Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 35 của 35

Mặc định Re: Nhận xét về game của 1 người mới đến với game nkvs

Theo mình cơ chế của game này hoàn toàn hợp lý:
    - Đồ khóa hoàn toàn có thể sử dung được, thậm chí nếu bạn có đồ quý giá không cẩn thận sẽ bị hack
    - Chơi game này trả cần nạp Card cũng có thể lên tiềm long, ngạo thế vô tư, nếu có đầu tư 1 tháng 1 thẻ VIP lại càng dễ nữa.
    Nói chung là đừng đua đòi với bọn đại gia, tầm tầm cũng đủ bằng bạn bằng bè rồi

Mặc định Re: Nhận xét về game của 1 người mới đến với game nkvs

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    Theo mình cơ chế của game này hoàn toàn hợp lý:
    - Đồ khóa hoàn toàn có thể sử dung được, thậm chí nếu bạn có đồ quý giá không cẩn thận sẽ bị hack
    - Chơi game này trả cần nạp Card cũng có thể lên tiềm long, ngạo thế vô tư, nếu có đầu tư 1 tháng 1 thẻ VIP lại càng dễ nữa.
    Nói chung là đừng đua đòi với bọn đại gia, tầm tầm cũng đủ bằng bạn bằng bè rồi
    Đi TVP bắt đc con KL 9 6 khóa xem có bán đc ko
    Game này mình ít on ít cào vẫn lên Ỷ Thiên đc:U

Mặc định Re: Nhận xét - góp ý phiên bản Song Kiếm Hợp Bích

Quote Nguyên văn bởi VPTuyết PhúHải Xem bài viết
    bạn chỉ mình đi tâg 5 vs, tầng 6 đánh theo chỉ dẫn của npc tâm hà á, đánh theo thứ tự nó bảo, nếu quái sống dậy vẫn đánh con tiếp, k đánh lại con đó, đánh xong 3con là qa
    tầng 5 nếu lài phái đánh xa, hãy chui zô cái góc tủ phía bên phải, đứng đó mà dame ra, áp sát thì hơi khổ, cứ chạy lên đánh xong nhích xuống dưới (những vẫn trong tầm đánh) dame xong 2s lại chạy lên dame, cứ lên xuống hợp lý là ok
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang

SốPhậnThiênSơn Bài viết của bạn rất hay.. ko biết NPH đọc xong có thấm vào óc hok

Quote Nguyên văn bởi VPTuyết PhúHải Xem bài viết
    bạn chỉ mình đi tâg 5 vs, tầng 6 đánh theo chỉ dẫn của npc tâm hà á, đánh theo thứ tự nó bảo, nếu quái sống dậy vẫn đánh con tiếp, k đánh lại con đó, đánh xong 3con là qa
    Theo mình nghĩ thì tầng 5 đi theo từng phái, nếu ngoại công thì ráng kéo con NPC vô 1 trụ dame nào đó rồi đứng ở góc 6h dame (Nếu k thì bó tay, 4 trụ dame chỉ có trâu mới k chết). Còn nội công thì chui vô 1 cái trụ rồi di chuyển sao cho chỉ dính dame cái trụ đó thôi rồi tha hồ dame nhé
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải