Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 37

Mặc định Re: Có hay không hiện tượng Hack-Bug bạc khóa?

bảo DUO kiểm tra ngày nạp thẻ nhé

tao ở Ngõ Chợ Khâm Thiên - Đống Đa- Hà Nội này Ngọc Sơn qua đây tao chỉ cho cách hack bạc bảo cả bố mẹ mày qua nữa , 1 mình mày ko hack đc

Sao ko có MOD nào hay ADM nào vô giải quyết vấn đề này hết thế?Hay Tụi bán bạc kk đó mua bạc kk tu adm giá rẻ rồi lại bán ra?game j ko quan tâm tới game thủ chút nào hết thế?khi nào mới giải quyết ha?

cái loại như mày thì trước sau cug bi khóa acc thôi,kiếm được bao nhiêu cứ kiếm đi.

Mình cũng không hiểu mọi người kiếm đâu ra lắm bạc kk như vậy. hôm qua mình có mua của HoaThuongDiOto 150v bạc kk với giá 990v/100v. giờ không biết dùng bạc kk để làm gì. vấn đề hách hay không thì NHP khác biết mà tự giải quyết, mình có nói thế nói nữa cũng không thay đổi được gì.
    PS: mua phải của thằng hack thật thì không biết có làm sao không đây

Mình chưa bao giờ bán cái giá 9 9 0 vàng = 100 vạn cả . Còn nếu mà thông minh đến mức biết hack thì ngu gì dùng acc chính giao dịch ?

kể cả còn event thẻ chữ nghĩ sao buôn thẻ chữ rồi đi bán với cái giá 10v= 100v có thằng ngu với buôn lỗ kiểu ý nói tóm lại là éo phải việc của mình kệ mịa người ta hack hay k thì adm khác kiểm tra các ông khóc lóc làm cc gì

chơi ko tìm hiểu, cày thì ko chịu cày mà nói người ta hack. có người 1 ngày chạy cả trăm acc. đó là công sức của ngta,

Hack, bug hay là bình thường thì BQT cũng phải xử lý. Xem đâu là sự thật chứ cứ kiểu này gây mất cân bằng nghiêm trọng. Một ngày nó bán bạc, vàng lấy VND mấy triệu thì chính NPH game cũng thiệt hại chứ không riêng gì game thủ

Quote Nguyên văn bởi langquenoo Xem bài viết
    chơi ko tìm hiểu, cày thì ko chịu cày mà nói người ta hack. có người 1 ngày chạy cả trăm acc. đó là công sức của ngta,
    cho hỏi là chạy 100 acc làm gì đào bảo hả hay là Thương hội vậy pro ^^

Quote Nguyên văn bởi Hận Đời Xem bài viết
    cho hỏi là chạy 100 acc làm gì đào bảo hả hay là Thương hội vậy pro ^^
    Nói sơ sơ tự tìm hiểu đi. chứ cái mánh kiếm tiền của người ta nói rõ sao dc

Kaka mấy thằng bán bạc ko rõ nguồn gốc bị khóa acc hết rồi.TK adm tra lại sự công băng cho anh em là mong muốn của game thủ đó

Tk adm khóa vĩnh viễn những thằng bán bạc ko rõ nguồn gốc đi.trả lài sự công bằng cho game thủ