Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Hỏi về bạc thường!

Ngoài ra nếu thiếu bạc khoá đập đồ thì lấy acc phụ mua thỏi bạc khoá rồi quăng lên TTGD cho acc chính mua nhé
    Người ta chỉ mua bạc thường để đổi ra vàng khoá thôi. 3 bác trên đúng là " đã ngu còn cố tỏ ra mình nguy hiểm "
    Hạ nhục người khác không phải là cách để nâng trình của mình lên đâu

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Dùng bạc thường mua thỏi bạc khoá rồi bán lên TTGD lấy vàng khoá nhé mấy con gà
    Bạc thường được mua với giá 10 vạn 200 vàng bán ra được 1000 vàng khoá . Tỷ lệ 1 đổi 5 ngon hơn bán vật liệu 2 3 lên shop nhiều
    bạc không khóa mua đc thỏi bạc hả bác...mới nghe nè

Dùng bạc thường mua thỏi bạc khoá rồi bán lên TTGD lấy vàng khoá nhé mấy con gà
    Bạc thường được mua với giá 10 vạn 200 vàng bán ra được 1000 vàng khoá . Tỷ lệ 1 đổi 5 ngon hơn bán vật liệu 2 3 lên shop nhiều
    thật sự người nguy hiểm nhất mà tôi từng gặp là ở đây , nếu bạn mua được thỏi bạc khóa bằng bạc thường ( bạc không khóa ) tôi nghĩ ngay nkvs này liền , đừng nguy hiểm như thế " biết thì thưa thốt k biết thì đựa cột mà nghe nhé" .

Ngoài ra nếu thiếu bạc khoá đập đồ thì lấy acc phụ mua thỏi bạc khoá rồi quăng lên TTGD cho acc chính mua nhé
    Người ta chỉ mua bạc thường để đổi ra vàng khoá thôi. 3 bác trên đúng là " đã ngu còn cố tỏ ra mình nguy hiểm "
    tôi đề nghị bạn nghĩ chơi nkvs này được rồi , vì ít hiểu biết lại còn phát biểu kiểu như ta đây mà thật ra chả biết cái quái gì , tài lanh là hay ... tóm lại 1 câu bạc thường thì chả mua được thỏi bạc khóa nên suy ra k bao giờ đổi được vàng khóa , tìm hiểu kĩ đi rồi hả phát biểu kẻo không có nhiều người cười vào cái mặt bạn đấy ai nguy hiểm thì tự hiểu he
    Lần sửa cuối bởi Lãng Tử Kee; 03-12-2013 lúc 07:30 PM

Ta đem mạng của ta hiến cho thần chết , để đổi lại lấy mạng của người ta yêu nhất đem về ...

Bạn đúng là nguy hiểm thật