Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 67

Mặc định Re: Khảo sát ý kiến gộp máy chủ tháng 2

gộp ngọa hổ với tàng long đi.... sv gần nghĩ hớt rồi

Ngọa Hổ với Tàng Long sever chán lắm rùi :W

Sau vài đợt mở sever mới như Nga My, Cái Bang, Thiếu Lâm, v.v. thì Nhạn Linh từ chỗ là 1 trong những sever đông đảo nhất, nhiều Vip nạp tiền nhất đang ngày càng chết dần...

Là 1 trong những người nộp ngu phí cho Duo nhiều nhất sever Nhạn Linh với hơn 400m chỉ chưa đầy 160 ngày tôi đang cảm thấy quá thất vọng và có lẽ kế hoạch chào VĨNH BIỆT Duo của tôi sẽ chỉ còn tính bằng NGÀY vì hết hứng rồi. Điều này chắc không chỉ có 1 mình tôi cảm nhận mà nhiều AE khác có lẽ cũng trùng quan điểm, chỉ là đang chờ đợi 1 game phù hợp để ra đi thôi!

Gộp sever cũng chỉ là giải pháp tình thế vì chắc chắn với tốc độ mở sever mới như hiện nay thì gộp xong cũng chỉ thời gian ngắn lại sẽ vắng lại. Nếu lý do mở sv mới để cho những người MỚI BIẾT ĐẾN NKVS được chơi thì xin thưa có nhiều cách lắm: Như hỗ trợ người chơi mới đua cấp bằng các vật phẩm kinh nghiệm (Chơi sau muốn = người chơi trước thì BỎ TIỀN vì người chơi trước bỏ không ít rồi; Nếu ko thì chơi tà tà đi, hỗ trợ chút ít gọi là...)

Mà thôi, góp ý thế chứ nữa cũng chỉ đến vậy vì tư duy & triết lý kinh doanh của BĐH Duo đã như thế rồi, mod hay Admin cũng chỉ là người làm thuê cấp thấp nên ko can thiệp đc chiến lược kinh doanh của BĐH.

Chia buồn cùng 1 NPH TRẺ nhưng đang tự kỷ mình là ĐỈNH CAO. Nếu ko thay đổi triết lý kinh doanh, tôi nghĩ ngày sập của quý vị sẽ đến rất nhanh; Và đừng nghĩ, có 1 Duo Phẩy ra đời nữa là có thể cứu vãn được thương hiệu của quý vị vì gamer chúng tôi ko phải chỉ có nông dân mà đầy những tri thức, doanh nhân lọc lõi ở đời rồi!

thái sơn lạc sơn đi ADM ơi CT TLL còn ko đủ người đi nửa

có ai giúp mình cài game ko mình cài quài ko đc !! hix hix :sad

Gộp mã vân - xích vân đi add :v

cụm dương châu nói chung sever con luân noi rieng h rat thưa thớt BQT xem xét gọp sever cụm dương châu vs

Nói thật là k sớm thì muộn dou cung y chang nhu vng..1 ông lớn trong ngành game viet nam cũng đang chết dần.cũng chỉ vì y như dou hiện nay..luôn nói 1 câu lắng nghe y kiến của gamer nhưng thật ra.chỉ làm mát lòng lúc đó rồi thội.
    1 lần nữa chút dou sớm nhìn nhận ra vấn đề.hay dặm lên vết xe đổ.

Im lặng mà chơi , lổi thì từ từ giải quyết ,không vội đuợc đâu,không thích chơi thì nghỉ, cấm lèm bèm chủi rủi, "Duo"

Cho 1 vé gọp Mã Vân với Xích Vân Muội ơi !!!!

1 vé gọp Mã Vân Với Xích Vân !!!