Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 5 6 7
Hiện kết quả từ 61 tới 64 của 64

Mặc định Re: Tân nhân vương nhanh nhất sever là Đường Môn <-- It's me :D

Nói thiệt là đọc hết cmt mình cảm thấy buồn cười vcc. Độ tự sướng và độ tử kỷ của thằng thớt đạt max level khi mà tạo một đống acc clone rồi tự bợ đít bóc shit mình. Khi mà cãi cùn không lại thì lấy acc clone cmt bênh vực làm hòa. Mấy bác cãi với mấy cái acc clone đó làm gì cho mệt, nó khoe gì kệ mẹ nó đi.

Đặc biệt thằng rr này rất tự cao tự đại, nó hay sang các topic khác cmt rất mỉa mai, các bác để ý thì thấy. Nhiều lần vào đọc mấy topic cần tư vấn mà thấy nó cmt là muốn
    Lần sửa cuối bởi LinhNouvo; 21-02-2014 lúc 11:33 PM

topic n ày ông tự sướng thì thôi kệ chứ
    mà nói thật chả hiểu đánh phải làm sao khi 1 combo ko kết liễu được địch,phải c hờ 10-12s mới hồi lại combo t hì địch cũng hồi f ull máu và full 1 số kỹ năng rồi

VL bac nay thanh' a`,ai ma tin dc .................................

Quote Nguyên văn bởi LinhNouvo Xem bài viết
    Nói thiệt là đọc hết cmt mình cảm thấy buồn cười vcc. Độ tự sướng và độ tử kỷ của thằng thớt đạt max level khi mà tạo một đống acc clone rồi tự bợ đít bóc shit mình. Khi mà cãi cùn không lại thì lấy acc clone cmt bênh vực làm hòa. Mấy bác cãi với mấy cái acc clone đó làm gì cho mệt, nó khoe gì kệ mẹ nó đi.

Đặc biệt thằng rr này rất tự cao tự đại, nó hay sang các topic khác cmt rất mỉa mai, các bác để ý thì thấy. Nhiều lần vào đọc mấy topic cần tư vấn mà thấy nó cmt là muốn
    Chỉ có những thằng bẩn bựa và suy nghĩ thiểu năng như mày mới chơi cái trò tạo clone thôi, nếu cái đầu của mày chỉ cần chứa 1/10 kiến thức như của tao thì mày nổ banh con mợ nó não rồi