Trang 6/7 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 67

Red face Re: Khảo sát ý kiến gộp máy chủ tháng 2

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    1 câu thôi nhưng chắc là đủ ý: ĐÀN GẢY TAI TRÂU!

Chơi game cái tên nhân vật nó là THƯƠNG HIỆU ko phải thứ để MUA hay BÁN;

_StarAngel_ ở game này chứ ở nhiều game cũng đã là THƯƠNG HIỆU rồi! Tự mình tạo nhân vật, setup nó theo ý mình thì mới cảm nhận được bạn à? Mà bạn gọi tôi là "CHÚ" thì được hiểu theo nghĩa nào đây? Tôi sinh năm 1977!
    Guir đến_StarAngel_
    Nhỏ hơn thì là Chú Em, Lớn hơn thì Chú ơi Chú, Chơi game để vui và thể iện, thương hiệu cũng là một cách thể hiện mà thương hiệu với cái game này, với toàn đất với đá thì ức thêm, Có nói 100 trang thì chúng nó cũng trả lòi chung chung , chúng tôi biết chúng tôi hiểu và chúng tôi rất lấy làm tiếc là fomét game của chúng tôi chỉ có thê hehe.
    Tôi chỉ mong cho server tôi chơi có mấy nguofi chơi , một mình tự kĩ cày cuốc, 2 năm sau acc tôi kieur gì chả bằng kkklong hehe,

Mặc định Re: Khảo sát ý kiến gộp máy chủ tháng 2

Quote Nguyên văn bởi Lương Kha Xem bài viết
    Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã phản hồi, mình sẽ ghi nhận và gửi vào bản báo cáo sắp tới để trong tháng tới sẽ có những thay đổi. Có thể với các server hiện tại thì việc thay đổi là khó nhưng đối với các server tiếp theo thì chắc chắn sẽ có những mặt tích cực để phục vụ các bạn tốt hơn. Hi vọng bạn và các bạn khác sẽ tiếp tục ủng hộ và đồng hành cùng NKVS.
    Một lần nữa xin cảm ơn bạn rất nhiều.
    Tùy các ông bà nhưng AE Nhạn Linh, bang Tàn Sát JX đã thống nhất xong. Hết tháng này mà ko có thông tin về kế hoạch gộp sever thì cả bang phá acc và VĨNH BIỆT DUO...

BQT hết sức lưu ý giùm yêu cầu này của mình , lý do là từ tháng 9 năm 2015 BQT ra khảo sát gộp sever có tên sv Song Hải cụm dương châu được gộp. nhưng chả hiểu vì sao cách ngày bảo trì 1 hôm lại huỷ hợp nhất sv... chỉ nghe nói rằng có ng phản đối nên hoãn tạm chấp nhận. và đến tháng 12 lần thứ 2 có tên Song hải khảo sát gộp.. nhưg lại 1 lần nữa bị huỹ mà chả hiểu cái lý do gì mà lien tục hoãn.. lần 1 có thể như người chơi phản đối- nhưng lần 2 chả có cái vấn đề của ai phản đối gộp sv Song hải cụm dương châu cả.. vậy mà cuối cùng khảo sát để người chơi thêm tý hào hứng rồi độp 1 cái như tát hoãn.. suốt từ bấy giờ sv song hải chả khác gì 1 cái sv chết.. nếu để nói chơi game 24/24 thì giờ game chỉ có may ra 1 tiếng là được pk vui vào lúc 10h20 ( bos ra đến khi bos két thúc ) 11h20 coi nhu quanh đi quẩn lại sắp gần năm r.. tiền vẫn đều vào ních đồ thì max hết rồi. ngoài 1 tiếng pk còn lại nhìn ních cắm trian đánh quái.. vậy tiền nạp coi như chỉ để ngắm nhân vật giết quái hay sao.. tôi mong BQT khảo sát lần này sẽ có phương án cho Song hải gộp. thank

Quote Nguyên văn bởi _StarAngel_ Xem bài viết
    Tùy các ông bà nhưng AE Nhạn Linh, bang Tàn Sát JX đã thống nhất xong. Hết tháng này mà ko có thông tin về kế hoạch gộp sever thì cả bang phá acc và VĨNH BIỆT DUO...
    Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã phản hồi, nhưng thực tế mình cũng không dám chắc nói trước được điều gì. Như mình đã nói ở trên, mình sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng các bạn. Còn thực tế kết quả như thế nào đều phụ thuộc vào BQT. Cảm ơn!.

