Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 20

Mặc định Re: vì sao đường môn lại mạnh như vậy

Thời của ĐM sắp hết rồi khi mà người người chơi đào hoa, nhà nhà chơi đào hoa. Thử lên Youtube xem chiến trường TQ xem, 80% đào hoa.

Quote Nguyên văn bởi darkboynt Xem bài viết
    chẳng hiểu admin làm thế nào mà đường môn lại mạnh khó hieu như vây?mình đang chơi võ đang .không phải ki hệ .minh van măc kháng hỏa mà đuường môn chỉ dánh 1 cái thì chết.trong khi do hoa sơn chưa chắc đánh 1 cái mà chết.admin làm vậy ức chế wa.công lực thấp hơn. khiêng thấp hơn ma vẫn rất mạnh.vi sao cùng hệ hỏa như cái bang mà đường môn lai quá mạnh va mạnh kho hiểu.admin giải thích dùm hoac la fix lại chứ mình cảm thấy không công bằng.chơi cảm thấy rất ức chế. giờ sever no chuyển đường môn hết thì thôi khỏi đánh luôn.
    Chủ pic nói đúng. Tớ PK với đường môn (tớ HS) thấy nó ra chiêu xuất hiện cái đĩa xoáy liên tục. Mỗi lần dính là máu tuột không phanh, rồi sấp mặt. Nói chung thấy nó khá mạnh. Mình xông vào thì nó lại chạy mất, ko biết là mình đập nó có thấm không nữa.
    Nhưng thấy là 80% tớ bị thua.

ĐM mạnh , thớt có con mắt tinh tường. Cầm ĐM đi CT , pk xem mạnh hay yếu. ĐM đứng solo nổi với ai, Dùng hết kill mà đối thủ k chết thì lo mà phóng, nhảy, ở lại ăn hành. ĐM dame to, thủ yếu.
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

ĐM pây là mạnh nhất, còn lên cấp cao Đào Hoa là mạnh, ns chung ai chơi Nỏ là ngon nhất, ĐM pây h pắn như gì đấy, HS solo hay đánh đám dđông k pao h = ĐM

đợi bao giờ Đm lên cấp 100 chắc mới 'Mạnh" như bạn nói,chứ mấy skill gì toàn "xác suất" ra ko ah,hên xui vãi

Ăn nhau cái trình pk thôi,phái nào cũng có cái hay theo từng giai đoạn của nó.Mình chơi thiên vương nè,mọi người chê nhưng tớ vẫn thấy sướng.Đánh nhau với đường môn mà để nó cho ăn cả 1 combo thì bố thằng nào chả chết,nhảy vài vòng bay vào cho nó phát là nó xong ấy mà,chơi đường môn khó lắm chứ không dễ đâu

Cái vòng 5 hành giống KT thôi, cứ phái nào mạnh lên thì phái khắc phái đó nhiều người chơi >>> gây cảm giác mạnh >>> cái phái khắc của phái này lại được nhiều người chơi.
    Cái vòng đó cứ luẩn quẩn vậy thôi .

Nói chung trình PK thì ko biết cứ ném VND vào là đánh CT cứ đứng giữa chọn thằng nào máu ít, mình khắc đập là khắc top. zzz

DM choi suong' thick cam giac' Pk cua? no' Combo la phai' nao cung~ die , ngai Hoa Son thui ak, lam on chi~ cach' kham? ngoc. DM cac Ae nao choi DM xin chi? giao

ĐM với tớ vẫn là số 1 cho sự lựa chọn, chỉ ngại anh TL với bà NM máu trâu thui, còn lại chẳng ngán thằng nào cả
    ......
    Tộc : =Friend=
    Môn Phái: ........
    Sever: Biện Kinh - Thái Sơn

DM choi suong' thick cam giac' Pk cua? no' Combo la phai' nao cung~ die , ngai Hoa Son thui ak, lam on chi~ cach' kham? ngoc. DM cac Ae nao choi DM xin chi? giao
    Muốn đanh HS hả ban... kiếm thêm 2 vien ngọc 5 Nguyên bá + Thương xà << ép zào Nhẫn + Dây chuyền là xong... cứ thử đi nhé<< HS lúc đó sẽ bị dính đòn + dame nhìu hơn đó ^^