Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 34

Mặc định Re: Phóng sự: 1St...LòViSóng - Siêu Lừa sever Tâm Giang với chiêu bài LỪA XONG rồi ... Đổi Chủ!

Ông oStarAngelo vẫn thật thà như hồi mới chơi bên sever Thái Sơn - BK. Quen lần đâu tiên là hồi mới có TVP, lúc đó chưa có hàng khủng nhiều,toàn Kinh Hồng, Lắng Vân, Top có vài đứa Tiềm Long (hồi giới hạn lv 79).Thấy ông chữ trắng ko có pt cho đi TVP,soi đồ cũng thấy k7,5 thì phải. Pm mới biết hỏi k biết Giám định Công Lực ở đâu? Thế là kết bạn. Hôm hỏi vay tạm vai chục Vàng, ông cho hẳn mà k đòi hỏi trả lại

Mặc định Re: Phóng sự: 1St...LòViSóng - Siêu Lừa sever Tâm Giang với chiêu bài LỪA XONG rồi ... Đổi Chủ!

Tớ là người mua lại ních 1st..lòvisóng bạn nói nó lừa đảo ừ thì là do bạn tin người quá. tớ thì cũng chẳng làm sao hết tớ chỉ mua lại ắc chơi vui vẻ mà tớ bảo là mua 200k chứ hok phải 300k khi tớ mua cũng có người làm chứng. còn mà cậu nói tớ là đi lừa đảo cậu để lấy mấy cái trăm ngàn ý. thì cậu thích thì alo tớ tớ tớ cho cậu . à mà cái hum bữa tớ đi mua cắ thì là tớ mua ở gần trường đại học công nghiệp. còn ắc đó giờ tớ chơi năm nay tớ 28 thôi nhưng mà khi mà mua ắc song đó mọi người nói tớ lừa .. hiểu nhầm nhé tớ hok đi lừa ai tớ chỉ đi mua lại ắc lừa mà lúc mua tớ hok có biết ắc đo đi lừa đảo. biết thì đéo ai người ta mua. mà cũng nói thẳng ra tiền ý ai cũng quý nhưng mà cái tình là quý hơn.

Có ai đi mua acc lại ko đổi pass đâu !

Quote Nguyên văn bởi RaizoKen Xem bài viết
    Những hành động lừa đảo của thế giới game thì nhìu vô số, lừa đảo với nhìu hình thức, và mình cũng đã từng bị mất niềm tin vào sự tin tưởng của thành viên trong game...cũng vì QUÁ TIN NGƯỜI như a oStarAngelo mình đã mất 1 cai lap alienware cũng vì những lời nói như dạng 1St...LòViSóng.
    Việc lên tiếng để cho mọi người trong game cảnh giác rất quan trọng, và trong thế giới game cần có những người như a oStarAngelo
    Cảm ơn a, đây cũng là bài học cho bản thân mình khi vào thế giới ảo của game
    Quote Nguyên văn bởi manmu123 Xem bài viết
    và tôi đã mất niềm tin vào bạn bè và bang hội trong game tôi cũng cho vay vài người và cho đồ vài người từ giờ không cho ai nữa
    Tranh thủ giờ Bảo Trì, lên cty sớm mà chưa vô game được mình vô đọc và thấy nên Re-comment.
    Hai bạn RaizoKen đừng bi quan, game cũng có một số điểm tương đồng với cuộc sống thực tế. Đó là có thể chúng ta sẽ vấp ngã rất nhiều lần, có thể chúng ta sẽ sai lầm rất nhiều lần. Nhưng quan trọng, chúng ta biết nhìn nhận và đánh giá những sai lầm đó để không lặp lại nó lần thứ 2. Nhưng quan trọng hơn nữa, chúng ta vẫn cần có LÒNG TIN, SỰ VỊ THA để tiếp tục SỐNG và CHƠI...

