Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 60

Mặc định Re: sách kỹ năng 120 của thập đại bát phát

Quote Nguyên văn bởi Thượng Khanh Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Cách thức để có được Bí Tịch Kỹ Năng 120 chưa được BQT tung ra cụ thể. BQT sẽ hướng tới mọi đối tượng gamer, sẽ không để gamer chịu thiệt, các bạn yên tâm nhé.
    Thân!
    Mấy MOD trốn hết rồi..tuyên bố hùng hồn lắm mà..nào là BQT hướng tới mọi đối tượng gamer..vậy mà giờ bắt mọi đối tượng gamer phải nạp 2tr mới có bí kip 120 sao..

NPH bảo là skill 120 nhằm cân bằng các môn phái, đồng thời tạo hấp dẫn cho gamer. Giờ 2tr mới có thì hỏi cân bằng môn phái gì đây, môn phái VNĐ à.Theo tui thì hợp lí nhất cho các yêu cầu của gamer là bí kíp 120 nên mua bằng điểm cống hiến sư môn. 110 60k thì 120 120k thế là ổn.Còn nếu cứ nạp vào mới có thì DUO chơi 1 mình đi

Cái dk mmmmmm có cái skill thôi mà cũng phải nạp 2tr để có. Cân bằng cái con cc ấy.

Thôi, thống nhất là anh em lượn đi cho DUO nó chơi 1 mình, tẩy chay mọi thể loại game DUO phát hành luôn cho nhanh.

- Thám bảo: Trang chủ ra phí quay 1 đằng thực tế thu gấp đội (lừa đảo)
    - Event Lễ vua hùng: Không phải là mang tính dân tộc, cộng đồng. Mún ăn tương đương 1 ngày 1 triệu VND (Không có 1 cái gì hỗ trợ, phần thưởng cùi bắp).
    - Skill 120: đáng lẽ free thì cá kiếm 2 triệu VND mới học đc. (Mod, AD hướng tới cộng đồng gamer ở đâu chỉ tôi coi cái)

Mod, AD nào nói tôi nói sai vào chỉ giùm.
    Lần sửa cuối bởi GáiXấu; 02-05-2015 lúc 09:58 PM

Quote Nguyên văn bởi Nhất Chỉ Phá Thiên Xem bài viết
    Chào bạn!
    Hiện tại kỹ năng 120 chưa tung ra ở các phiên bản này và cũng như cách thức mua bí kíp, vì thế, mong bạn hãy đợi tin tức chính thức từ trang chủ nkvs.vn bạn nhé.
    Những thông tin mà bạn nói là thông tin không xuất phát từ BQT nhé.
    Thân!
    chưa tung ra mà BQT xem hộ em cái sự kiên nạp thẻ 200k ngày 2-3/4 nó ra cái gì đấy?2m 1 cái bk em mua dc cả ac top 10 có lẽ còn dư đấy

Thằng MoD nó nói cho vui thôi chứ nó có biết quái gì đâu, ức chế với nó làm gì. Khi nào có offline gì rồi kiến nghị, mà thôi bỏ đi là vừa cho DUO nó chơi 1 mình, qua 9K hết đi anh em

Nói thật với bọn NPH DUO đéo xem lại thì game của chúng mày tàn sớm muộn AE bỏ hết mà thôi,cái mà chúng mày nói là hướng tới mọi người chơi ko để Gamer chịu thiệt đây à,nghĩ cũng hài cái Boss 145 ra đã đéo ra cái gì rồi Boss 145 béo bọn thằng KKKLONG và team nó à,hay chúng mày định hướng tới năm 2015 NKVS sẽ là 1 game off cho mấy thằng Thần Thoại chơi với nhau,
    ---Phó bản tinh anh như cc luôn(bữa BIG OFFLINE chúng mày quảng cáo vl lắm mà),hay để Gamer phải đi quảng cáo các web và fanpage bài trừ chúng mày
    ----Đến cái SKILL 120 chúng mày cũng bắt phải nạp 2tr VNĐ mới có,tao thử hỏi có bao nhiêu người đc sở hữu,những người nạp ít là ko có à,tao nói những người nạp ít nhé còn acc tao nạp cũng ko phải là ít đâu đây là ức chế giùm những AE nạp ít thôi...Phiên bản mới của chúng mày quả thật là đột phá quá tạo sự cân bằng giữa các phái quá
    Bọn NPH DUO chúng mày thử vào SV Thái Sơn xem các TOP h có thái độ gì nhé,tính sơ qua trong TOP 10 có 5>6 người ko muốn nạp Card cho chúng mày nữa rồi,trong đó có tao luôn.Quá Ức chế tao xưng mày tao với chúng mày luôn đấy bọn NPH ạ!Đừng thằng Mod nào vào sủa câu bạn ăn nói có văn hóa gi gì nhé! xin lỗi tao đút buồi cần luôn,Bith
    Lần sửa cuối bởi TS_NKVS; 03-05-2015 lúc 07:16 AM

Quote Nguyên văn bởi TS_NKVS Xem bài viết
    Nói thật với bọn NPH DUO đéo xem lại thì game của chúng mày tàn sớm muộn AE bỏ hết mà thôi,cái mà chúng mày nói là hướng tới mọi người chơi ko để Gamer chịu thiệt đây à,nghĩ cũng hài cái Boss 145 ra đã đéo ra cái gì rồi Boss 145 béo bọn thằng KKKLONG và team nó à,hay chúng mày định hướng tới năm 2015 NKVS sẽ là 1 game off cho mấy thằng Thần Thoại chơi với nhau,
    ---Phó bản tinh anh như cc luôn(bữa BIG OFFLINE chúng mày quảng cáo vl lắm mà),hay để Gamer phải đi quảng cáo các web và fanpage bài trừ chúng mày
    ----Đến cái SKILL 120 chúng mày cũng bắt phải nạp 2tr VNĐ mới có,tao thử hỏi có bao nhiêu người đc sở hữu,những người nạp ít là ko có à,tao nói những người nạp ít nhé còn acc tao nạp cũng ko phải là ít đâu đây là ức chế giùm những AE nạp ít thôi...Phiên bản mới của chúng mày quả thật là đột phá quá tạo sự cân bằng giữa các phái quá
    Bọn NPH DUO chúng mày thử vào SV Thái Sơn xem các TOP h có thái độ gì nhé,tính sơ qua trong TOP 10 có 5>6 người ko muốn nạp Card cho chúng mày nữa rồi,trong đó có tao luôn.Quá Ức chế tao xưng mày tao với chúng mày luôn đấy bọn NPH ạ!Đừng thằng Mod nào vào sủa câu bạn ăn nói có văn hóa gi gì nhé! xin lỗi tao đút buồi cần luôn,Bith
    Chả lẽ DUO đói quá rồi mới làm liều thế này đây, 2tr thì chỉ có các top các vip mới dc, thử hỏi trong game thành phần đó được bao nhiêu. Càng này càng hút máu ghê rợn vậy sao, thực sự quá bức xúc.Nói như bạn TS_NKVS có tiền cũng chả nạp cho chúng mày, ko fix lại sớm thì đợi ngày đóng cửa đi. Bọn top Thần Thoại ko có bọn tao thì cũng đánh nhau với NPC thôi. ròi nó cũng bỏ thôi.Mấy thằng Mod đâu ra trả lời sớm cho bọn tao xem cái nào, để bọn tao có quyết định luôn đây

m bo duo lam an hut mau trang tron kieu nay chac dc may bua nua game tan cmn roi

dm bon duo nay hut may trang tron vay thi game nay chac tan cmn roi

, mấy thằng Mod Đâu Vào trả lời cho AE chúng tao 1 câu xem nào , lúc chưa ra thì mạnh mồm + hùng hồn lắm cơ mà , sao bây h chính thức ra quyển bí kip 2tr mà đéo thấy thằng nào vào nói câu nào là sao ,hay đéo còn lời nào để nói nữa lên trốn cmn hết rồi à
    đéo còn lời lịch sự + tử tế nào để nói nữa đâu thông cảm