Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 4 5 6
Hiện kết quả từ 51 tới 59 của 59

Mặc định Ly hồn tháp vấn đề khó!

XIN GIUP DO MINH KET THAP NAY 2 TUAN NAY , CHUYEN DU PHAI VAN KHONG QUA DC

Mặc định Re: Hồng Cơ Tháp: Có 1 Sự Troll Nhẹ

choi mấy phái hoa son , cai bang qua ải đơn giản lắm @@ mà phai xem cong lực nhiêu đã nghen

mình lúc vượt tầng 6 cl chỉ cần 320, ăn chúc phúc 40% dame là qua. nhưng qua dc là do mình chơi hs, còn acc pé ng y mình 360 mà nm vẫn k qua dc đó. Bạn nào mún đi tháp nhanh thì qua hs, dm,cb là ok nhất

Quote Nguyên văn bởi Thức Oanh Xem bài viết
    Cái bạn nói ai cũng biết...cái cần ở đây là sự chênh lệch "yêu cầu công lực" giữa lý thuyết và thực tế cơ bạn à
    Nói chung cái tháp là ý tưởng rất hay..nhưng cần có sự cân đối + điều chỉnh lại yêu cầu công lực thực tế 1 chút..chứ ko khó kiểu lên trời như hiện giờ

Có thể cho xem 1 ảnh được không bạn...hâm mộ quá...chứ như mình:
    Ải 6 là 4 con thần thú: Huyền Vũ - Chu Tước - Bạch Hổ - Thanh Long...thực ra chỉ cần đánh 3 con đầu là đủ..Mình cái bang, công 387..đeo mặt nạn tăng 55% công cơ bản...nút ma đao thạch 4...mới qua..

Ải 6 là 4 con thần thú: Huyền Vũ - Chu Tước - Bạch Hổ - Thanh Long...thực ra chỉ cần đánh 3 con đầu là đủ..Mình cái bang, công 387..đeo mặt nạn tăng 55% công cơ bản...nút ma đao thạch 4...mới qua..
    Ải 7 là đánh Dương Thiên Huống chú ý skill bá đạo + nút máu kịp thời ở các skill còn lai
    vãi mình tưởng cái bang đi tháp sướng lắm .. mình thiên vương 105 CL 300 nhưng từ lv 100 CL 270 đã qua tầng 6 rồi .. bh mình qua tầng 6 ko cần ăn ma đao thạch ko cần mặt nạ vẫn đủ tg qua thừa mấy s . đang kẹt ở tầng 8 hôm nào đi gặp boss mộc mới có hi vọng qua .. gặp hệ khác là biết ko qua đc rồi

Quote Nguyên văn bởi Im_Lost Xem bài viết
    vãi mình tưởng cái bang đi tháp sướng lắm .. mình thiên vương 105 CL 300 nhưng từ lv 100 CL 270 đã qua tầng 6 rồi .. bh mình qua tầng 6 ko cần ăn ma đao thạch ko cần mặt nạ vẫn đủ tg qua thừa mấy s . đang kẹt ở tầng 8 hôm nào đi gặp boss mộc mới có hi vọng qua .. gặp hệ khác là biết ko qua đc rồi
    up. Thiên vương dame mạnh lắm. Có anh bạn tv cl thua mình cả chục điểm mà giờ ổng qua tầng 4 chỉ trong 1' còn mình vđ mất hết 1'30
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quote Nguyên văn bởi Im_Lost Xem bài viết
    TV chọc NPC dam to lắm chứ đâu bé

nói nhiều nhưng đéo ai lắng nghe
    toàn ae gamer tự nói,tự than vs nhau thôi
    t đã chán và đã bỏ game

Cũng có 1 độ troll hơi ảo Nhục nhất là TL bọn mềnh.. CL 300 qua ải 4 còn phải dựa vào niềm tin và độ lì ... còn ải 5 thì chưa hề mơ luôn.. trong khi CB cl 200 qua ải 4 cái vèo.

Ly hồn tháp ( tháp 2 ) tầng 5 ( CL ~ 550 + full lak ) đánh miệt mài chưa bao h qua nổi