Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: có phải lừa đảo ko ad

Quote Nguyên văn bởi doomlucifer Xem bài viết
    đang chờ đến 4h để đánh lô với ad fanpage.. số mình đã khổ hj vọng các bạn đang kiếm tìm code như mình đỡ bị lừa mà khổ thêm
    chịu khó thôi bạn, vì 1 tương lại màu xanh

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    chịu khó thôi bạn, vì 1 tương lại màu xanh
    vâng với các anh ad nó là màu xanh còn với e nó là màu đen

Code Tái Xuất Giang Hồ hoặc Ngạo Kiếm Lệnh

nên chọn cái code nào đây nhỉ ???

mình đen thế chưa có cái code nào... haizz

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    BQT nên có động thái để giúp người chơi, nên cập nhiều thông tin về lừa đảo, lên đầu trang trang chủ hay diễn đàn gì đấy, làm sao để đập vào mắt người chơi khi người chơi vào, vì khi những người mới chơi thường hay vào tìm hiểu về game trước bằng cách xem các thông tin trên trang chủ or diễn đàn, nhờ thế sẽ giúp được nhiều người mới chơi biết đến các hoạt động lừa đảo để phòng tránh và quảng bá nhiều đến các người chơi khác.
    Còn game này thì NPH là DUO - Cổng dịch vụ của Công ty TNHH Trà Phong đã mua bản quyền nên có thể nhờ bên C16 hoặc C50 can thiệp vào mấy trang lừa đảo đấy ( nhẹ phạt hành chính, nếu nó lừa đảo có tổ chức và số tiền lớn thì dính án thôi), cái này cũng 1 phần do NPH không làm tới bến các thành phần lừa đảo này thôi.
    PS: nếu như chủ topic trên đăng bài này xong mà 1 trong những thằng lừa đấy vào thấy, nó cho 1 câu trang uy tín trước khi BQT báo ( vì chủ topic đăng bài này từ hôm qua mà đến hôm nay mới có BQT vào trả lời ) là lại thêm 1 người bị lừa, và nhiều người vào không xem kỉ thấy thế lại nối tiếp 1 tràng nữa.
    Nên BQT làm chắc về vấn đề này sẽ lôi kéo được không ít khách chán nản bỏ game, và số tiền bị lừa thay vì nằm trong túi bọn lừa sẽ nằm trong túi NPH thôi, ai cũng có lợi.
    Nếu có vấn đề gì đụng chạm mong được bỏ qua. ( Mình hơi cú bọn lừa đảo dạng này)
    Hiện giờ BQT đã có cảnh báo lừa đảo
    http://diendan.duo.vn/threads/151230...o?goto=newpost
    nhưng mình góp ý chổ không nên khóa comment, mà hãy để mọi người được tự do comment, vì bọn lừa ngày càng tinh vi hơn, không lừa cách này cũng lừa bằng cách khác, nên để comment để khi 1 người bị lừa sẽ vào cách báo ngay cho mọi người khác.

Quote Nguyên văn bởi doomlucifer1 Xem bài viết
    Ngạo Kiếm Vô Song ra mắt triển khai chương trình khuyến mại Tưng bừng nạp thẻ Zinh ngay Qùa Vip - Nạp tiền qua Fanpage tặng ngay 100% giá trị thẻ nạp và nhận ngay 1 bộ code gồm :
    1.Nạp 100K-Nhận Ngay Code Vô Song Lệnh - 1 code tái xuất giang hồ và 1 vạn vàng khóa

2.Nạp 50k - Nhận ngay code Ngạo kiếm lệnh - 1 code Tái xuất giang hồ và 5000 vàng khóa

3.Nạp 20k - Code Tái xuất giang hồ và 2000 vàng khóa
    Mặt nạ Nam Cung Phụng (Hoặc Độc Cô Nhạn)
    + Chương trình bắt đầu từ ngày 26-2 đến ngày 5-3-2014.
    Hình thức tham gia
    Soạn tin nhắn:
    NAP <Tên nhân vật> <Tên sever> <Số Seri> <Mã thẻ> <Mệnh giá> <Loại thẻ> gửi tới Fanpage Ngạo kiếm vô song.
    Sau khi gửi nếu tin nhắn hợp lệ BQT sẽ gửi Đĩnh, vàng khóa và code sẽ được chuyển trực tiếp vào tài khoản đã đăng kí theo mẫu gửi về!!!
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!!!

tình hình là mình vào Fanpage thấy có cái này nhưng nghi nghi nên hỏi ad xem có chương trình này thật ko hay có người lừa đảo
    Xác định là lừa đảo 100%.Này thì 30 ký tự.