Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Mặc định Re: Tẩy chay Bang _Cuồng_ ở sv Biện Kinh Tam Sơn

vãi lều =]]z mấy con cờ hó GATO rồi đòi tẩy chay à

bọn nó train để tự phản đòn hết rồi đừng lên mà dow lv thì khổ thân

có 1 sự ngu học khi thằng thớt lập ra cái topic này!còn đỡ hơn là bọn Thánh lừa đảo!

toàn mấy chú GATO về mà luyện thêm đi

tam sơn bang cuồng mạnh vãi nồi

sao thế bạn >"< GATO bang tớ à , xin lỗi bạn nhé , game thủ mà lên đây khóc lóc thì nghỉ đi sv cũng ko vắng khi có những mem như bạn đâu ^^~ ,
    Nick : AG_HoàngKool

Khi nói điều j thì suy nghĩ cho kỹ nhá bạn

xin loi minh chui ban 1 cau nha,d m ban ngu v l no cam train de tu phan don thi cho ca team len ma dung ks exp,dung sao quai ko vao gan dc cho acc cua no so cLg

mình không hiểu mô tê gì nhưng mình thấy trong chuyện này 2 thứ rất là vô lý.
    1: Bang mạnh ỷ đông hiếp yếu, chen lấn các bang khác, o ép thế nó lên tiếng là đúng. những chuyện đơn giản như vận tiêu, đào tàng, đi làm nv. gặp đâu giết đấy như thế là không được, không hợp lý tý nào
    2: cũng có thể là thớt cay cú bang này, lập topic để kiếm lại được sự uẩn ức của mình.

Nói tóm lại cả 2 phía đều có 1 số thứ không đúng. Game chơi nhằm giải trí, vui vẻ. Giúp người khác , người khác sẽ giúp lại. Luật nhân quả đã định sẵn rồi.
    Mình lấy vd thế này: bình thường bạn chơi game, không có bạn bè bạn có thể đi làm gì được nếu như quá sức của mình, vd như đi bí cảnh, săn boss, 1 mình bạn có thể solo được à,
    hoặc hôm nay bạn bỗng nhiên thiếu khoảng 100-200v để mua cái đồ hiếm trên ttđg, bạn bè mình ngủ hết, chỉ có bạn không biết tên tuổi online. bạn mượn người ta được, đấy là sự trợ giúp. hôm sau bạn trả tiền cho người ta, như vậy có phải hỗ trợ nhau mà chơi game k.
    còn những cái thể loại mà mượn xong rồi im luôn như kiểu cứt chó trời nắng, thì tốt nhất không nên ngó đến.
    Như mình cũng chẳng top tiếc gì sv bên Ngân Giang, ôm code bán cho gần 1 sv. có thằng lừa, có thằng thì uy tín.
    Mình bán cứ giao dịch 50 50 hoặc là cứ code trước rồi mình nhận vàng sau, chẳng sao cả. Lừa 1 lần cũng chẳng thèm lấy loa màu chửi ỏm tỏi trên kênh sv. Đối với những thể loại mà óc ngắn, não bé. tốt nhất các bạn không nên chấp. cũng không nên thù hằn làm gì cả.

Tất cả vì niềm vui chơi game các bạn nhé

Có bem nhau còn vui chứ sống chan hòa các bang với nhau chán vl
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh