Trang 14/15 ĐầuĐầu ... 4 12 13 14 15 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 131 tới 140 của 147

Mặc định Re: Hướng dẫn vượt qua các tầng của Hồng Cơ Tháp

Mình sẽ hướng dẫn các bạn 1 đến 6 tầng 7 mình mới kinh thế nên ko đủ cl để quaMinh đang chơi server Thiên vân Nick Thuyetich Bắt đầu nào :
    Tầng 1: thì dể rồi kinh thế hoặc lang van là oke :bạn gom tất cả quái vào giữa rồi dame 1 lúc
    Tầng 2: càng dễ hơn có 2 con Yêu su màu đỏ bạn dame 1 con trước để lấy nộ khí rơi nó 1 bên gần hết nộ khí thị abn chạy sang con kia để nó dính nộ khí khỏi mất thời gian dame nhiều vừa hết nộ khí con kia gần hết máu thì dame chết luôn để có nộ khí thứ 2 luc do các bạn biết làm sao rồi
    Tầng 3 dame dành cho CL 150 (Ngamy 155 dưới 155 ngamy khoi qua tang 3)Khi đánh nó hiện Chữ Bá Đạo thì các bạn chuẩn bị la tránh nhảy gì đó rồi bay vào dame tiếp thế là qua nha
    Tầng 4: mình ko nhầm đó là 5 cục lửa và 2 con quái bạn kéo con quái vào chút ne 2 cục lửa đi qua đi lại rồi cứ thế mà dùng dame là qua , đung vào cục lửa là die hoặc bán trung cuc lửa nhiều lần mất thời gian cũng thua vì nó sẽ đi theo khi ba'n trúng nó
    Tầng 5 : 4 góc có 4 cột lửa và ở giữa có 1 con quái bạn dame con quái ở giữa nhưng đừng dung ly ngamy còn die dame 1 cái rồi chạy rồi vào dame tiếp cụ thể là nó chết đứng dame co? 3 cái thì chắc chắn bạn về làng
    Tầng 6 Huyền vũ , Chu Tước , Bạch Hổ lần lược dame 3 còn thiếu thứ tư Huyền vũ Chu TƯớc Bạch Hổ là qua Ải này dành cho dame CL 170~> TV 165 Ngamy thì có thể sức mạnh trâu lắm mới qua nói nói~ nói chung ko dành cho ngamy 195Cl trở xuống
    Tầng 7: Đây mới là ghê gớm và mình chưa có cách nào qua Nó vừa Bá đạo Vừa lăng vân toàn hòa~ mình TV ki He nên mình bó tay nếu ai qua được rồi heip dùm mình nha

ặc có đùa k, tầng 7 hồng cơ tháp, mình cuân luân leve 93 cl 260 qua bt ah

ai đó giúp mình cách vượt tầng 8 với,,,,mình phai ĐM mình mới ngạo thế thôi,,,,,,,,,,

Quote Nguyên văn bởi cái bang bỏng Xem bài viết
    ai đó giúp mình cách vượt tầng 8 với,,,,mình phai ĐM mình mới ngạo thế thôi,,,,,,,,,,
    Lực tay tầm 6k5 + đồ ngựa 1 thì đi đc nhé.
    Ngạo Thế chắc lực tay đc tầm 5k-5k5,cắn lắc 4 đi may ra qua đc.

minh cai bang 91 cl 186 tu tang 1>6 wa de dang chi co tang 7 la potay ai co kinh nghiem chia se minh lam cach nao de vuot qua dc tk

Chào mọi người, mình gà nên mong đc chỉ giáo.

Mình Đào Hoa Đảo, Lever 88, Công lực 287, chưa biết cách nào qua được tầng 8 vì Boss nó toàn song phi vào mặt chết ngắc... Hay ở lever này chưa thể qua đc vì cũng đã hỏi mà cả sever chưa ai qua tới tầng 7?

Thanks!
    _StarAngel_
    Nhạn Linh.

