Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Mặc định Re: Cổ vũ tinh thần anh em đang chơi Võ Đang

Mình có may măn là FF của mình có cái giảm trạng thái tê liệt nên gần như là ít khi bị đơ nên nó quăng bẫy là chạy né được. Nói chung là cái choáng của VD mình vẫn đánh giá ngon hơn cái tê liệt hehe
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Quote Nguyên văn bởi Ngô Kinh Xem bài viết
    Mình có may măn là FF của mình có cái giảm trạng thái tê liệt nên gần như là ít khi bị đơ nên nó quăng bẫy là chạy né được. Nói chung là cái choáng của VD mình vẫn đánh giá ngon hơn cái tê liệt hehe
    Bản thân Choáng nó bá hơn Tê,Tê= Định + Hoãn,Choáng thì đứng im luôn.
    Nhưng xác suất và thời gian gây Choáng lại còi,chiêu công kích thường thì dồn hỗ trợ choáng nhưng liệu dồn đc full nổi ko

sau ai cung chê VD het z. tui vua chuyen wa VD CL 235 ra ct tệ lam cung 20 - 30 e.

Choáng có 1s, thực tế k dủ time dame die người được, dù choáng rất ngon, tỉ lệ cũng cao
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quote Nguyên văn bởi ThầnVõSongHải Xem bài viết
    Bạn Ngô Kinh cho mình hỏi thêm 1 chút về khảm, Võ đang thì nên khảm gì, đây là vấn đề mà mình tìm hiểu rất nhiều nhưng vẫn chưa có quyết định rõ ràng, mình cấp 89 (sv chưa mở 90), k8, công lực 182, đã cộng 150 thể và đc 9k2 máu, nhưng gặp đường môn k9 cl 192 không chịu nổi 1 hit crit của nó, solo với nó tỉ lệ thắng 0/10, thường kết thúc thảm bại mà chỉ mất khoẳng 4,5 bình máu, cố gắng tìm hiểu mãi vẫn không hiểu được tại sao nó giết mình nhanh thế, vào hiệp khách đảo thử cộng max thể và thân để chịu dame nhưng vẫn ko chịu đc 1 hit, (trong khi đó đi chiến trường mình thường nằm trong top 4-10) mong các pro chỉ giáo thêm cho mình, hay tại mình thực sự là quá yếu. (đặc biệt về khảm nhé, mình không có khả năng test vì tháo ra khảm vào rất tốn và đá khảm hiện tại cũng khá hiếm).
    Mình đi HSLK,VĐ Ỷ Thiên ăn nguyên 1 combo cũng ngoắc ngoải rồi,mình Ngạo Thế vk +10,ngựa 5-4,không đồ ngựa.
    Hôm trc gặp thằng CB hơn 400 CL,mình với acc NM buff úp sọt suýt chết thằng bé,NM công 150

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Mình đi HSLK,VĐ Ỷ Thiên ăn nguyên 1 combo cũng ngoắc ngoải rồi,mình Ngạo Thế vk +10,ngựa 5-4,không đồ ngựa.
    Hôm trc gặp thằng CB hơn 400 CL,mình với acc NM buff úp sọt suýt chết thằng bé,NM công 150
    Cái này đúng quá roài. Mình thấy võ đang dame cái bang rất lẹ. cũng chả hiểu sao nữa
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quote Nguyên văn bởi ThầnVõSongHải Xem bài viết
    Bạn Ngô Kinh cho mình hỏi thêm 1 chút về khảm, Võ đang thì nên khảm gì, đây là vấn đề mà mình tìm hiểu rất nhiều nhưng vẫn chưa có quyết định rõ ràng, mình cấp 89 (sv chưa mở 90), k8, công lực 182, đã cộng 150 thể và đc 9k2 máu, nhưng gặp đường môn k9 cl 192 không chịu nổi 1 hit crit của nó, solo với nó tỉ lệ thắng 0/10, thường kết thúc thảm bại mà chỉ mất khoẳng 4,5 bình máu, cố gắng tìm hiểu mãi vẫn không hiểu được tại sao nó giết mình nhanh thế, vào hiệp khách đảo thử cộng max thể và thân để chịu dame nhưng vẫn ko chịu đc 1 hit, (trong khi đó đi chiến trường mình thường nằm trong top 4-10) mong các pro chỉ giáo thêm cho mình, hay tại mình thực sự là quá yếu. (đặc biệt về khảm nhé, mình không có khả năng test vì tháo ra khảm vào rất tốn và đá khảm hiện tại cũng khá hiếm).
    Đôi khi ban phải quyết định giữa việc đi theo đường solo hay là đi theo đường CT.

Với acc của mình, mình đeo full kháng Hỏa + Tê Liệt + FF có opt xác suất bị tê liệt giảm vì mình nghĩ đi CT thì hệ Hỏa dmg hay shock ảo nên build như vậy. Thành ra build như vậy đánh Môn Phái gặp mấy đồng chí build toàn kháng Thổ thì mình thua thôi .

Mình nói lại về cách mình build:
    PC: mũ (3 viên KTC, 1 viên DVMQ) tay(xác suất bị tê liệt), áo(Kháng hỏa, KTC), Đai( Kháng Hỏa), Giày(xác suất bị trạng thái xấu, Né chí mạng 3 viên)

Còn với Đm, lúc bắt đầu oánh thì nhảy nhót abc và cố gắng đập được nó trước để cái Phụng Viêm của nó mất stack đi haha . Thường thì nó mất cái stack phụng viêm dmg nó cũng lởm hơn.

Chúc bạn vui vẻ và bài viết có ích với bạn

Quên mất ngoài ra còn tùy vào đồ của đối thủ, mặc dù khiên và CL cũng san sát nhau nhưng thằng đó nó tập trung hết vào bên Trang Sức để công nó tốt thì cũng khó nói bạn à .
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Quote Nguyên văn bởi Bạch Phong Vân Xem bài viết
    Cái này đúng quá roài. Mình thấy võ đang dame cái bang rất lẹ. cũng chả hiểu sao nữa
    Mình ĐM bạn à,chứ VĐ Ngạo Thế dam đâu ra mà giết YT nhanh
    Tầm VĐ Ngạo Thế mình bắn 2/3 combo là chết,trừ khi nó ngựa 7 8 max có đồ ngựa.