Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Mặc định Re: Vấn đề Thủy tinh để cường hóa

Quote Nguyên văn bởi Sinta Xem bài viết
    hình như bạn lạc chủ đề rồi nhé, và mình không cần bạn dạy đời nhé
    Mình chẳng dạy đời ai cả vì mình vốn chưa đủ tư cách để dạy 1 ai đó về cách sống mình chỉ giải thích và nêu quan điểm của 9 mình mà thôi. Đôi lúc mình viết văn phong bị lỗi nên hay bị hiểu nhầm ( ngày xưa đi học môn văn chưa bao h trên 5 điểm nên chả bao h dc danh hiệu HSG )

thảo luân thôi mà các bạn bình tĩnh đi

Đã test game 2 ngày và thấy để có thủy tinh cường hóa thì tham gia đầy đủ sự kiện trong game, ngoài ra muốn kiếm thêm thì không còn cách nào ngoài nạp card. Thế những người không có tiền nạp card thì phải chịu đòn à
    ko nạp mà cứ muốn = người ta nạp là sao vậy ko thì đi mà săn boss kiếm đồ mà bán cho người nạp card ấy

uhm săn boss, sao nhỉ. Mình có đọc qua về săn boss, nhớ không nhầm thì cũng phải nạp vip thì mới săn được đồ không khóa. À mà đồ yếu hơn người ta liệu bạn có săn được không hay tới đó cho người ta đánh

uhm săn boss, sao nhỉ. Mình có đọc qua về săn boss, nhớ không nhầm thì cũng phải nạp vip thì mới săn được đồ không khóa. À mà đồ yếu hơn người ta liệu bạn có săn được không hay tới đó cho người ta đánh
    Săn boss là cả tộc đi săn quan trọng bạn dc phân công nằm trong pt nào khi săn chứ tạo pt riêng lẻ lên thì chỉ có chết.
    Hôm qua săn con thủ lĩnh hệ kim mà 4 GT bu lên săn chưa kể các pt lẻ nữa tầm trên 100 mạng đánh nhau chí chóe .......

Thủy tinh CH ra sao nhĩ Bạch lam tử giống HT 1 2 3 à , ai test cho mình hỏi ?

săn boss đi vui thật, nhưng nếu tính về săn để kiếm đồ thì còn phải xem lại, vì 1 tộc rất đông, ăn được cũng phải chia nhỏ ra và không phải chỉ có 1 tộc đi săn.

uhm, về cơ bản thì giống huyền tinh bên kiếm thế, nhưng không ghép từ bạch lên lam và lên cao được. Theo minh biết là vậy( đôi khi 1 đống bạch làm trật rương cũng ức chế lắm). Ai biết cách ghép thì chỉ mình với nhé
    Lần sửa cuối bởi Sinta; 29-07-2013 lúc 10:58 AM

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp1 Xem bài viết
    Thủy tinh CH ra sao nhĩ Bạch lam tử giống HT 1 2 3 à , ai test cho mình hỏi ?
    umh khá giống ht vậy đó nhưng chất lượng thì 9 xác nó là HT 3 6 9 12 ( ngoài tử thủy tinh ra thì mình chưa biết còn có thủy tinh nào cao hơn ko)
    và + 6 ở NK tương đương +12 ben KT ( dĩ nhiên là khả năng + dễ dàng hơn nhiều so với KT ở thời kỳ đầu)