Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 25

Mặc định Re: góp ý CT tử kinh quan

chuẩn nên mở chiến trường không giới hạn số lần đi vì game hay nhất là pk mà giả dụ có 1 hôm đẹp trời nào đó bị bồ nó đá ngồi chơi game không còn gì để làm vào chiến trường pk mà lại bị hạn chế thì còn gì buồn hơn

tìm hiểu kiểu gì mà pro thế không biết nhận rương máu free à

như vậy là chuẩn rồi. mở ko giới hạn để chết người ta ak. ai mà chơi suốt ngày được

Cho dù 1 ngày cho mở không giới hạn toàn bộ Chiến Trường nhưng lên 7x thì còn đi dc 4 mốc giờ chứ lên 8x 9x thì chỉ còn đi dc 2-3 lần/ngày tương đương tối đa là 2 3 mốc giờ khác nhau và mình nhớ hình như 9x chiến trường chỉ mở tối đa 2 mốc giờ trong ngày thôi vậy thì giảm xuống hay tăng lên vào lúc này cũng có ý nghĩa gì đâu khi mà mai đã mở lên 89 rồi. Mình đồng quan điểm là giữ lại như cũ khỏi chỉnh mắc công

Quote Nguyên văn bởi MinhBao Xem bài viết
    từ từ rồi các bạn sẽ được thưởng thức hết Tính năng thôi !!! rảnh thì vào Ngạo Kiếm Kỳ Thư mà xem trước , nó có ra mắt thì không bị ngỡ ngàng , còn Chiến Trường như vậy là tạm ổn rồi , nhiều quá Bạc nào chịu cho nổi với Máu !!!! 1 trận tốn bèo bèo cũng 3 vạn Bạc Khóa
    trong chiến trường có máu free mà, làm gì mà phải mua máu bằng bạc khoa trời

giờ mở cấp 89 rồi, 1 ngày dc đi 1 trận CT à. mình thik vào CT oánh nhau, chả cần thưởng điểm hay kinh nghiệm làm j`.
    Mong sớm không giới hạn lần đi CT

đúng rùi đóa ADM ý bạn kia nói là ngày có 4 trận chiến trường thì cho người ta đi cả 4, ai đời lại chỉ có cho đi 2 trận, với lại giới hạn như thế này thi nhà nhà và người người cũng có ấn đó thôi. điểm chỉ tính có 5 trận cao điểm nhất mà đâu phải trận nào cũn tính đúng không ADM

CT cũng đã mở 2 map rồi mà ngày cho đi có 1 lần

Quote Nguyên văn bởi MinhBao Xem bài viết
    từ từ rồi các bạn sẽ được thưởng thức hết Tính năng thôi !!! rảnh thì vào Ngạo Kiếm Kỳ Thư mà xem trước , nó có ra mắt thì không bị ngỡ ngàng , còn Chiến Trường như vậy là tạm ổn rồi , nhiều quá Bạc nào chịu cho nổi với Máu !!!! 1 trận tốn bèo bèo cũng 3 vạn Bạc Khóa
    Bác nói len dc vấn đề rồi đó. Nhữn thằng ko có bạc khóa tự khắc cũng sẽ ko tham gia CT nên ko cần phải giới hạn số lần như vậy

Mình thấy việc giới hạn số lần đi CT là ko hơp lý lắm. Có 1 ý kiến của 1 bác trên đây khá hay là hạn chế số điểm công huân có dc trong 1 ngày

Hồi VLTK cũng chả có vụ hạn chế số lần đi TK, đi nhiều tốn máu nhiều tốn bạc>> hết bạc thi tực khắc sẽ ko đi nữa
    Sàng tiền minh nguyệt quang
    Nghi thị địa thượng sương
    Cử đầu vọng minh nguyệt
    Đê đầu tư cố hương

nói chung là còn 15 phút nữa bảo trì ADM xem lại cách tính đi chiến trường trong ngày, chứ ngày đi có một trận 8x khó chịu lắm, chơi game là để thỏa mãn "tính thú" trong con người. cảm giác giét người trong game nó phê phê, chứ ai đời như cái bọn chơi game chỉ cắm đầu vào train cày lv thì khỏi cần nói làm gì