Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: Đề nghị xem lại tính năng Pet Đồng hành

BÁC NÀO CÓ CÁCH QUAY PET 3 4 SAO KO E QUAY TOÀN LÀ BÁO KHỈ CÁC KIỂU TỐN NHIỀU TIỀN QUÁ

bạn muốn mạnh , bạn muốn đua tóp hay lên và lên . Cái này còn đỡ chứ danh vọng chúc phúc kìa nhìn thật là hoảng ! 80 vạn vàng ~~~ oãn bạc

ae có ai nạp car bị nuốt vào ngày hqua k z

Dm choi bi lừa cay thế
    moi choi lan dau tien bi lua 100k

Quote Nguyên văn bởi HieuLamKinh Xem bài viết
    Đúng đấy bạn ak, không những bạn đồng hành mà tọa kỵ nữa, tui bắt mãi chẳng được con nào ra hồn chán không bắt nữa, cũng giống cái event giỗ tỗ mới ra ngày nào cũng ăn max mâm vàng ăn mãi chẳng được gì tức lên không ăn nữa ăn mình mâm bạc, bánh ăn với mâm vàng dồn lại phi shop hết, Pét là chức năng hay của game chứ không phải không hay nhưng bố trí tn cho nó hợp lý chứ, Pét to ngang nhân vật và bất động nhìn thêm ngứa mắt, tui thích pét của Phong thần nhỏ con chạy lìu tìu dưới đất và trông rất ngộ nghĩnh hi. Thề là tôi sẽ không bắt pét của game này nữa vì bắt mấy trục lần không thấy tăng độ may mắn vẫn ra con trắng phệch tốn vàng vãi mà không được gì
    Theo mình nghĩ thì đây chỉ là do vấn đề may mắn riêng. Mấy cái đầu cũng chả có cái nào ra hồn, nhưng hên thì pet 4, pet 3, có thêm cái kĩ năng cũng hay
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải