Trang 4/9 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 81

Mặc định Re: PK Hoa sơn, điều mà bạn cần phải có nếu muốn dành chiến thắng.

Mình thì không quan tâm lắm đến kiểu PK của HS vì trong giai đoạn AT2 mỗi khi solo chỉ bấm mỗi chữ " F ". Mà điều quan trọng là trong suốt thời gian solo chưa thua bất kỳ phái nào chỉ hòa với TV và NM (Nm 8k máu có mà đánh đến tết). NM dưới 6k máu đều qua tay mình cả

Không phải tốn Mana đâu bạn, do hiệu ứng skill hủy nội lực của nó đấy (tớ không rõ của phái nào)

Quote Nguyên văn bởi Kiều Bi Xem bài viết
    Mình chơi HS đến 5x đi PK và train thấy tốn mana kinh khủng, PK hỗn chiến cứ đánh đc 1 tý lại hết mana phải chạy ra ngoài ngồi thiền bực cả mình. Các bác có cách nào khắc phục đc nhược điểm này ko chỉ e với. Kể cả ăn hồi nội lực vẫn ko kịp cho nó dùng.
    Không phải tốn Mana đâu bạn, do hiệu ứng skill hủy nội lực của nó đấy(tớ không rõ là của phái nào )
    Lần sửa cuối bởi Didu; 06-08-2013 lúc 05:07 PM

Quote Nguyên văn bởi Didu Xem bài viết
    Mình thì không quan tâm lắm đến kiểu PK của HS vì trong giai đoạn AT2 mỗi khi solo chỉ bấm mỗi chữ " F ". Mà điều quan trọng là trong suốt thời gian solo chưa thua bất kỳ phái nào chỉ hòa với TV và NM (Nm 8k máu có mà đánh đến tết). NM dưới 6k máu đều qua tay mình cả

Không phải tốn Mana đâu bạn, do hiệu ứng skill hủy nội lực của nó đấy (tớ không rõ của phái nào)

Không phải tốn Mana đâu bạn, do hiệu ứng skill hủy nội lực của nó đấy(tớ không rõ là của phái nào )
    bạn lên làm "Thánh" pk rồi chỉ việc bấm nút "f" là xog ... chứ mình pk = tay mỏi lắm bạn àh =]]
    "chưa thua bất kỳ fái nào" => HS vô đối cmnr =]]

em chơi VD ful sét 7x đồ + 7 8 mà ko ăn đc HS của các bác nè , các bác cứ lo xa

Quote Nguyên văn bởi Didu Xem bài viết

bạn nói đùa hay thật vậy? ko thua phái nào chỉ hoà với TV và NM á? vậy bạn tăng điểm kiểu gì vậy xin chỉ giáo cho a em cái? chứ mình nói thật đồ vip đến đâu nữa gặp thằng TV nó xiên cho ko gục mới lạ...hơn nữa bạn pk với ĐM chưa vậy?? mình nghĩ có khi bạn chứ test pk 1 cách qua loa và với vài người gà thôi bạn...

Quote Nguyên văn bởi Hanzu Xem bài viết
    bạn nói đùa hay thật vậy? ko thua phái nào chỉ hoà với TV và NM á? vậy bạn tăng điểm kiểu gì vậy xin chỉ giáo cho a em cái? chứ mình nói thật đồ vip đến đâu nữa gặp thằng TV nó xiên cho ko gục mới lạ...hơn nữa bạn pk với ĐM chưa vậy?? mình nghĩ có khi bạn chứ test pk 1 cách qua loa và với vài người gà thôi bạn...
    trẻ trâu ý mà Hanzu, toàn thây full đồ ký đã thấy nản rồi. chơi bản test chưa biết dùng đồ ký là cái j NM chiến thì HS ăn đc,NM max thể thì chịu,TV với TL thì chịu.

cái clip này là của bọn ĐHĐ mà
    bên tàu nó chơi toàn là ĐHĐ ko ah

ai biết PK TD 1 hít nhanh gọn thì nói cho ae nghe đi
    SỐNG PHIÊU BẠT

e thấy trong các 2pic thì 2pic này hay nhất. Các bác hiểu biết cho e hỏi 1 câu ngoài lề được ko?

e thì e nghĩ thế này ko biết đúng hay sai mong các bác chỉ bảo thêm...
    kim ( thiếu lâm , thiên vương ) khắc mộc ( tiêu dao, hoa sơn)
    mộc khắc thổ ( võ đang , côn lôn )
    thổ khắc thủy ( nga my, đào hoa đảo )
    thủy khắc hỏa ( cái bang )
    như thế này đúng chửa hả các bác

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    sau khi cày lên cấp 76 đập đồ lên 550 điểm cường hóa 100 công lực cộng max tp và sức mạnh.ta quyết định từ bỏ cái phái này.đánh vô cùng ức chế vì skill đánh phạm vi 280 mà không dính bằng tiêu dao.hiệu ứng tàn phế không có tác dụng như tê liệt bên skill hệ hỏa của cái bang hay đường môn.dame thì bé tý ta ép đồ con thiên vương cùi bắp mà đame lên sơ cua 1k5 con này thì được có 700 đame tay skill.né thì hên xui lúc gặp 1 thằng đường môn đập đồ lên cấp 5 công lực 109 mà cho 2 hit về thành.đường môn có skill bãy nó nổ cái chết ngắc.đã thế còn bị tê liệt nữa.đến skill khàng choáng lên tận cấp 85 mới có.đến đánh bọn võ đang côn lôn còn đếch ăn nổi.không hiểu cái khắc hệ kia có đúng không hay chả có tác dụng.kháng thổ 250 điểm kháng hỏa 245 điểm mà côn lôn võ đang cái bang bem mất đến 3k máu one hit.chờ lên cấp 100 chắc bục mặt có skill 100.quyết định từ bỏ cái phái này.
    bạn nói cái gì vậy? bạn nói HS không đánh lại CL và VD à? mình nói thật bạn nhé, trừ khi nó cộng max thể, còn không thì giết nó nếu may mắn mình chỉ cần 2 skill 10 và 60 thôi bạn ạ, nhanh không tưởng. hơn đồ thì cũng thế thôi, CL thì được cái cắn lén, nếu chưa lên 75 thì HS chưa chủ động được khi đối phương invi, còn khi lên 75 rồi thì mọi chuyện sẽ đơn giản hơn rất nhiều.

còn về hệ kim thì HS khó ăn rồi ^^ ở AT2 đồ tui cũng không phải cùi mà đánh không lại con thiên vương đồ lởm mặc dù đã thấy mình pk nhiều trận không mắc lỗi nhưng vẫn thua.

về skill của HS thì không có gì phải phàn nàn, cd nhanh, skill 60 cd 4s rất linh hoạt.

khi nào Set +12 và lên 10x sẽ thấy Hoa Sơn phê như thế nào ! Từ pk hội đồng , solo 1v1 và đi ải , train đều ko chê dc ở điểm nào cả !
    p/s ai chơi HS mà muốn pk no.1 thì khuyên đừng chơi HS vì HS ko phải sinh ra dành cho solo