Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: 1 chút ý kiến về off game trong tphcm !!!!

trong game PK thfi được ngàoi game PK ko có hồi sinh cũng ko có chiện chết 1 lần hết ác danh đâu nhá các bạn khéo mai off xong thanh tra xún thanh tra game lun

..................... NO COMMENT đi thì cứ đi .... tới nơi rồi tính tiếp ....

ku minh báo cũng mò lên đây hóng à? về ngay không anh cát lương nhá

co aj dy off ve bj chem jong minh hk )) 3 ly ve thanh :v

Bạn mà off trong TPHCM nếu có chuyện gì thì nhờ Vô_DanhSG giúp 1 tay nhé, ae của mình thì bạn khỏi chê hé

sock tận óc, nghe giống bọn này bị ảo tưởng quá , chơi game mà ra đường cầm dao nhỏ chọt nhau

Hà nội dính 1 vụ kia xô đẩy 1 lúc xong hội trường rút thưởng còn 1/2 )

Hà nội dính 1 vụ kia xô đẩy 1 lúc xong hội trường rút thưởng còn 1/2 )
    Lần sửa cuối bởi Bo_Khanh; 09-12-2013 lúc 02:41 PM

không có ji kiến :d.............................

Quote Nguyên văn bởi nhilong Xem bài viết
    như các bạn cũng đã biết , trong game thì ngoài đồng đạo bạn bè cố hữu thì còn đó rất nhiều kẻ thù ..đặc biệt những người ngu chứng tỏ nguy hiểm ..và off game nếu có 1 sự tình cờ thì tôi nghĩ rằng rất nguy hiểm cho bản thân ..mặc dù rất muốn đi off trong tphcm nhưng nếu ví dụ mình vào đó nói chuyện hàn quyên với anh em nhưng để nó biết tên nhân vật trong game ..và cay cú mình pk nó trong game thì ....

Ông bà ta nói có câu rừng nào thì cọp nấy và bản thân chi đi 1 mình , huống chi biện kinh thái sơn bây giờ bang đông phong và allstart và omega đều có chút hiềm khích .. mình định đi off nhưng lỡ như vào nói chuyện mà biết mình là ai trong game \và bên kia đi đông thì tui nghĩ chỉ có xác định là nhặt xác về thôi ..nên thấy vấn đề đi off rất thích nhưng nguy hiểm quá ..mình chỉ đưa ra xíu ý kiến riêng của bản thân , anh em ai có ý kiến chia sẽ post lên nào !!!
    mình chơi game kiếm hiệp mà nên khi off gặp mặt dắt cây kiếm nhật 9 tấc trong người công an có hỏi em mê kiếm hiệp đang đi offgame anh thông cảm. thắc mắc của bạn đã đc giải đáp chúc bạn Off xong về an toàn

Chỉ biết nói đúng 1 câu:VL game thủ Việt nam.Mình chơi mấy game nước ngoài thấy gamer họ kỳ thị gamer việt nam mình lắm.Nghĩ mà thấy nhục nhã quá.