Trang 2/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 67

Mặc định Re: Khảo sát ý kiến gộp máy chủ tháng 2

Thân gửi DOU!!!
    Thay mặt toàn bộ những AE VÔ CÙNG NẢN CHÍ vì tình hình server Hỏa Phụng ( cũng như 1 số ser đang chết dần ) nói 1 chút y kiến về cách mà các bạn đang lãng quên chúng tôi.Những người rất tâm huyết cho đến thời điểm hiện tại.
    - Các bạn là người kinh doanh..các bạn muốn kiếm doanh thu.nên các bạn mở thêm ser mới.nhưng các bạn lại bỏ qua rất nhiều VIP có khả năng đầu tư lớn và lâu dài..Các bạn lai chọn 1 đám trẻ trâu vào chơi game vài ngày lại nghi game.Nên đề nghị các bạn suy nghi kĩ lại bài toán mà các bạn đang làm.KHÔNG KHÁC VÌ CÁCH MÀ CAC VIP CUA GAME VINAGAME BỎ HẾT..và đó cũng sẽ là con ngõ cụt khi các bạn đang đi..Bỏ dài lấy ngắn.
    - Nếu các bạn muốn thu hút người chơi mới vào game.Có rất nhiều cách như tạo ra những code tàng cả trang bị.còn hay hơn là cách tao ra ser mới kiểu này.
    -Sẳn đây đứng cương vị là 1 khách hàng..Mình xin hỏi những điều kiện để gộp ser..đề nghị các bạn cho biết

Ngọa hổ gộp Tàn Long nhanh nhanh đi, chán lắm rồi

đồng ý gộp ngọa hổ-tàng long ngay đi :V

K Gộp Phi hổ thì nát . Top 1 2 3 chán off game 4 5 hôm r

Ad gộp dùm e ngọa hổ với tàng long đi ạ... sever e đã gữi hổ trợ rất lâu để được gộp... chẳng còn ai chơi cả chỉ toàn là kéo clone ..

theo ý kiến riêng của mình nhé.... là 1 gamer chơi khá nhiều game kiếm hiệp thì mình thấy cách sau cũng khá hay này....
    1. tất cả các cụm sever sẽ gộp lại thành 1 sever còn các sever thì chuyển thành các thế giới khác nhau. trong đó NPH sẽ mở thêm 1 bản đồ mà ở đó các gamer của các sever khi vào bản đồ đó có thể bày bán hàng trực tiếp, tranh đoạt boss theo sever, vận tiêu theo sever, làm nv,...vv
    bang hội theo từng sever. quan trọng nhất là cưỡng chế pk theo sever
    2. bảng xếp hạng thay đổi lại là gộp chung top của tất cả sever trong cụm đó
    3.lãnh thổ chiến liên cụm sẽ là tranh đoạt lãnh thổ của các sever khác trong cụm sever đó
    4.Giải đấu thiên hạ vô song sẽ lấy 10 người thuộc cụm từng cụm sever để đấu với nhau tìm ra quán quân của toàn bộ máy chủ NKVS
    đó là yk riêng của mình.... tất nhiên là chưa đầy đủ nên NPH xem xét và các gamer khác cùng nhau góp yk để cộng đồng gamer NKVS ngày càng pt lớn mạnh

ngọa hổ- tàng long dc đó gộp nhanh nha chế

gop sv Ngoa Ho - Tang LOng di người ơi còn có mấy người chán khong ai chơi nghĩ gần hết r

gộ NGọa Hổ - tang Long di chế có mấy người onl toàn kéo xe chán quá

gop may chu tang long di it nguoi choi qua .off het den noi r