Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Vấn Đề Về Gộp SV Châu Giang Và Trường Giang !

Nghĩ cũng buồn. AE chơi vs nhau từ hồi alpha test - Từ ngày đầu mở 2 server TG vs CG thì bây giờ kẻ rao bán acc, ng` off mất tâm tích, ng` thì nhường lại acc cho AE cày acc clone.
    Mấy th` chơi chung quán net thì nhìn cái mặt càng thảm hơn. Chúng nó than game đầu tư nhiều mà bán acc chả dc bao nhiêu. NKVS này chưa dc phổ biến rộng rãi, ai dám cầm chục triệu đi mua cái acc. Trong khi tụi nó cày ngày cày đêm, tiền ăn uống rồi tiền cào thẻ cũng hơn chục triệu rồi. Bán rẻ bào thì tiếc vì công sức bỏ ra.
    Mong đợi sự thay đổi mới của NPH để tạo 1 sự hứng thú cho AE chơi lại chứ bây giờ vào game cứ như ng` tự kỷ. 8h sáng mà chỗ hội trường DC có mỗi 3-4 móng ngồi TC thì chả nãn.

NPH chỉ chăm chăm mở sv mới để hút máu ae trong khi chất lượng của game ngày càng giảm người chơi nản quá nghỉ game là đúng thôi.

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    NPH chỉ chăm chăm mở sv mới để hút máu ae trong khi chất lượng của game ngày càng giảm người chơi nản quá nghỉ game là đúng thôi.
    Chất lượng ko giảm , chỉ hay mở sv mới để ae nạp vàng ấy mà

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Chất lượng ko giảm , chỉ hay mở sv mới để ae nạp vàng ấy mà
    Ra là vậy Thế mỗi server trung bình gom dc khoảng vài trăm triệu. Cứ tiếp tục ra server mới chừng nào gom đủ cả vốn lẫn lời thì cho game sập Rất logic.

Các bác nói thế cũng không đúng, vì đâu phải do cái gộp sever ra tình trạng này.

Biết sao được , Trường Giang , Châu Giang gọp vào nhau , chưa gì đã chửi nhau tung tóe , tóp sever gọp vào 2 bang mạnh , các bang yếu thì chỉ biết ăn cám => Chán , bỏ game , cái này tùy thuộc vào tóp sever thôi

Event Tết Dành cho đại gia và như lồn
    Lần sửa cuối bởi KoNgaiVaCham; 15-01-2014 lúc 09:31 AM
    Giang Hồ Hiểm Ác
    Không Bằng Mạng Lag Chiến Trường

truong giang nhu nhung~ bit mau di dong qua cho dai gia Chau Giang chem. Theo suy nghi cua tui thi NPH muon giu chan nhung dai gia sv Chau Giang nen moi gop Truong Giang lai cho dai gia choi tip. Luc con Truong Giang ae Bang hoat dong nao cung tham gia con bay gio treo add do lau lau len ngam cai khong thi di chien truong. NPH nen tach sv ra lai khong cung duoc 1 thoi gian sv Chau Giang lai thanh 1 sv chet ah. That su qua nan

Game Client mà mới ra có mấy tháng đã gộp server , thấy mà nản , tôi nghĩ game này chắc tồn tại ko đc lâu

Nghỉ game rồi
    Tại bận quá ko chơi đc chứ ko phải chán game, ko cũng vẫn chơi, kệ tụi nó VIP, mình xác định mình ko bằng nó thì ko ganh tị vs nó làm gì, chơi giải trí thui.
    Đợi qua tết cv nhàn nhàn tí chơi sever mới
    Gamer chán hay ko là do cách chơi cách khai thác tính năng của game thủ thôi, đừng đổ lỗi NPH, họ chiều game thủ nhất trong tất cả các game tôi từng chơi từ trước đến giờ đó

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốc Xem bài viết
    Nghỉ game rồi
    Tại bận quá ko chơi đc chứ ko phải chán game, ko cũng vẫn chơi, kệ tụi nó VIP, mình xác định mình ko bằng nó thì ko ganh tị vs nó làm gì, chơi giải trí thui.
    Đợi qua tết cv nhàn nhàn tí chơi sever mới
    Gamer chán hay ko là do cách chơi cách khai thác tính năng của game thủ thôi, đừng đổ lỗi NPH, họ chiều game thủ nhất trong tất cả các game tôi từng chơi từ trước đến giờ đó
    chuẩn like ý kiến của bác này.......