BQT hết sức lưu ý giùm yêu cầu này của mình , lý do là từ tháng 9 năm 2015 BQT ra khảo sát gộp sever có tên sv Song Hải cụm dương châu được gộp. nhưng chả hiểu vì sao cách ngày bảo trì 1 hôm lại huỷ hợp nhất sv... chỉ nghe nói rằng có ng phản đối nên hoãn tạm chấp nhận. và đến tháng 12 lần thứ 2 có tên Song hải khảo sát gộp.. nhưg lại 1 lần nữa bị huỹ mà chả hiểu cái lý do gì mà lien tục hoãn.. lần 1 có thể như người chơi phản đối- nhưng lần 2 chả có cái vấn đề của ai phản đối gộp sv Song hải cụm dương châu cả.. vậy mà cuối cùng khảo sát để người chơi thêm tý hào hứng rồi độp 1 cái như tát hoãn.. suốt từ bấy giờ sv song hải chả khác gì 1 cái sv chết.. nếu để nói chơi game 24/24 thì giờ game chỉ có may ra 1 tiếng là được pk vui vào lúc 10h20 ( bos ra đến khi bos két thúc ) 11h20 coi nhu quanh đi quẩn lại sắp gần năm r.. tiền vẫn đều vào ních đồ thì max hết rồi. ngoài 1 tiếng pk còn lại nhìn ních cắm trian đánh quái.. vậy tiền nạp coi như chỉ để ngắm nhân vật giết quái hay sao.. tôi mong BQT khảo sát lần này sẽ có phương án cho Song hải gộp. thank
    Mình đã gửi lại lên BQT xem xét, hi vọng sẽ có câu trả lời sớm cho các bạn. Cảm ơn bạn đã phản hồi!

Quote Nguyên văn bởi Lương Kha Xem bài viết
    Chào bạn!
    Cảm ơn bạn đã phản hồi, nhưng thực tế mình cũng không dám chắc nói trước được điều gì. Như mình đã nói ở trên, mình sẽ cố gắng hết sức để làm hài lòng các bạn. Còn thực tế kết quả như thế nào đều phụ thuộc vào BQT. Cảm ơn!.

Mình đã gửi lại lên BQT xem xét, hi vọng sẽ có câu trả lời sớm cho các bạn. Cảm ơn bạn đã phản hồi!
    Nghỉ game thôi, hết tháng rồi :v

Kính chào tất cả AE Gamer!

Tôi là StarAngel, một người cũng chỉ mới tham gia game NKVS được 2 sever và đang tá túc tại sever Nhạn Linh.

Sau 1 thời gian chơi NKVS tôi nhận thấy, Duo là NPH có khả năng làm PR rất tốt nhưng lại quá kém trong công tác quản lý và phát triển game. NKVS là 1 game khá hay và phù hợp với những AE mê game kiếm hiệp nhưng do tốc độ phát triển sever với tần xuất dày đặc dẫn tới sức sống của TẤT CẢ CÁC SEVER đều yếu ớt, có nhiều sever đã DIỆT CHỦNG vì ko còn người chơi.

Bên cạnh đó, những hoạt động HÚT MÁU GAMER của DUO ngày càng mạnh mẽ và quyết liệt. Event ra như nấm sau mưa với tần xuất là 365/365 ngày có event. Bán đồ VIP trên shop liên tục (Cánh bậc cao, v.v.).

Gamer chúng ta được gì khi sever mở nhiều và lỗi phát sinh liên tục? Ai đã từng chơi nhiều hơn 2 sever dễ dàng cảm nhận thấy là chỉ vui ở lv dưới 100; Chúng ta chuyển sever và làm giàu cho duo ở những cuộc đua top ngắn ngủi. Họ CÀI người tổ chức những cuộc đua tranh để chúng ta ngu dốt đâm đầu vào... Rồi sau đó họ mở sever mới, sv nát và chúng ta lại chạy theo ... ĐUA TOP!

