Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: hahaha! Đã chính thức gộp máy chủ rồi

Xã hội này đơn độc là chết, không liên minh cũng chết đừng biện cớ là mình yếu hơn người ta mà sợ

Tao chơi Vạn Sơn đã sau mất 1 tháng, giờ lại bị thọt thêm 1 tháng Thiên Sơn nữa.

NPH muốn giết ng chơi sau đây mà, đua TOP gì mà đua TOp cho hết bên THiên Sơn luôn đi.

Vạn Sơn ra sau Thiên Sơn 18 ngày

Chính xác là Vạn Sơn ra sau Thiên Sơn 35 ngày, hơn 1 tháng...
    NPH thử nghĩ xem, số tiền mình nạp vào game không phải là ít, nhưng giờ chỉ = acc lone của bọn sv Thiên sơn, liệu có còn hứng thú với game.
    Nhưng gộp sv phải thông báo ít nhất 1 tuần, đùng 1 cái thông báo ngày mai gộp sv , liệu ai chuẩn bị để chào đón bằng hữu hay đối thủ mới
    - Biện Kinh -
    - Vạn Sơn -
    Sắp nghĩ game vì lý do gộp sv không chính đáng

Đền bù vãi ra. Tha hồ phê. này thì 30 ký tự

hị hị, chắc gộp sever xong tên mình biến mất trên BXH quá
    ối giời ơi toàn cao thủ pro

Gộp cũng ý kiến mà ko gộp cũng ý kiến. Các bạn quay NPH như chong chóng luôn rồi. Riêng mình thấy gộp server thì điều dc giải quyết trước mắt đó là sự nhộn nhịp trở lại trong kinh doanh và hoạt động. Và 2 dàn xe của mình đã dc ở chung 1 server Bắt đầu kỷ nguyên cày kéo mới

Mình cũng đồng ý với việc gộp sever lại,gộp sever lại càng đông người chơi hơn và thấy hứng thú hơn và cũng có thể sát phạt nhau nhiều hơn nữa.1 vote cho NPH về việc gộp sever đứa nào đồi anh ra đây

2 sv quá trênh lệc về đồ đạc mà lại gộp cũng nhau. không hiểu NPH có suy nghĩ không. Với NKVS 1 tháng là quá nhiều. sau 1 tuần không choi đã thấy cách biệt nhiều rồi chứ đừng nói là một tháng. Mình cảm thấy không tin tưởng NPH chut nào. liệu có nên chơi NVS tiếp không. Khi đến 1 ngày dẹp trời NPH lại thông báo ngày mai gộp SV và mình có cố gắng cũng khôg bằng mấy thằng chỉ ủy thác thỉnh thoảng chơi. BÓ TAY.

Tạm biệt AE, tạm biệt NKVS gộp sv quá vớ vẫn + đền bù những thứ linh tinh
    - Biện Kinh -
    - Vạn Sơn -
    Sắp nghĩ game vì lý do gộp sv không chính đáng