Trang 8/9 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 86

Chủ đề: Vấn Đề về Bạc

Mặc định Re: Vấn Đề về Bạc

Nghỉ chơi thôi chứ mình kiếm từng đồng 1 người ta kiếm không giới hạn chơi sao lại

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi ViênViên Xem bài viết
    Nghỉ chơi thôi chứ mình kiếm từng đồng 1 người ta kiếm không giới hạn chơi sao lại
    Mình nghĩ việc kiếm vàng khóa không giới hạn của bạn catngheo chỉ là nói cho vui thôi bạn à ^^,không tin bạn cứ kêu bạn catngheo chụp 1 tấm hình có số vàng khóa trên 20 vạn xem ^^

Quote Nguyên văn bởi ViênViên Xem bài viết
    ai cho mi nghỉ mà nghỉ hả

Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    Mình nghĩ việc kiếm vàng khóa không giới hạn của bạn catngheo chỉ là nói cho vui thôi bạn à ^^,không tin bạn cứ kêu bạn catngheo chụp 1 tấm hình có số vàng khóa trên 20 vạn xem ^^
    Đúng là không giới hạn, nhưng cũng phải mất công sức và tiền bạc bỏ vào game chứ Mod. Bản AT2 chỉ là bản test, làm sao dám đầu tư mà chơi ^^. Nhỡ OB fix rồi ngồi nhìn nhau cười à ^^. Tất nhiên không phải cách mua đồ shop bằng vàng thường rồi bán shop lấy vàng khóa rồi

Quote Nguyên văn bởi Onlylove Xem bài viết
    bạn này cho biết tên nhân vật game đi mình ngưỡng mộ quá
    không giới hạn chắc bạn phải là tân nhân vương phái nào đó nhỉ . đập max đồ khảm max ngọc 3 luôn quá , ff 4 dòng luôn hả
    Thực sự mình chơi AT2 chỉ đa số là cắm chuột + ủy thác linh tinh thôi. Cách kiếm đồ + đi phó bản cũng biết sơ sơ rồi. AT2 không có cảm hứng lắm. Mình hứa nếu OB không fix mình sẽ chỉ cách cho mọi người trong ngày đầu tiên. Vì lúc đầu mọi người cũng đâu có cần tiền làm gì đâu nhỉ
    Lần sửa cuối bởi catngheo; 02-08-2013 lúc 11:02 PM
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Bạn Leynet cho hỏi, mình chế đồ bán trung tâm giao dịch, nó bảo ngày nay đã giới hạn mua, vậy trong ngày nó giới hạn mua 1món hay tổng giới hạn mua của tất cả các món

Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    Bạn Leynet cho hỏi, mình chế đồ bán trung tâm giao dịch, nó bảo ngày nay đã giới hạn mua, vậy trong ngày nó giới hạn mua 1món hay tổng giới hạn mua của tất cả các món
    là tổng 1 món đồ chế khi bạn bán vào nhằm để tránh tình trạng lạm phát thôi còn các món khác vẫn bán bình thường.
    p/s: nhưng bản update 2.02 thì mình ko biết vì tạm nghĩ AT để cò sự hào hứng lúc đầu khi chơi OP
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

kiếm thế giới hạn lòi mắt ra kêu ko giới hạn. bạn lấy ví dụ PB nào ko giới hạn hộ mình phát

Khi cường hóa tốn bạc và bạc khóa khá nhiều. Tuy nhiên train hay đi pb mà nhặt dc vật phẩm bán lấy bạc thì cực kỳ ít, đã vậy giá trị bạc thu về từ việc bán các vật phẩm đó không cao. Thiết nghĩ NPH nên fix lại tỷ lệ rơi vật phẩm để gamer có thể kiếm bạc dễ dàng hơn
    Ta là gì? Bạn hữu? Người yêu?
    Là say nắng thoảng qua hay suốt kiếp?
    Là bền vững hay gặp nhau vài dịp?
    Làm nhau vui hay chỉ thích tổn thương?

dân cày vẫn có ở game này mà các bạn cứ yên tâm đi chẳng qua chưa biết cày thôi
    Gia Tộc HàoKiệt Nới Anh Hùng Hội Tụ
    Hay Tham Gia Group :https://www.facebook.com/groups/631119670233777/

Tham Gia CSMTalk Gia Tộc ID : 100333

http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1501363&dateline=1375  201216

Banned

GAME NÀY KHI NÀO OPEN BETA VẬY MỌI NGUOI