
    2 ngày rồi vẫn y như thế
    Tôi cũng bị thế này. vào mãi mà toàn đứt kết nối với máy chủ. Bực mình thế

Vậy ai giúp mình với, cứ lỗi thử lại update liên tục thì bao h mới chơi đc game

Bạn thử các bước như mod trả lời xem sao,mình cũng từng bị và làm theo các bước mod nói và được đó.
    Bước 1: Tắt, gỡ bỏ chương trình diệt virus, firewall (nếu có)
    Bước 2: Khởi động lại máy
    Bước 3: Vào folder chứa game, click chuột phải vào file updatex86.exe và chọn Run As Administrator.

Quote Nguyên văn bởi nguyenvanthan1412 Xem bài viết
    Bạn thử các bước như mod trả lời xem sao,mình cũng từng bị và làm theo các bước mod nói và được đó.
    Bước 1: Tắt, gỡ bỏ chương trình diệt virus, firewall (nếu có)
    Bước 2: Khởi động lại máy
    Bước 3: Vào folder chứa game, click chuột phải vào file updatex86.exe và chọn Run As Administrator.
    Mình cũng làm như thế mà vẫn k được

Mặc định Lỗi đứt kết nối máy chủ

Tình hình là mấy ngày hôm nay chơi đi TVP hay làm vài sự kiện khác đều bị đứt kết nối máy chủ.t đảm bảo là mạng ổn định vì 1 mình t dùng 1 mạng.máy cũng bt luôn ngoài nkvs ra k chạy thêm chương trình j nữa.đề nghị NPH vào xem xét và giải quyết chứ cứ bị suốt thế này chơi rất khó chịu và bực mình

Quote Nguyên văn bởi nguyenvanthan1412 Xem bài viết
    Bạn coi lại đường truyền xem sao,lúc trước mình cũng từng bị như bạn vậy,đường truyền mà ổn định thì game cũng hoạt động bình thường thôi chứ không phải lỗi đâu.
    Đường truyền vẫn bình thường bạn à, đang chạy Facebook và nghe nhạc, xem truyện vẫn bình thường riêng chỉ có vào game thì là đứt kết nối hoài

Quote Nguyên văn bởi manhdung3110 Xem bài viết
    Tôi cũng bị thế này. vào mãi mà toàn đứt kết nối với máy chủ. Bực mình thế
    tính luôn ngày hôm nay là thứ 3 rồi, vẫn chưa chơi game dc chẳng lẽ xoá luôn chứ