Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 43

Mặc định Re: [thân mời] mời a e tâm huyết vào tộc đợi sever mới đua top ( chưa mở nên chưa biết sever gì )

cho em xin 1 slot... thật sự thì bỏ game lâu r.. bây giờ quay lại... mong a e chiếu cố... Mem thườn thôi.. nhưng onl thường xuyên.. bảo đảm tích cực

Mặc định Re: [thân mời] mời a e tâm huyết vào tộc đợi sever mới đua top ( chưa mở nên chưa biết sever gì )

cho minh` sin 1 slot vao toc. nha'.... lam` linh' thoi ko captain dau ........♥Shaco♥ Con Luan moc' lop' than chuong..
    ten minh` co viet' tren face cua? toc. roi` nha

tự dưng nick face bị khóa k nc dc vs các ae. h mình cmt tên 2 nv : ☼..ThiênCa..☼ vs LệnhHồXung

Quote Nguyên văn bởi Tiên Vương JoJo Xem bài viết
    cho em xin 1 slot... thật sự thì bỏ game lâu r.. bây giờ quay lại... mong a e chiếu cố... Mem thườn thôi.. nhưng onl thường xuyên.. bảo đảm tích cực
    ok bạn !!! bạn vào face tộc mình nha https://www.facebook.com/groups/602256296509277/
    cmt tên nhân vật mình mời vào tộc nha !!!

Quote Nguyên văn bởi ĐẹpTraiVại Xem bài viết
    cho minh` sin 1 slot vao toc. nha'.... lam` linh' thoi ko captain dau ........♥Shaco♥ Con Luan moc' lop' than chuong..
    ten minh` co viet' tren face cua? toc. roi` nha
    ok bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 30 kí tự hehee

Quote Nguyên văn bởi ThiênCa Xem bài viết
    tự dưng nick face bị khóa k nc dc vs các ae. h mình cmt tên 2 nv : ☼..ThiênCa..☼ vs LệnhHồXung
    đã nhận 2 mem ☼..ThiênCa..☼ và Lệnh Hồ Xung nha !!!!
    Cố gắng cùng xây dựng tộc vững mạnh nha bạn !!!

2 slot max Sn + 3LKTH tham gia mọi HĐ, trừ boss chiều ( đi làm), có kinh nghiệm chơi
    Chỉ mong được làm Member
    Tên nhân vật: [TV]Cry♥ [TV]Smile♥

Em xin 1 Slot vào tộc. mà hôm đó em mắc đi công chuyện chiều mới chơi được có bác nào cày hộ em. từ 10h đến 5h ko em hậu tạ 1 thẻ 20k dc thì vào face em nhé. https://www.facebook.com/sang.quang.7982 .

Tên NV :♫๖ۣۜSóc๖ۣۜRĩa♫. Bác nào cày hộ dc thì pm face em nhé tại hôm đó mắc đi dân quân tự vệ nên cày ko dc @@.
    Ngoại trừ hôm đó. bữa sau em co thể online mọi thời gian.

Chào anh Tộc trưởng đẹp trai.
    Do fb của em bị lỗi nên chảng vào nổi .
    Nên đành lên đây đăng ký slot vào tộc của bác.
    Tâm huyết. Gần như nghiện game ^^
    Đã chơi nhiều sever lắm.
    Mong vào được tộc anh e đoàn kết .
    Cùng xây dựng 1 tộc . Trên bản đồ lãnh thổ toàn Bang của ta
    Tên nhân vật:
    BàNộiTrởVề
    E sẽ trực tiếp liên lạc với bác ingame

Chào cho mình tham gia với. Mình onl cũng thường siêng nhưng đôi lúc đi học tối nên k thể onl,mình muốn vào tộc để góp vui
    Tên nhân vật : 2T-Love
    Fb: https://www.facebook.com/cauvong.khongsac
    Mình chơi sv: Song Hải mong A/E chiếu cố

Quote Nguyên văn bởi TVBa Xem bài viết
    2 slot max Sn + 3LKTH tham gia mọi HĐ, trừ boss chiều ( đi làm), có kinh nghiệm chơi
    Chỉ mong được làm Member
    Tên nhân vật: [TV]Cry♥ [TV]Smile♥
    bạn vào face tộc theo link trên bài viết lun nha !!! hihi

Quote Nguyên văn bởi BàNộiTrởVề Xem bài viết
    Chào anh Tộc trưởng đẹp trai.
    Do fb của em bị lỗi nên chảng vào nổi .
    Nên đành lên đây đăng ký slot vào tộc của bác.
    Tâm huyết. Gần như nghiện game ^^
    Đã chơi nhiều sever lắm.
    Mong vào được tộc anh e đoàn kết .
    Cùng xây dựng 1 tộc . Trên bản đồ lãnh thổ toàn Bang của ta
    Tên nhân vật:
    BàNộiTrởVề
    E sẽ trực tiếp liên lạc với bác ingame
    ok bạn !!!! 30 kí tự hehe

Quote Nguyên văn bởi YanNguyen Xem bài viết
    Chào cho mình tham gia với. Mình onl cũng thường siêng nhưng đôi lúc đi học tối nên k thể onl,mình muốn vào tộc để góp vui
    Tên nhân vật : 2T-Love
    Fb: https://www.facebook.com/cauvong.khongsac
    Mình chơi sv: Song Hải mong A/E chiếu cố
    bạn vào face tộc theo link trên bì viết nha !!! hihi !!!

1 Slot: Đường Chủ k thì member cũng dc

đã nạp vào sv Vạn Sơn là ....k nhớ ns chung trên 10tr

có kinh nghiệm chơi và cày vàng khóa từ lv1 - 100

Chơi tâm huyết từ h đến khi sập Game

Tên nhân vật dự định: Bi.SaSuri or [SoS]..Bi ( chả nhớ có cho dùng kí tự k )
    Onl 15/24 :]] k onl thì cũng cắm train.....

P/s: máy ca tuần k tắt máy nên h Facebook vào k dc :]]
    và ngày mai mik sẽ cày trễ hơn các mem khác...k đua TOP chỉ đua TOP GT còn TOP khác k wtam...nếu dc 1 Slot Phó cũng dc
    Lần sửa cuối bởi Bi Chýt Pồ; 13-04-2014 lúc 12:19 PM