Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 35

Mặc định Re: Tiền mặt - 5 triệu VND! Lãi rồi

Phải huy động anh em trong tộc không đi chơi với Gấu để tập trung đánh giật cái 5 chai về Nhậu thôi

Mỗi một máy chủ có gia tộc ở TOP3 là được thưởng! ui chao, gia tộc mình mà đi đông đúc chắc dễ thắng lắm đây! 5 triệu lận mà. Tộc trưởng iêu quái của em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

game đã vắng người...giờ hàng hot lại gom hết 1 nhà...tất cả quy tụ hết về 1 nơi...giờ vào game ngoài hoạt động nhỏ ra thì ko còn đối thủ để đánh nữa...tự động gamer sẽ cảm thấy nản khi lên đồ ầm ầm mà ko có đối thủ...mong NPH xem xét lại event kiểu này...

hàng mạnh gôm hết 1 tộc...hàng yếu ko cho vào...ae ức chế lại hết người để đánh khi tất cả gôm lại vì fan thưởng hạng 1 cao wa cao so với hạng 2,3...thà thưởng vật fam gi đó nhẹ tí cho toàn bộ ae trong tộc đc...vậy có 1 mình toc trưởng nhận mà cả tộc thì...ở khắp đất nước sao chia ở ngoài đc...DOU cố tình tạo ức chế phân giai cấp và làm vắng ae nữa...game sặp chắc khi ra sự kiện mà ko suy nghĩ
    ---=== ◄♥Pine♥► - Server Biện Kinh Thái Sơn.===---

Quote Nguyên văn bởi Trắc Kiền Xem bài viết
    Mỗi một máy chủ có gia tộc ở TOP3 là được thưởng! ui chao, gia tộc mình mà đi đông đúc chắc dễ thắng lắm đây! 5 triệu lận mà. Tộc trưởng iêu quái của em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Điên à cái này là nằm trong TOP 3 Tộc điểm cao nhất thôi, chứ ko phải cứ ở hang 3 là được 1 tr đâu

Quote Nguyên văn bởi Lệnh Hồ Xoài Xem bài viết
    Bond ở Thiên Sơn ơi!

Hôm nay vào trang chủ thấy có cái 5 triệu VND, cố gắng kiếm tiền ăn nhậu toàn tộc cái nhỉ.

1-2-3 dzo; 1-2-3 dzo; 1-2-3 hết.

dzo
    Tên hay thế, thích rồi đấy. này thì 30 char

Lệnh Hồ Xoài là nhân vật nào trong game thế nhỉ, dzui lòng cho biết tên acc trong game để giao lưu nào
    ps : biết nhân vật NeverWin ( pains đẹp trai ) hông

sao h mà vẫn chưa thấy tiền thưởng đâu nhĩ ??

thông báo là 28 phát mà h vẫn chưa thấy đâu ???

Banned

Chính xác là như vậy , mình cũng đang đợi trao thưởng đã 2 hôm rồi , BQT làm ăn chán quá không trao thưởng đc thì cũng nên thông báo ở trang chủ cho người chơi còn biết , cứ im lặng thế người bị chỉ trích nhiều nhất lại là tộc trưởng , 5tr còn chưa thấy mà giờ đã bị mang tiếng ăn mảnh rồi . Mình vào viết bài về vấn đề này mà giờ vẫn chưa đc đăng lên , đành ghé vào đây giải bày bức xúc ...

- AD nào trả lời giúp mình vấn đề với .

Quote Nguyên văn bởi Hoàng Trọng Hải Xem bài viết
    Chính xác là như vậy , mình cũng đang đợi trao thưởng đã 2 hôm rồi , BQT làm ăn chán quá không trao thưởng đc thì cũng nên thông báo ở trang chủ cho người chơi còn biết , cứ im lặng thế người bị chỉ trích nhiều nhất lại là tộc trưởng , 5tr còn chưa thấy mà giờ đã bị mang tiếng ăn mảnh rồi . Mình vào viết bài về vấn đề này mà giờ vẫn chưa đc đăng lên , đành ghé vào đây giải bày bức xúc ...

- AD nào trả lời giúp mình vấn đề với .
    Mình cũng đang trong tình trạng chờ đợi giống bạn đây...chỉ nói có thể nhận tiền mặt hoặc đổi đỉnh trong game...đã làm theo hướng dẫn nhận thưởng nhưng ko thấy phần nào cho biết là mình nhận tiền mặt hay đổi đỉnh thì làm sao mà phát thưởng đúng ý người ta???

gọi đt lên tổng đài thì nhận đc thông báo

chúng tôi sẽ sớm phát thưởng đấu GT trong thời gian sớm nhất

Mong anh (chị) vui lòng chờ đợi thêm