Quote Nguyên văn bởi tradaa Xem bài viết
    Ông oStarAngelo vẫn thật thà như hồi mới chơi bên sever Thái Sơn - BK. Quen lần đâu tiên là hồi mới có TVP, lúc đó chưa có hàng khủng nhiều,toàn Kinh Hồng, Lắng Vân, Top có vài đứa Tiềm Long (hồi giới hạn lv 79).Thấy ông chữ trắng ko có pt cho đi TVP,soi đồ cũng thấy k7,5 thì phải. Pm mới biết hỏi k biết Giám định Công Lực ở đâu? Thế là kết bạn. Hôm hỏi vay tạm vai chục Vàng, ông cho hẳn mà k đòi hỏi trả lại
    Tớ vấn thế thôi! Nghỉ bên Thái Sơn tớ tách hết đồ, phi shop lấy vàng khóa mua viên Ủy Thác để cho account StarAngel bên đó VĨNH VIỄN ngủ yên rồi
    Mỗi người có 1 cách chơi khác nhau, tớ thì từng làm Leader Guild Game nhiều năm nên giống như mắc phải căn bệnh là "Thích giúp đỡ người khác" rồi. Hồi 2004 lúc tớ mới chập chững chơi VLTK cũng được rất nhiều AE, bạn bè giúp đỡ và mình thấy rất nể trọng họ nên cũng muốn bắc chước họ... Vì thế quan điểm chơi game của tớ nhiều năm nay là càng giúp đỡ được nhiều người, nhiều bạn trong game càng tốt dù có thể sự giúp đỡ đó chưa thật nhiều và đôi khi cũng bị họ lợi dụng.

Quote Nguyên văn bởi Chém Thấu Tim Xem bài viết
    Tớ là người mua lại ních 1st..lòvisóng bạn nói nó lừa đảo ừ thì là do bạn tin người quá. tớ thì cũng chẳng làm sao hết tớ chỉ mua lại ắc chơi vui vẻ mà tớ bảo là mua 200k chứ hok phải 300k khi tớ mua cũng có người làm chứng. còn mà cậu nói tớ là đi lừa đảo cậu để lấy mấy cái trăm ngàn ý. thì cậu thích thì alo tớ tớ tớ cho cậu . à mà cái hum bữa tớ đi mua cắ thì là tớ mua ở gần trường đại học công nghiệp. còn ắc đó giờ tớ chơi năm nay tớ 28 thôi nhưng mà khi mà mua ắc song đó mọi người nói tớ lừa .. hiểu nhầm nhé tớ hok đi lừa ai tớ chỉ đi mua lại ắc lừa mà lúc mua tớ hok có biết ắc đo đi lừa đảo. biết thì đéo ai người ta mua. mà cũng nói thẳng ra tiền ý ai cũng quý nhưng mà cái tình là quý hơn.
    Rất cám ơn hôm qua bạn đã trực tiếp PM cho tôi, dù rằng nó quá trễ để làm điều đó. Có lẽ bạn đã hiểu những điều tôi muốn nói... Dù bạn là "Người Cũ" hay "Người Mới" thì vẫn mong trong game, với nhân vật 1St...LòViSóng bạn sẽ dần dần thay đổi nó để mọi người có thể bao dung, có thể thay đổi cái nhìn về Lò Vi Sóng bạn nhé!

Quote Nguyên văn bởi tranbinh091 Xem bài viết
    Có ai đi mua acc lại ko đổi pass đâu !
    Và thế tôi mới dám khẳng định điều tôi đã nói...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi Chém Thấu Tim Xem bài viết
    28 tuổi thì công ăn việc làm khá ổn định rồi. 200k thì đáng gì đâu. Tốt nhất là bạn nên chuyển cái acc đấy thành acc clone, rồi mua hoặc chơi lại cái acc khác. Bạn cũng ko phải cày từ đầu nên cũng chẳng có tình cảm gì với nó cả. Giờ bạn giải thích chẳng ai tin cả. Nên nếu bạn là người mua lại tốt nhất là quẳng đó mua acc khác. Còn nếu vẫn là chủ cũ, thì xin chia buồn, bạn mất công giải thích mà chẳng để làm gì cả

Nói chung là.... đắng
    Mà tốt nhất là chơi acc của mình tự tạo ra. Giống như bố+mẹ sinh mình ra họ yêu quý mình hơn là đi mua về . Trừ việc vô sinh
    ♥══╬═ Sever :Cửu Giang ═╬══♥
    ♥══╬═Tên NV:One_Piece_1═╬══♥
    ♥══╬═ Gia Tộc : _Da_Lat_ ═╬══♥
    ► Bang Hoàng.Đế◄

Nói thật sever Tâm Giang giờ cứ như cái chợ, lừa đảo đến chống cả mặt. Hàng ngày lừa đảo, ngày ngày lừa đảo. Thấy mà nản =.= 1st LòViSóng vậy mà vẫn còn cày trog sv mới ghê chứ @@

Quote Nguyên văn bởi Gà Đi Bộ Xem bài viết
    Nói thật sever Tâm Giang giờ cứ như cái chợ, lừa đảo đến chống cả mặt. Hàng ngày lừa đảo, ngày ngày lừa đảo. Thấy mà nản =.= 1st LòViSóng vậy mà vẫn còn cày trog sv mới ghê chứ @@
    Game này quá thuận lợi cho bọn Lừa Đảo nó "Tác Nghiệp"; Đơn giản vì CÀY quá đễ nên chúng sẵn sàng CÀY => LỪA ĐẢO => BÁN ACC => Qua Sever Mới => CÀY => LỪA ...

