Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 49

Mặc định Re: Khiêng cường hóa 17 liệu max chưa ?

trước tiên xin nói về vấn đề của thớt: mình đã dc xem hình ảnh của NKVS Khựa, thấy mấy acc khủng khủng cũng toàn đến k17 là limit. Nên có lẽ là dc đến thế thoy . Thế là khủng r bác à
    Tiếp theo xin tham gia ý kiến về chuyện tiền bạc. Mình nghĩ người giàu có nhiều loại: Do ng ta làm ăn, phấn đấu mà giàu có hoặc do gia đình có đk mà có tiền hoặc do trúng số. ) Loại thứ 1 : người làm ăn có tiền. Các bạn nên nhớ rằng người giàu ( do ng ta phấn đấu ) RẤT BIẾT TIÊU TIỀN . Nên đừng nghĩ họ ngu si khi nạp cash nâng đồ, khi họ khủng, họ có thể giết người nhiều => họ sướng => dey là giải trí. Khi họ khủng, họ có tiếng nói => cũng sướng. Khi họ khủng, boss họ ăn dc nhiều, dễ ăn nên họ càng khủng )))) . Còn loại Giàu thứ 2 : các bạn có thể coi là điên, là khùng, là phí phạm j cũng dc. Tựu chung lại là việc KHỦNG GIẾT DC NGƯỜI KHÁC CHẮC CHẮN LÀ THÍCH HƠN CÙI KO GIẾT DC AI. Đó là lý do hợp lý nhất cho việc NGƯỜI CÓ TIỀN NẠP TIỀN ĐẦU TƯ VÀO NHÂN VẬT. HẾT

Quote Nguyên văn bởi VôDanhKhách Xem bài viết
    Vãi các bác các thím, giải trí mỗi người 1 cách, ai cũng biết game là giải trí để giảm stress sau những giờ làm việc mệt nhọc .. liệu có giảm stress không khi cầm cái acc mà người ta thổi 1 cái là bay, ko giết dc ai mà chỉ để người ta giết ? hay là vào game để cày và cày giống ở ngoài cày và cày kiếm tiền ?

Muốn giải trí thì ít nhất cái acc cũng tạm được và việc đầu tư bao nhiêu là tùy mỗi người.

Các bác ăn chén cơm rơi vài hạt cơm ra ngoài thì các bác có xót không ? nhưng nếu cầm chén cơm mà đổ cả chén thì đúng là xót thật

Và đầu tư cũng thế nhé các bác ạ, ngày đi làm lính thiên hạ lương tháng hai ba triệu hoặc đang đi học ngửa tay xin tiền nhà mỗi tháng hay là ăn bám nhà chưa tự kiếm ra được đồng tiền mà đi nạp cái card 100 - 200k rồi vỗ ngực xưng tên tao nạp rất ít, chơi game để giải trí chứ ko ngu bỏ tiền nhiều nuôi abc ... xyz (nhưng tính tỉ lệ ra so với số tiền mình kiếm dc / ngày thì không hề ít tí nào) thì tự hiểu nhé .. hay các bác có mặt ở đây chơi ko nạp card bao giờ hoặc ko bao giờ bỏ tiền vào game dù ít hay nhiều ?? Ngược lại nếu các bác tháng kiếm vài ngàn $ hay lương lậu kiếm trên hàng chục triệu lúc đó nếu bỏ ra vài triệu mỗi tháng ở đây bác thấy nhiều so với số tiền các bác đầu tư dc nhưng lại là ít so với số tiền người khác kiếm được...

nói thế các bác nào trình độ trên trẻ trâu mẫu giáo thì chắc hiểu dc ngay và đồng quan điểm, còn lại thì mình chịu ... ko dám bàn tới !

P/S:

Thật tình ko chơi test game này và ko chơi game bản bên TQ, chỉ đơn giản úp đồ và ko thấy nó nói cấp kế tiếp nên mình hỏi, chứ ko nghĩ ở diễn đàn chỉ đa phần những thằng đợi có cái mà ném gạch thay vì chia sẽ xây dựng.

Ngoài ra nếu ai chơi nhiều game của VNG trước đây như so với chinh đồ, kiếm thế hay 1 số game khác, đầu tư 1 cái acc như trên hình chưa bằng 1 món đồ trong những game đấy đâu các bác ạ, mong các bác đừng nhìn tí cứt mũi mà tưởng nó là bãi phân trâu, xin lỗi nếu có động chạm tới ai, và cũng cám ơn vài ae nào đó đã đồng tình với quan điểm ở các bài reply trên.
    Tất nhiên ko thể so sánh các game vs nhau và NPH của mỗi game khác nhau,item về độ hiếm cũng khác nhau nói đơn cử như Kiemthe nhẫn Kĩ Năng cũng có giá trên dưới 20tr, mặt nạ HLPHQ trên dưới 100tr..vv..và những acc Vip thời SaoMai,ThanChet,BeoKaKa cũng đầu tư 10 con số rồi.Nhưng ở thời điểm hiện tại game vừa mới ra Acc bạn là 1 trong những Acc ngon nhất nhất sv Thái Sơn BK rồi mình nghĩ con số đầu tư cũng trên dưới 50Tr

đô la thần chưởng

bao giờ mình mới có đâyyyyyyyyyyyyyy

còn tiền thì còn lên có khi nào game nó cho max, nó lấy cám mà ăn à

never stop )))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) )))))))))))))))))))))))))))))

hiện h khiên 17 là giới hạn cuối của cường hóa ... còn về sau thì chưa biết có thể nâng lên thêm.
    mình đọc hết các đoạn cmt và thực trạng khá buồn là 4room h ko còn dc như trước nữa có quá ít bài chia sẽ kinh nghiệm chơi game. h chỉ toàn những bài post lên kêu ca này nọ phân biệt này kia và đặt biệt chửi nhau là 9.....
    bạn có thể chửi người nạp tiền là ngu khi người ta chỉ làm dc 1 trịu/tháng và nạp 900k vô game như câu: thà ko có mỳ ăn chứ ko để acc thiếu BCH ( võ lâm 1 mình cũng đã từng có thời đó ). nhưng làm sao có thể chửi dc người nạp 10 trịu/tháng khi họ làm dc 100 trịu/tháng.....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

bình thường thôi gặp anh anh bem chết hết

max rồi ............................................

max rồi bạn ơi haizzzzzzzzzzzzzz

cứ cường hóa từ từ mà lên cho nó có cảm giác , chứ ngồi đô la vầy thì nhanh chán