Trang 3/16 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 154

Mặc định Re: Server Châu Giang đã chết yêu cầu NPH gop 3 server đầu tiên lại

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    gộp thì gộp 2 sv thôi chủ pic đòi 3 sv 1 lần thì càng loạn suốt ngày chửi nhau cho coi, noi chung NPH phải gộp sv lại đông vui thì mới kéo gamer lại được chứ không ngày càng nhiều người bỏ game, trường giang bây giờ nói chung không đến nỗi CT vẫn 60 70 người( đag tính chờ 1 thời gian không khởi sắc quay lại kiếm thế chơi nhàn hơn vẫn đông vui chứ game này mất thời gian nhất là khoản bos hiếm)
    Có 3 máy chủ từ đầu game , giờ bạn nói gộp 2 sv thôi .. còn sv kia chơi vs ai ? bọn họ sẽ để im cho NPH nếu ko gộp sao ?

Gộp sever mình nghĩ cũng ko cải thiện được gì
    Mình đã chơi nhiều game và trải qua nhiều làn gộp sever, chỉ sau 1 tháng sever mới lại y như sever cũ, mạnh dồn lại hết vs nhau hoặc chia đôi ra chơi vs nhau, yếu ko có đất sống, ở sever cũ đã yếu, nay qua sever mới số người mạnh gộp từ 2 sever lại nhiều gấp 2, ko chịu nổi bỏ game, thành ra cộng đồng NKVS lại càng mất đi nhiều người chơi

Bang mạnh chèn ép bang yếu, sever mất cân bằng ko phải do NPH quyết định, mà chính là các bạn, ai cũng có tâm lí vô bang mạnh, ko chịu nâng đỡ người yếu, khinh thường kẻ yếu, những người mạnh ích kỉ ko thich chơi vs người yếu nên mới như vậy,ngay đến trong cùng bang ng yếu cũng ko có slot trong PT săn boss, DK, TTL. Trách ai hay trách chính cách chơi của mình
    Đã có ai mạnh chịu PT những người yếu hơn mình đi săn Danh Khí, TTL chưa?
    Đã có ai mạnh chịu ra lập 1 bang kêu gọi những người yếu hơn vào bang chống lại các bang VIP để sever cân bằng chưa?
    Đã có bang nào chịu nhận 1 Gia tộc yếu vô bang chưa?
    Đã có tộc mạnh nào chịu tuyển người tâm huyết mà ko để ý CL chưa??
    Nếu tất cả cùng tản tản ra, chơi vs nhau vui vẻ là chính ko quá quan tâm ăn thua thì sever mới cân bằng đươc
    Toàn tự mình làm sever nhạt thôi

Mình đồng ý vs bạn Phê Thuốc Lắc.
    Các sự kiện như danh khí,TTL toàn là team vip pt với nhau.
    Trước khi pt còn đòi hỏi công lực,phái nào ra sao.Cùi cùi là kick thẳng ko màn tới việc A E trong bang chĩ quan tâm tới việc ăn dc đồ boss,thành ra A E trong bang ngày càng bất lực trước chuyện đó nên cũng ko lên AVK nửa.Đến lúc bị bang # chém giết thì lại nói A E lên phụ,dc 1 thời gian ko pt kiểu team vip ăn boss nửa thì nay lại như vậy.
    Còn 1 vấn đề quan trọng nửa là các bang mạnh liên minh với nhau chiếm hết lãnh thổ.
    Chén ép các bang yếu tới mức phải giải thể thì hỏi sao sv thiếu tính cạnh tranh.
    Bây h TDLT chĩ việc treo acc ngồi chơi.
    Lần sửa cuối bởi TửThầnBậtKhóc; 08-12-2013 lúc 12:19 PM

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Mình đã chơi nhiều game và trải qua nhiều làn gộp sever, chỉ sau 1 tháng sever mới lại y như sever cũ, mạnh dồn lại hết vs nhau hoặc chia đôi ra chơi vs nhau, yếu ko có đất sống, ở sever cũ đã yếu, nay qua sever mới số người mạnh gộp từ 2 sever lại nhiều gấp 2, ko chịu nổi bỏ game, thành ra cộng đồng NKVS lại càng mất đi nhiều người chơi

Bang mạnh chèn ép bang yếu, sever mất cân bằng ko phải do NPH quyết định, mà chính là các bạn, ai cũng có tâm lí vô bang mạnh, ko chịu nâng đỡ người yếu, khinh thường kẻ yếu, những người mạnh ích kỉ ko thich chơi vs người yếu nên mới như vậy,ngay đến trong cùng bang ng yếu cũng ko có slot trong PT săn boss, DK, TTL. Trách ai hay trách chính cách chơi của mình
    Đã có ai mạnh chịu ra lập 1 bang kêu gọi những người yếu hơn vào bang chống lại các bang VIP để sever cân bằng chưa?
    Nếu tất cả cùng tản tản ra, chơi vs nhau vui vẻ là chính ko quá quan tâm ăn thua thì sever mới cân bằng đươc
    Chuẩn luôn. toàn do gamer là chính. vs mình cũng bỏ game. mặc dù thấy game này rất hay. vẫn log ac vào xem tình hình game. nhưng thấy nản.
    NPH lên cho Liên minh giữa các bang lại. khi đấy mấy bang yếu mới có thể cạnh tranh vs các bang toàn VIP.

