Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 35

Mặc định Re: Nhận xét - góp ý phiên bản Song Kiếm Hợp Bích

Kết hôn ư QUÁ MẮC
    bạn Đồng Hành ư 488v mà ra con cùi bắp chả tác dụng quái gì
    ctr liên sv: thưởng hơi bèo bot,hy vọng cái tích lũy khi đánh ctr liên sv ít nữa khu shop bán đồ cần dùng và đặc trưng

phiên bản mới hay thật nhưng mà giá thì có vẻ hơi đắt đỏ, đặc biệt là Bạn đồng hành mình thử 3 phát ra 3 e trắng tinh. Nghỉ chơi với mấy e đó luôn nếu hạ giá xuống còn 50->100v thì mình nghĩ hợp lý hơn

phiên bản lần này rất nhiều tính năng...nhìn vào muốn ngộp luôn...thiên diệu tháp , ải hưng long , tinh vẫn đô, .....

ngộp quá NPH ơi

Không biết mọi người thấy sao,chứ đa phần anh em sv tôi cực kỳ hy vọng vào phiên bản mới vì nghe nhiều tính năng hấp dẫn quá,cũng hy vọng nhờ ra phiên bản mới mà kéo được những anh em đã-sắp nghỉ chơi chơi lại.Hồi hộp,chờ đợi,...,9 sáng-bảo trì,đi ra đi vào,uống cốc nước ngó đồng hồ,...10 oa,xong rồi,vô game thôi.Tinh năng mới thế nào nhỉ?đi tháp nào,gì thế ko đi pt mà đi 1 mình hả?thế này thằng nào mạnh sẵn thì mạnh hơn,cùi thì cùi hơn,haiz,ngày đi solo 1 lần free 1 lần mất 120 vàng,thôi cũng được.Xem xem kết hôn thế nào nhỉ?gì xấu thế?còn đắt lòi mắt,hix.Đồng đội làm sao có?chưa kịp hỏi anh em bang đã thấy ng kêu trời đồng đội hút máu vãi,nghỉ game thôi,chả hiểu mô tê gì bấm F1 tuyển,hí hửng,.. ủa thẻ chiêu mộ là cái gì ta?trân bảo các hả,xem nào xem nào,488v,cũng ko đắt,làm cái,..tuyển-óe gì trắng xóa tăng có tý nguyên khí,làm cái nữa coi,gì?2 tiếng nữa hả,uh thì đợi,...2h sau tôi chiêu phát nữa,lại trắng,lần này tăng 2 sức mạnh,...2 tiếng nữa,lại trắng,...đến lần chiêu thứ 5 ra trắng,chia tay lun.Nghó tiệm tùy thân,điểm vinh dự võ lâm chưa mở hả?đá mài là cái gì ta sao ko hiện gì?tiệm tinh vẫn tệ,à đi chiến trường liên sv,vui đây,chờ làm phát,...đến h tôi báo danh,tưởng tượng chiến trường đông nghẹt,chiêu thức như vũ bão,2 bên chia phe pk hoàng tráng,liên sv cơ mà,...á gọi rồi vô thôi,...gì thế này ủa mình hoa mắt à,sao mình nhìn lạ thế,coi nào,sax tiểu phi tượng,đồ cấp thấp,óe gì thế,kệ ra bem thử coi,...đánh đánh ngó ngó,sax lừa nhau à thế này khác gì hồi mới chơi lên cấp 70 80 đi chiến trường quái đâu,...
    Hy vọng lớn lao trải nghiệm phiên bản mới,tưởng có gì sáng tạo,có gì mới hóa ra ngoài cái tháp,y như cũ chả có gì,lên trang chủ đọc thấy đập vào mặt là tin ra 1 lúc 2 sv mới liền.Chán nản!Thay vì gộp bớt server,thu hút người chơi ở lại-quay lại vs game,ra tính năng mới hấp dẫn và hợp lý thì nhà phát hành liên tục liên tục ra event mới,ra server mới,tìm mọi cách điên cuồng "hút khô máu" gamer mà bấp chấp thực tế rằng 3/4 server của NKVS đã chết hoặc đang nghắc nghoải,1/4 còn lại toàn là gamer ở sv cũ chạy qua sv mới mở để lên top lấy tiếng,nhiều ng qua sv mới tạo acc thuê người cày hộ ném tiền vô lấy tiếng lấy quan hệ để làm ăn.Phiên bản mới được kỳ vọng,được đánh bóng bao nhiêu thì cú ngã và phản ứng của NPH dành cho game thủ lớn bấy nhiêu,game hay mà hướng đi nản quá.Xin nói lời chia buồn cùng NKVS,1 game "hay" mà "chết trẻ"

ai giúp mình vượt ải thiên diệu tháp tầng 6 vs tks nhiều

ban noi qua chuan ?adm lam an nhu ship.chi biet hut mau la chinh

Phiên bản mới:

Chiến trường liên server như thế là hợp lý. đồ đạc các server mở trước và mở sau cách nhau quá xa, nên không thể vào chung được. Làm như vậy thể hiện được khả năng pk, thu hút được người chơi.

Bạn đồng hành: Giá đó là qua mắc. Nên hạ giá xuống tầm 100 đến 200 v là hợp lý. Vì xác xuất ra đồng hành trắng là rất lớn.

Ngọc lynh. Trường hải

bạn chỉ mình đi tâg 5 vs, tầng 6 đánh theo chỉ dẫn của npc tâm hà á, đánh theo thứ tự nó bảo, nếu quái sống dậy vẫn đánh con tiếp, k đánh lại con đó, đánh xong 3con là qa

Mặc định Re: Nhận xét về game của 1 người mới đến với game nkvs

Z ban cho minh 1 ac CB dc hk.chi can cap 10x thui.đồ s cung dc.k co đồ cũng đc.

Z bạn cho minh 1 ac CB dc hk.chi can cap 10x thui.đồ s cung dc.k co đồ cũng đc.
    Lần sửa cuối bởi nhanrompk; 26-04-2014 lúc 12:52 AM

Mặc định Re: Nhận xét về game của 1 người mới đến với game nkvs

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Vậy nếu bây giờ e chơi ở nhà 1 ng` 1 máy ko có acc clone thì kiếm tiền cách nào hiệu quả nhất bác ?
    Nạp card vô ...
    P/s :Kiếm bạn mà chơi ngồi nhà 1 mình 1 mình 1 acc 1 máy---->dễ tự kỷ lắm.