Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 28

Mặc định Re: Cổ vũ tinh thần anh em đang chơi Võ Đang

Võ Đang game này thất thế bỏ bà, nhà nhà cứ Hoa Sơn với Đường Môn thì đi CT đánh đấm éo gì, đã thế, máu yếu đam to mà bọn THiếu Lâm thì hết phản dame, còn trâu bò và kéo nữa thì VD chịu. NM với DHD thì khỏi nói, con thì thuẫn, con thì tàng hình rồi lướt, ruốt cuộc VD đánh với ai?

Quote Nguyên văn bởi TýGấu Xem bài viết
    Tớ thật sự ko hiểu bạn bảo bạn TNV VĐ đồ đạc vs CL ko chênh lệch so với acc KiếmNamChíTôn ở trên mấy nghĩa là cũng chơi lâu rồi, mà lại bảo là gặp nga mi đóng băng thì chịu
    Vậy hôm nay tớ xin phép chi bạn 1 cách nhé . VĐ có skill 75 - Kiếm Phi Kinh Thiên, khi NM đóng băng, bạn đặt skill này ở ô số mấy thì cứ nhấn tay giã vào đầu nó cho tớ ( nhớ là ấn tay vào ô số để skill đấy nhé, chứ cứ F thì ko đánh đc đâu), mà đây là skill đặc biệt nổ dame chí mạng ở VĐ, rất cứng, NM mặc dù đóng băng nếu dính skill này pk = tay thì vẫn mất máu bt thậm chí còn đột tử luôn nhé Mà còn skill 100 thì cũng giã nốt để nó hết băng là nằm ( xác suất ko phải 100% thành công nhưng tớ dùng đánh với NM thì luôn lợi thế, ko ngoa chứ NM 10 con đóng băng vs tớ thì 7-8 con chết )
    Còn tớ cũng nói thêm là tại sao mình solo vs ĐHĐ vs NM hơi mệt là vì đơn giản nó hệ thủy, thường build nhiều ngọc kháng thổ, chống choáng nên mình dứt điểm khó nhưng ko có nghĩa đứng tank nó cửa trên hơn mình!
    ĐHĐ buff miss chạy thục mạng thì chịu chứ hết miss ko chạy nhanh thì cũng chết :3
    Cảm nhận riêng của cá nhân, gạch đá xin nhận

Phải công nhận vs bạn rằng võ đang tầm CL trung bình khá khó giết người, nhưng pk quen, khôn khéo vs phản ứng tình hình nhanh thì ko bao giờ là quá yếu kể cả solo và nhất là CT
    bạn cầm ac võ đang solo với hệ thủy có công tầm >530 rỗi hãy nói xem co giết được nó không, con chưa cầm acc pk với những acc được như vậy thì không cần bàn nhiều.

Bạn Ngô Kinh cho mình hỏi chút, mình đang chơi Võ Đang bên Song Hải, mới cấp 86, mình muốn hỏi bạn kinh nghiệm cộng điểm tiềm năng cho Võ Đang, có nên cộng vào máu không hay là công hết vào khí và thân, mình cấp 86 công lực 170, hơi yếu nên đắn đo việc công máu hay thân.

Quote Nguyên văn bởi ThầnVõSongHải Xem bài viết
    Bạn Ngô Kinh cho mình hỏi chút, mình đang chơi Võ Đang bên Song Hải, mới cấp 86, mình muốn hỏi bạn kinh nghiệm cộng điểm tiềm năng cho Võ Đang, có nên cộng vào máu không hay là công hết vào khí và thân, mình cấp 86 công lực 170, hơi yếu nên đắn đo việc công máu hay thân.
    Cấp thấp cứ tăng thêm máu đi bạn,có max Khí Thân cũng chả giết địch nhanh hơn bao nhiêu,tầm công lực đó máu 9-10k là ổn.

Theo mình tầm cấp thấp thì cũng như bạn Bạo Cúc Ma Tôn nói bạn cộng thêm chút máu đi( cộng sao cho 100 hoặc 150 điểm thể coi sao) hồi cấp thấp mình chẳng nghĩ nhiều lắm cứ cộng như mình thích thôi .

================================================== ===========
    Nói vậy thì vô cùng quá bạn ơi .