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết

Chuẩn đấy , đại gia đa số chơi với đại gia , lúc trước mình cũng chơi bên Châu Giang ( PexXxDragon) thấy ban đầu các đại gia chia ra từng bang chơi rất cạnh tranh về sau các Đại gia tập trung về 1 bang làm các bang khác nản vô cùng ...

9 người 10 ý. Mình thấy NPH mà chiều theo ý các bạn được chắc cũng phát điên quá. Người mạnh trong game chèn ép người yếu, Top chơi với Top chui vào 1 bang chèn cho người ta không còn đất sống => người ta qua SV mới thì lại kêu SV chết, yêu cầu NPH gộp SV. Người yếu thì chơi 1 thời gian không chơi lại người ta nản => qua sv khác 1 thời gian lại như thế => yêu cầu ra SV mới nữa. Tóm lại các SV diễn biến như thế nào, game diễn biến như thế nào hoàn toàn do cách chơi của gamer đừng đổ lỗi cho NPH cũng đừng so sánh với game này game kia. Theo mình đây là 1 game hay và NPH Trà Phong cũng đã làm rất tốt công việc điều hành của mình. So với 1 số game khác mình thấy game này không hề hút máu. Các bạn hoàn toàn có thể cày cuốc để trở lên mạnh (VD như bạn acc ĐườngTam của bạn Nghĩa CK). Các bạn cũng đừng nên so sánh NKVS với VLTK 1, bởi ngày đó chỉ có 1 2 game online còn NKVS ra đời trong tình trạng cạnh tranh khốc liệt, các bạn cứ nhìn mà xem bây h phải có đến hàng trăm game online tương tự. Thế nên thay vì lên đây than vãn, trách móc NPH, yêu cầu này kia các bạn hãy thay đổi cách chơi của mình đi: người mạnh giúp đỡ người yêu, anh em chơi vui vẻ hòa đồng; người yếu thì hãy chơi vì niềm đam mê với game chứ đừng chơi với tâm lý cay cú với suy nghĩ chơi không được ta chuyển qua SV khác bới các bạn đã yếu thì đi đâu cũng yếu thôi.

Quote Nguyên văn bởi MaiAnh Xem bài viết
    9 người 10 ý. Mình thấy NPH mà chiều theo ý các bạn được chắc cũng phát điên quá. Người mạnh trong game chèn ép người yếu, Top chơi với Top chui vào 1 bang chèn cho người ta không còn đất sống => người ta qua SV mới thì lại kêu SV chết, yêu cầu NPH gộp SV. Người yếu thì chơi 1 thời gian không chơi lại người ta nản => qua sv khác 1 thời gian lại như thế => yêu cầu ra SV mới nữa. Tóm lại các SV diễn biến như thế nào, game diễn biến như thế nào hoàn toàn do cách chơi của gamer đừng đổ lỗi cho NPH cũng đừng so sánh với game này game kia. Theo mình đây là 1 game hay và NPH Trà Phong cũng đã làm rất tốt công việc điều hành của mình. So với 1 số game khác mình thấy game này không hề hút máu. Các bạn hoàn toàn có thể cày cuốc để trở lên mạnh (VD như bạn acc ĐườngTam của bạn Nghĩa CK). Các bạn cũng đừng nên so sánh NKVS với VLTK 1, bởi ngày đó chỉ có 1 2 game online còn NKVS ra đời trong tình trạng cạnh tranh khốc liệt, các bạn cứ nhìn mà xem bây h phải có đến hàng trăm game online tương tự. Thế nên thay vì lên đây than vãn, trách móc NPH, yêu cầu này kia các bạn hãy thay đổi cách chơi của mình đi: người mạnh giúp đỡ người yêu, anh em chơi vui vẻ hòa đồng; người yếu thì hãy chơi vì niềm đam mê với game chứ đừng chơi với tâm lý cay cú với suy nghĩ chơi không được ta chuyển qua SV khác bới các bạn đã yếu thì đi đâu cũng yếu thôi.
    quá là chuẩn

hihi, các đại gia đang lo bỏ xiền nh wá mà chỉ bem dc vài ng thui, ấm ức nên mún gộp sv để dc bem nh xíu nữa mà, đỡ tiếc xiền bỏ ra trc khi game off.

toi da cug nkvs trai nghiem tu dau toi cuoi roi ! game nay hut mau wa choi ko noi nen cug da nghi game roi ! de nghi nph suy nghi lai cai tien mua vip de a e con cay neu ko mcon nghi nhieu nua

Quote Nguyên văn bởi playboylx Xem bài viết
    toi da cug nkvs trai nghiem tu dau toi cuoi roi ! game nay hut mau wa choi ko noi nen cug da nghi game roi ! de nghi nph suy nghi lai cai tien mua vip de a e con cay neu ko mcon nghi nhieu nua
    30k 1 tuần...ko có gì là hút máu cả bạn...sự kiện có thì chơi ko thì thôi chứ không ai ép bạn cả...