Mình CB cùi CL 230 hôm nay gần qua đc tầng 8. Lúc boss còn 1/4 máu mình cạn lượng máu trong người nên k qua đc. Tầng 8 phải để ý phản dame, chỉ có vài giây phản dame nhưng có thể chỉ 1 hít là mình đi . Tầng 7 boss Dương Thiên Huống để ý skill bẫy Bá Đao và lúc nó đánh mấy skill bắn chùm thì nhảy ra xa k ăn đủ tia skill dễ chết

Đã đến T9 Thiên Diệu Tháp nên chia sẻ chút kinh nghiệm cho các bạn. Mình Thiên Vương 104 - 358CL

Tầng 1 : Dễ rồi, lure quái vào giữa và tank thôi !

Tầng 2: Đánh quái Nộ khí, chú ý căn sao cho khi vừa hết nộ 1 thì Quái nộ 2 cũng vừa chết. Quái nộ khí 2(góc 3h) sinh lực gấp đôi quái nộ khí 1( góc 9h)

Tầng 3: Đứng tank bình thường - Nên để cài đặt màn hình Shift + H là Hiện toàn bộ.Chú ý khi nào có dòng Bá Đao thì tránh ra khỏi vòng laze đỏ dưới chân rồi tank tiếp. Thỉnh thoảng có 2 skill Bá Đao liên tục

Tầng 4: Phái nào cũng thế. Đầu tiên không bật Auto(F) mà damge tay dụ quái vào góc 9h và 3h rồi dame. Chú ý tránh con Tháp ma, không được chạm và hạn chế damge nó không nó đuổi theo

Tầng 5: Tuỳ từng phái. Nếu là ĐHĐ thì dễ nhất là đứng vào góc 6h và đánh. Còn các phái khác thì di chuyển vòng quanh trụ ở 6h rồi dùng skill Combo lao vào tank Boss, rồi lại di chuyển vòng quanh đợi combo tiếp. Theo kiểu hit and run.
    CL thấp vẫn qua bình thường.

Tầng 6: Đánh lần lượt NPC theo chỉ dẫn của Tâm Hà: Huyền Vũ => Chu Tước => Bạch Hổ là qua.

Tầng 7: Boss này có 3 skill: 1skill tên là gì chả nhỡ nữa: Skill này không cần phải quan tâm. Cứ đứng tank bình thường
    Skill thứ 2 là Đoạn Lãng- Damge khá to, đối với NV Công lực thấp thì có thể sẽ die. Còn tầm 260 trở lên, SL tầm 10K thì không die được. Nhân vật có SL thấp dính skill này thì nên di chuyển vòng tròn 1 lúc chờ hồi máu để tránh ăn tiếp skill nữa=> Die
    Skill thứ 3 là Bá Đao - giống ở tầng 3. Di chuyển để tránh vòng tròn laze đỏ dưới chân. Tầng này máu Boss rất cao nên chú ý damge nhiệt tình, tránh động tác thừa vào tránh nhiều quá nếu không sẽ không đủ damge để giết NPC.

Tầng 8: Tập trung đánh Boss, không đánh quái. Boss có 3 skill thì 2 skill rất nguy hiểm
    1 là Thánh Kiếm Thuật : Skill này không cần phải né, đứng lại tank bình thường
    2 là Thập Tự Quân Tấn Công: Thấy hiện chữ này trên đầu Boss là phải dừng damge và nhảy khinh công tránh ngay
    3 là gì chả nhớ tên: Skill bật phản damge ( có cái khiên vàng đầy gai xung quanh Boss) cực kỳ nguy hiểm, thấy hiện chữ là phải dừng damge và chạy ra xa- skill này thỉnh thoảng mới xuất hiện thường là chỉ 1 đến 2 lần.

Tầng 9: Tầng này chưa qua được và chưa biết cách. Cao nhân nào chỉ giúp

Thank !

CB đy tháp sướng nhở,mình CL 315 công đy tầng 8 toàn chết,sợ nhất cái Thánh Kiếm Thuật,nó vụt 2-3 nhát liền sốc ko chịu nổi.
    Tầng 9 lên ngựa chạy hết h là qua nhé