Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định vấn đề khảm ngọc

E mới lên 9x song tu qua côn Luân mà không biết bên Phòng Cu thì khảm ngọc kháng nào? mong các pro chỉ giáo

Mặc định Re: vấn đề khảm ngọc

Quote Nguyên văn bởi moon tran Xem bài viết
    E mới lên 9x song tu qua côn Luân mà không biết bên Phòng Cu thì khảm ngọc kháng nào? mong các pro chỉ giáo
    kháng mộc với kháng thổ ... mộc để đối phó với hệ khắc mình , còn thổ dùng cho việc đấu phái ...

Ta đem mạng của ta hiến cho thần chết , để đổi lại lấy mạng của người ta yêu nhất đem về ...

Kháng mộc làm cái gì thế bạn? Gặp Tiêu Dao nó phang thì đỡ tốn máu hơn à? Xin lỗi có đập max kháng mộc thì Tiêu Dao nó cho 1 combo cũng nằm tại chỗ thôi Muốn kháng thì chỉ có kháng Thổ để đấu phái + chống VĐ shock thôi. Build ngọc thì có thể build theo nhiều cách, nhưng thường thì sức mạnh, công cơ bản, ngoại công thổ, chính xác, giảm né, né chí mạng, phòng chí mạng là được ưu tiên.
    Còn để mà nói kháng mộc thì thật sự ko bao giờ cần. Gặp Tiêu Dao thì tàng hình mà chạy, chứ Hoa Sơn bằng đồ pk gặp Côn Lôn ko tính tiền, đỗ xe pk luôn. Ai ko tin CL ăn đc HS thì vào Nam Giang pm Ngọc Bảo Hân nhé HS = công lực bơi vào hết!

Quote Nguyên văn bởi Artstyle Xem bài viết
    Kháng mộc làm cái gì thế bạn? Gặp Tiêu Dao nó phang thì đỡ tốn máu hơn à? Xin lỗi có đập max kháng mộc thì Tiêu Dao nó cho 1 combo cũng nằm tại chỗ thôi Muốn kháng thì chỉ có kháng Thổ để đấu phái + chống VĐ shock thôi. Build ngọc thì có thể build theo nhiều cách, nhưng thường thì sức mạnh, công cơ bản, ngoại công thổ, chính xác, giảm né, né chí mạng, phòng chí mạng là được ưu tiên.
    Còn để mà nói kháng mộc thì thật sự ko bao giờ cần. Gặp Tiêu Dao thì tàng hình mà chạy, chứ Hoa Sơn bằng đồ pk gặp Côn Lôn ko tính tiền, đỗ xe pk luôn. Ai ko tin CL ăn đc HS thì vào Nam Giang pm Ngọc Bảo Hân nhé HS = công lực bơi vào hết!
    e nó hỏi khảm bên phòng cụ chứ đéo phải bên trang sức , mỗi ng có cách khảm khác nhau làm như là chú pro lắm k bằng xin lỗi chứ thật sự so với hs bằng đồ hết máu là chú die chứ ở đó tính tiền vs cả k tính tiền , trừ khi là thằng hs nó đéo bjk pk thôi

Ta đem mạng của ta hiến cho thần chết , để đổi lại lấy mạng của người ta yêu nhất đem về ...

ở cấp thấp (khoảng 6x 7x) còn đánh đc TD, lên cao CL ko đánh nổi TD, còn HS nó mạnh thật, nhưng ở giai đoạn trc 100, CL PK tốt - HS pk tầm trung ngang đồ thì CL ăn đc, mún đánh HS fải biết cách. Build ngọc thì cứ ép Kháng THỔ, né tránh, né chí mạng, giảm choáng, chính xác, và tất nhiên là CÔNG, ko cần fải kháng mộc đâu, khi nào mình là TÂN NHÂN VƯƠNG CL thì hãy nghĩ tới việc bỏ 1 lổ kháng thổ mà ép kháng mộc hay hỏa, bởi đấu phái là quan trọng nhất (đối với tôi, đấu phái là niềm vui lớn)