Trang 8/9 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 81

Mặc định Re: (Hỏi) Cách nâng điểm tiềm năng Hoa Sơn

chúng mày gà quá tăng max nội công

Toàn spam linh tinh, lính mới vào đọc xem mà chẳng có mấy thông tin hữu ích.

chuẩn luôn, max sức còn lại vào thân, lên set +8 hiếm ép đủ linh thạnh đảm bảo máu ko dưới 7k5, chơi vãi vồn

Quote Nguyên văn bởi Thanh niên xã Xem bài viết
    chuẩn luôn, max sức còn lại vào thân, lên set +8 hiếm ép đủ linh thạnh đảm bảo máu ko dưới 7k5, chơi vãi vồn
    Chính xác! Nếu dưới lv89 thấy ko đủ máu để trụ thì nên cộng thêm 1 tí thể và đập thêm Linh thạch sinh lực

Hoa Sơn dame mạnh nên không cần tăng nhiều sức mạnh 110 là đủ . còn lại dồn hết vô sinh khí
    pk Dame hoa sơn chủ yếu dự vào 9 kiếm hợp 1 + đó là skill chí tử 1 skill nó k né kịp là về làng rùi =]]z

Quote Nguyên văn bởi CooLee Xem bài viết
    Ai biết chỉ em nâng điểm tiềm năng hoa sơn với, hiện tại là em Lv51.. à mình muốn tẩy lại điểm tiềm năng thì phải làm sao và tẩy lại được bao nhiêu lần?
    Tăng Maxx Sinh Khí + sức mạnh 100 là đủ ko cần nhiều sức mạnh . vì Hoa Sơn dame chí tử dựa vào 9 kiếm hợp 1 nó đc gọi là skill chí tử đối phương không né kịp là xong rùi về làng dưỡng thương =]]z
    Lần sửa cuối bởi tan giem phai hoa son; 15-01-2015 lúc 05:23 PM

sau 1 thời gian đánh hoa sơn tôi cảm nhận đc 2 đường đều có cái lợi và bất lợi riêng. max suc va than thi dam rat dau co kha nang ket thuc dc doi thu nhung de chet hon so voi max than nen solo hay hon. con max than ne tranh va crit cao song tho hon nen hop voi kieu hon chien khi trong vong vay cua nhieu doi thu cho den khi bat skill hdkp. do la cam nhan cu minh neu thieu sot mong cac ban bo qua. hien gio minh choi o sever k11 cl 315.

theo ý kiếm cá nhân của mình. bạn lv thấp cứ chia đều nó ra là dc

Hoa sơn max thân max sức quê rồi 2015 rồi hoa sơn phải lên thành phố cứ + như này là vô địch

- Max Thể còn đâu dồn hết vào Khí , khoác thì không có lag

Hoa sơn thì phải nói đến Khí ( Hoá thân thành kiếm . Lấy Khí làm sức mạnh công kích tạo sát thương cho mục tiêu xác xuất nhất định sẽ làm cho mục tiêu đột tử kể cả khắc hệ nha

Còn nữa nha Tụ khí ở thân kiếm sẽ tạo thêm sát thương cho các mục tiêu xung quanh , nói đi nói lại cộng điểm vào khí là oke nhất max Khí xong + vô thể , Thiên hạ vô địch .

Không thử sao biết

cap 70 + mã sức roi +250 diểm thân pháp còn đâu fang hết vao thể

Quote Nguyên văn bởi Ku Long Xem bài viết
    không thấy pro nào chỉ giáo tận tình cho em út được nhờ chút nhỉ. chán
    hoa sơn cứ max sức rồi thần dame cho tớ. max thân ko dứt điểm đc đâu. máu thì dùng đồ ngon cùng nhiều màu. (ac tui k16 cl 375 sever hoa son tuy chỉ top 50 toàn sv nhưng ct lúc nào cũng top 10 trở xuống)