Có 2 nguyên nhân chính theo mình dẫn tới điều này:
    1. Game có quá nhiều hình thức giúp dân CHỊU CÀY có thể MẠNH ngang thậm chí HƠN những người nạp thẻ.
    2. Nhà phát hành ra sever Liên Tục & Định Kỳ dẫn tới bọn lừa đảo chả ngần ngại LỪA rồi chuyển sever.
    3. Game không có nhiều Ưu Đãi cho đối tượng chơi bằng nạp thẻ so với các đối tượng khác.

Và mình lại mới bị 01 bạn là Top 2 Cường Hóa sever ([HG]NhấtBổngVạnLệRơi) LỪA 2 vạn vàng không khóa.
    Và mình dự kiến sẽ say googbye NKVS của Duo để chờ đợi game của VNG vì hơn 10 năm chơi game Online đến nay, mình chưa thấy NPH nào chăm sóc khách hàng ít nhất với đối tượng là mình chu đáo bằng VNG.

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Game này quá thuận lợi cho bọn Lừa Đảo nó "Tác Nghiệp"; Đơn giản vì CÀY quá đễ nên chúng sẵn sàng CÀY => LỪA ĐẢO => BÁN ACC => Qua Sever Mới => CÀY => LỪA ...

1. Game có quá nhiều hình thức giúp dân CHỊU CÀY có thể MẠNH ngang thậm chí HƠN những người nạp thẻ.
    2. Nhà phát hành ra sever Liên Tục & Định Kỳ dẫn tới bọn lừa đảo chả ngần ngại LỪA rồi chuyển sever.
    3. Game không có nhiều Ưu Đãi cho đối tượng chơi bằng nạp thẻ so với các đối tượng khác.

Và mình lại mới bị 01 bạn là Top 2 Cường Hóa sever ([HG]NhấtBổngVạnLệRơi) LỪA 2 vạn vàng không khóa.
    Và mình dự kiến sẽ say googbye NKVS của Duo để chờ đợi game của VNG vì hơn 10 năm chơi game Online đến nay, mình chưa thấy NPH nào chăm sóc khách hàng ít nhất với đối tượng là mình chu đáo bằng VNG.
    Cái y số [2] của anh là tâm điểm thuận lợi và tạo điều kiện cho bọn lừa đảo nhất, chứ ko phải tạo điều kiện chơi game cho ae tâm huyết. NPH ko lắng nghe ae mình nói đâu. Sớm muộn game này củng sụp, ae trog xóm lỡ cày sv này rùi thì rág cày luôn vì sẽ và chắc k qua sv nào khác nữa, chán sv này là bye game nkvs luôn.

NPH k quan tâm, BQT k lắg nghe, GM ko chú ý gamer ingame. Thì chắc ae giải tán qua VLTK1 của VNG mới ra phiên bản 10 năm trước Tình Trong Thiên Hạ mà lấy lại niềm vui game kiếm hiệp online khi xưa thôi.

Còn việc [HG]NhấtBổngVạnLệRơi lừa anh thì thành thật chia sẽ bức xức xúc với anh
    Tui em rời bang VôSong củng vì thói nói chuyện khinh người và trẻ trâu của nó con gái nc cực kỳ bố và láo. Thua!

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết

Mình chơi bên Cửu Giang. Top 1 cường hóa cũng có nick NhấtBổngVạnLệRơi. Top 1 vì cậu ta là trùm clone của server. Đợt trước, ban đêm lúc nào cũng thấy cậu ta kiếm được cả chục viên Tử Thủy Tinh. Có lẽ người này với người lừa đảo StarAngelo là 1. Game này chỉ cần fix đúng 1 lỗi tàng bảo đồ. Sửa lại thành: Ai mở tàng bảo đồ ra quái, thì chỉ có người đó và thành viên trong pt mới nhặt được vật phẩm. Người khác có đánh cũng ko nhặt được. Như vậy là hết Clone. Còn NPH ở đây chỉ quan tâm duy nhất lợi nhuận của họ. Ra server mới là cách kiếm lợi nhuận nhanh nhất.