Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Chủ đề: Tách cường hóa

Mặc định Re: Tách cường hóa

Quote Nguyên văn bởi Zeker Xem bài viết
    thực sự là k hiểu cái 3h này nữa.Hôm qua 1h sáng mình tính tách cái giày hiếm +17 ra để chuyển qua acc mới thì nó bảo xin 3h mới tách đc.Mình xin tách xong đi ngủ sáng hôm sau tầm 6h tính vô tách thì nó lại yêu cầu xin tách 3h nữa.Cái này mình k hiểu chẳng lẽ phải canh đúng thời gian xin 3h mới tách đc sao?
    3h sau khi xin tách sẽ có thêm 1h30 để bạn tách trong 1h30 đó bạn không tách thì nó sẽ quay lại về từ đầu

game này h như webgame . hút được nhiêu nữa thì hút thui

chắc sắp giải tán rùi . tiếc cho 1 game hay mà NPH làm ăn kiểu ăn xổi ...

cộng đồng game đa phần ích kỷ . lúc đẹt nào cũng mún vào G mạnh. thành ra thằng yếu nghi game off chuyển sv

rùi lại lên đây than vãn sv vắng tanh .. rao bán acc ầm ầm ...VvV ..

Quote Nguyên văn bởi thanhthanhbaby Xem bài viết
    game này h như webgame . hút được nhiêu nữa thì hút thui

chắc sắp giải tán rùi . tiếc cho 1 game hay mà NPH làm ăn kiểu ăn xổi ...

cộng đồng game đa phần ích kỷ . lúc đẹt nào cũng mún vào G mạnh. thành ra thằng yếu nghi game off chuyển sv

rùi lại lên đây than vãn sv vắng tanh .. rao bán acc ầm ầm ...VvV ..
    Nói cho bạn biết, game này hoàn toàn khác webgame nhé. Tại bạn k tâm huyết, k bik cái hay của game thôi.
    Không phải cộng đồng game ít kỉ mà là đó là điều tất yếu, game nào cũng có hết, k ngoại trừ bất cứ game nào.
    Như mình cl chả là bao so với mặt bằng server, rủ mấy ae lập tộc cùi chơi rất vui, chém gió rất đã, thậm chí còn có người mới chơi vào nữa
    Chủ yếu là vui vẻ, server vắng thì chịu, bán acc cũng bình thường, có nhiều người cày chỉ để bán lại kiếm lời thôi (số ít)
    Ý kiến trên là suy nghĩ của mình, ai k đồng tình cứ ném đá, nhưng ném ít thôi k thì vỡ diễn đàn
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

làm ăn kiều gì nản d thể đỡ nổi xin tách cây vk chuyển phái mà chờ đúng 3h zô tách đéo cho tách bắt chờ 3h nữa . rảnh đéo có gì làm mấy cái này để chơi gamer à

lại chờ 3h và đã tách dc
    6h cho 1 món đồ . dkm chúng mày quá là mệt mỏi

nói chung vụ này chi bực mình nhất là 1 tính năng ko thông báo mà lại tự thêm vào sau khi update ! 1 người chơi lâu năm nhìn vào không bực mình cũng phí , giống như kiểu vợ thằng bạn nó đi ngủ với mình .............. rồi thằng bạn nó sẽ nghĩ như thế nào ????