Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: Không bán được ngựa lên TTGD

Thế bạn có đọc của mình không thế bạn ?
    Mình đã ghi là Qua ngày mà ngựa nó không reset thì có thể là do lỗi rồi còn gì.
    Còn bạn nói nó hiện chữ M to lù lù, trong khi TTGD ko co 1 con ngựa 7-4 nào. Cái này theo ý bạn là TTGD phải có ngựa để mua kiểu như Lam Thủy Tinh là 9999 thì mới được phép hiện chữ M (vd thôi chứ bao nhiêu thì không biết).=> Cái vd trên của mình chính là để trả lời cho việc không có ngựa để ấn Mua nhưng TTGD báo M.
    Còn bạn nói 00h02 thì bao nhiêu người bán sao. ZZZZZZ thế bạn biết NPH nó giới hạn số lượng bán lên của ngựa PV 7-4 là bao nhiêu ko. Nhỡ đâu chỉ có tầm 10 con thôi thì sao. Mà 10 con thì thì chỉ cần 10 đứa bán lên cái là Max luôn rồi và bạn nghĩ 00h02 thì không có người chới chắc. (Chúng nó mua bán 10 con lúc 00h01 đó ) Còn nếu bạn canh lúc vừa mới qua ngày cái ấn TTGD xem mà vẫn báo chữ M thi quay lai dòng đầu tiên mình viết nhé.

có chữ M vòng tròn màu xanh , tức là giới hạn bán cái vật phẩm đó đã max , vi du toi co 2 acc , acc phụ có 10 con 7-4 cần chuyển qua acc chính , acc chính dat giá acc phụ bán qua , đến cái gioi han cho phép tối đa của con 74 ko cho phép mua bán tren TTGD nữa thi no se hiện chữ M

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    có chữ M vòng tròn màu xanh , tức là giới hạn bán cái vật phẩm đó đã max , vi du toi co 2 acc , acc phụ có 10 con 7-4 cần chuyển qua acc chính , acc chính dat giá acc phụ bán qua , đến cái gioi han cho phép tối đa của con 74 ko cho phép mua bán tren TTGD nữa thi no se hiện chữ M
    Ý của mình là muốn GM kiểm tra lại xem có phải lỗi hay không, còn cái hiện chữ M vòng tròn màu xanh thì ai cũng biết là không bán được vật phẩm đó nữa. Lỗi ơ đây là ngựa 7-4 ở sever Lạc Sơn nó hiện chữ M từ ngày này qua ngày khác không có tg nào để bán ý, mới qua ngày mới reset nhân vật lên TTGD xem đã hiện chữ M rồi.
    P/S: Tôi cần 1 câu trả lời từ NPH là lỗi hay là sao thôi.

cách nhanh nhất lên trang hổ trợ của DUo mà gỡi , ko thi qua bên phần báo lỗi ấy .

sever song giang cũng bị tình trạng tương tự đây