Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 28

Mặc định Re: Chủ Nhật Hay thứ 2 mới chơi đc ?

Quote Nguyên văn bởi TuMa_VoTjnh Xem bài viết
    các bạn đã biết game còn khá nhiều lỗi mà, nếu không chỉnh sửa mà cứ cho chơi thì có tồn tại được không. Hãy để cho NPH có thời gian chỉnh sửa hoàn chỉnh để mình chơi cho thoải mái có phải thích hơn không
    Biết là vậy nhưng NPH cũng phai nói 1 câu là trong khoảng thời gian nào là được để mọi người còn sắp thời gian

vãi các bác.Trang chủ không có thông báo chức thức về việc CB mà các bác ngồi chờ từ sáng đến tối làm gì rồi bức xúc mà lên đây "bức nút".Nếu trang chủ có thông báo CB mà không thực hiện thì lúc đó mình ms có ý kiến chứ giờ nói thì giải quyết được gì?Mà không phải riêng gì gamer mà ngay cả NPH cũng muốn ra lắm chứ.nên mong các bác đừng hối thúc quá !! :201:

Quote Nguyên văn bởi Master Yi Xem bài viết
    vãi các bác.Trang chủ không có thông báo chức thức về việc CB mà các bác ngồi chờ từ sáng đến tối làm gì rồi bức xúc mà lên đây "bức nút".Nếu trang chủ có thông báo CB mà không thực hiện thì lúc đó mình ms có ý kiến chứ giờ nói thì giải quyết được gì?Mà không phải riêng gì gamer mà ngay cả NPH cũng muốn ra lắm chứ.nên mong các bác đừng hối thúc quá !! :201:
    Có ai hối thúc đâu .Chúng tôi chỉ muốn biết giờ dự kiến khi nào code beta dc thôi chứ NPH làm thì cứ lm có ai Hối mới chả thúc

lai hieu sai van de roi MAster yi . khoong phai~ hoi thuc ra close nhanh ma` la` ra ngay` close chu game nay bua truoc ko noi gi tren dien dan roi ra bat ngo khong ai do~ duoc. bua~ gio toan` thay dien dan luon cap nhat tin tuc sau khi game da~ xong xui , tui khong hieu dc . len dien dan noi' thi may' ba` MOD moi vo^ lam` cu' bao~ la` co' ma` tai ban khong xem ki~. nghe m`a muon oai' mau'

Số ngày chậm mở cửa sẽ tỷ lệ nghịch với số người chuyển qua game khác. Còn nếu các bạn nói là những gamer trung thành thì xin lỗi nhé mình chơi game online từ lúc MU Hà Nội cơ. Vậy hãy nói lên ý kiến các bạn trong 1 topic thôi, thấy bực vì không có zì cụ thể, hay là game sẽ miễn phí không phải nạp 1 chút nào, không có hệ thống nạp thẻ, vậy thì không ý kiến nhé!!!

CN tuần này vào game được nhé. Theo thông tin update đọc được trước khi kết thúc AT thì event của CB bắt đầu là ngày 27/7 kéo dài 1 tuần. Vậy đừng ngóng nhé 27/7 chơi tiếp!!!
    TB: Mong AD xác nhận lại thông tin là trước khi hết AT có up sự kiện mới là event CB bắt đầu ngày 27/7. Tránh việc bài viết này kém nội dung chính xác mang tính chém gió!

game mới phải test ngon lành mới chới được

vẫn còn test đợt 2 chưa closed đâu:204:

theo thong tin thi minh biet duoc la 26 nay NKVS se cho test tiep tuc lan 2 do may ban oi

Quote Nguyên văn bởi bongdem Xem bài viết
    theo thong tin thi minh biet duoc la 26 nay NKVS se cho test tiep tuc lan 2 do may ban oi
    Test song lại pai đợi CB tiếp hả bạn