GAMER CHÚNG TA ĐƯỢC GÌ TỪ NGẠO KIẾM VÔ SONG của DUO?

Cá nhân tôi thấy ĐƯỢC thì có nhưng KHÔNG XỨNG với thời gian, công sức và chi phí chúng ta bỏ ra!

Từ hôm nay 28/02/2016 AE bang TànSátJX sv Nhạn Linh sẽ chơi theo kiểu mới với tinh thần "SỐNG CHUNG VỚI LŨ"; Chơi vui vẻ, thoải mái không tranh đấu đua đòi và KHÔNG NẠP THẺ, KHÔNG ĂN EVENT, KHÔNG TIÊU PHÍ mà chỉ dựa vào Boss và tính năng cày clone để lên đồ.

Mục đích là AE vẫn đc giải trí và Duo tiếp tục nuôi máy chủ cho tốn tiền chơi. AE sẽ chuyển đổi hình thức chơi để phù hợp với tình hình thực tế chứ nhất quyết không chuyển sv, ko nạp card làm lợi cho Duo nữa!

Tôi đề nghị AE các sever cũ cũng nên làm vậy vừa để cảnh tỉnh NPH, cũng như góp sức làm thay đổi cách làm game của các NPH Việt Nam cho con em chúng ta sau này hưởng lợi. Rất mong AE gamer NKVS ủng hộ việc làm này. Đây là 1 hình thức từng bước tẩy chay những NPH game TỒI để gamer chúng ta có cơ hội được phục vụ tốt hơn!

Để xem gamer thiệt thòi thì DUO sẽ ĐƯỢC LỢI GÌ?

Char: _StarAngel_
    Sever: Nhạn Linh
    Lần sửa cuối bởi _StarAngel_; 28-02-2016 lúc 05:55 PM

bạn Lương Kha này ... cho mình hỏi chút thế cái cụm Dương CHâu Song Hải minh nhớ bạn cũng khảo sát chán chê từ tháng 10 năm ngoái xong cuối cùng vứt xó .... ae vote thì vô biên ... hay h là cụm Server cũ bõ thế bọn mình còn chơi dể giải quyết dc gì HD thì miss hết .... khác cụm kêu k gop dc hay chăng chĩ là trình độ chỉ có hạn .... sau 2 năm gắn bó đỗi lại nhạt toẹt ... làm ơn bạn gửi yêu cầu lên NPH cho ae nhân viên nó đi học cách gộp cụm đi 10 cái máy chủ cũ gop vô = 2 cái máy chủ mới full khách đó .... làm ăn thế mà xem được à

Quote Nguyên văn bởi Nhất Tiễn Song Hành Xem bài viết
    bạn Lương Kha này ... cho mình hỏi chút thế cái cụm Dương CHâu Song Hải minh nhớ bạn cũng khảo sát chán chê từ tháng 10 năm ngoái xong cuối cùng vứt xó .... ae vote thì vô biên ... hay h là cụm Server cũ bõ thế bọn mình còn chơi dể giải quyết dc gì HD thì miss hết .... khác cụm kêu k gop dc hay chăng chĩ là trình độ chỉ có hạn .... sau 2 năm gắn bó đỗi lại nhạt toẹt ... làm ơn bạn gửi yêu cầu lên NPH cho ae nhân viên nó đi học cách gộp cụm đi 10 cái máy chủ cũ gop vô = 2 cái máy chủ mới full khách đó .... làm ăn thế mà xem được à
    Cảm ơn bạn đã gửi phản hồi! Theo mình nhớ thì lần trước khảo sát là Song Hải có xin gộp và phía BQT đã chấp nhận. Tuy nhiên sau đó phía server gộp cùng đã không chấp nhận gộp nên buộc BQT phải hủy gộp 2 server. Chứ thực tế không phải BQT không muốn gộp đâu bạn. Gộp xong còn nhiều vấn đề khác xoay quanh nữa cơ.

Xin gửi đến quý vị và các bạn thực trạng game online hiện nay
    http://gamek.vn/game-online/day-la-n...2900415597.chn

sao không gộp tất cả lại đi, cạnh tranh cho cao. gộp 2 sever 1 thì lượng người chơi cũng ko thay đổi đc bnhieu.