Ví dụ bạn CL 530 bạn có đánh thua Hoa Sơn CL 490 không ? (cũng có thể thua nhưng chắc phải hết máu mới thua ).
    Trò này cũng giống KT, CL chênh lệch lượng dmg ăn vào khác biệt mà mình chưa biết cách tính sự khác biệt này nhưng đã có lần thử đánh kém 20 CL = set ngựa mà mình VK Hiếm đánh kém 1k dmg. Sau khi nhìn cái chênh lệch dmg như vậy nản cmnl .

Quote Nguyên văn bởi ChuongMai Xem bài viết
    bạn cầm ac võ đang solo với hệ thủy có công tầm >530 rỗi hãy nói xem co giết được nó không, con chưa cầm acc pk với những acc được như vậy thì không cần bàn nhiều.
    Lần sửa cuối bởi Ngô Kinh; 04-05-2014 lúc 10:53 PM
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Bạn Ngô Kinh cho mình hỏi thêm 1 chút về khảm, Võ đang thì nên khảm gì, đây là vấn đề mà mình tìm hiểu rất nhiều nhưng vẫn chưa có quyết định rõ ràng, mình cấp 89 (sv chưa mở 90), k8, công lực 182, đã cộng 150 thể và đc 9k2 máu, nhưng gặp đường môn k9 cl 192 không chịu nổi 1 hit crit của nó, solo với nó tỉ lệ thắng 0/10, thường kết thúc thảm bại mà chỉ mất khoẳng 4,5 bình máu, cố gắng tìm hiểu mãi vẫn không hiểu được tại sao nó giết mình nhanh thế, vào hiệp khách đảo thử cộng max thể và thân để chịu dame nhưng vẫn ko chịu đc 1 hit, (trong khi đó đi chiến trường mình thường nằm trong top 4-10) mong các pro chỉ giáo thêm cho mình, hay tại mình thực sự là quá yếu. (đặc biệt về khảm nhé, mình không có khả năng test vì tháo ra khảm vào rất tốn và đá khảm hiện tại cũng khá hiếm).

Bạn Ngô Kinh cho mình hỏi thêm 1 chút về khảm, Võ đang thì nên khảm gì, đây là vấn đề mà mình tìm hiểu rất nhiều nhưng vẫn chưa có quyết định rõ ràng, mình cấp 89 (sv chưa mở 90), k8, công lực 182, đã cộng 150 thể và đc 9k2 máu, nhưng gặp đường môn k9 cl 192 không chịu nổi 1 hit crit của nó, solo với nó tỉ lệ thắng 0/10, thường kết thúc thảm bại mà chỉ mất khoẳng 4,5 bình máu, cố gắng tìm hiểu mãi vẫn không hiểu được tại sao nó giết mình nhanh thế, vào hiệp khách đảo thử cộng max thể và thân để chịu dame nhưng vẫn ko chịu đc 1 hit, (trong khi đó đi chiến trường mình thường nằm trong top 4-10) mong các pro chỉ giáo thêm cho mình, hay tại mình thực sự là quá yếu. (đặc biệt về khảm nhé, mình không có khả năng test vì tháo ra khảm vào rất tốn và đá khảm hiện tại cũng khá hiếm).
    ĐM tầm đó gài bẫy mà đứng im trong đó thì dam nổ tầm 5k chưa crit nhé,chưa kể x1,5 dam cho skill kế.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    ĐM tầm đó gài bẫy mà đứng im trong đó thì dam nổ tầm 5k chưa crit nhé,chưa kể x1,5 dam cho skill kế.
    vậy có cách nào trị nó không bạn, biết là thua nhưng vẫn muốn đánh với nó bền bền tí.

Quote Nguyên văn bởi Ngô Kinh Xem bài viết
    Mình bị mất dòng Lôi Đình ở ngựa nên CM hơi thấp nhưng sẽ cố gắng xoáy cho nó ra dòng đó và CX.

Để cổ vũ anh đang và sắp chơi VD, xin mạn phép post ảnh về lực tay của mình sau khi ăn lak 4 (9k )

Chúc các bạn luôn vui vẻ và sẽ cảm thấy thích thú khi chơi Võ Đang
    Cho em hỏi con tọa kỵ gì mà đẹp thế ạ. Có phải con kỳ lân tiến hóa k a
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

vậy có cách nào trị nó không bạn, biết là thua nhưng vẫn muốn đánh với nó bền bền tí.
    ĐM máu giấy nên bạn cố sốc dam thì ĐM chết rất nhanh,tuy nhiên nếu bẫy nổ sốc dam bạn chết luôn thì Nhân Kiếm ko dam đc ĐM,nên phải cố sao cho ăn 1 combo của ĐM còn 1 ít máu mà ko chết.